Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

8-} bọn mày ko hiểu đấy là bóng của bọn cấp 2 ah??? bọn cấp 2 thì cần quái gì mấy cái trò prò với ko prò ấy....:| lần sau thì thôi... càng ngày càng chán mấy cái thứ vớ vẩn này......

Tình hình là hnay có lấy được bóng ko hả Trang?:( lớp mình dốt quá nhìn thấy ông ý đến rồi mà ko biết được giấu kĩ để ông ý lại tìm được,tội cho Trang:D
mà tình hình là hnay tớ quên ko lấy vé xe(thật ra cũng ko nhớ là có lấy ko chỉ biết là ko tìm thấy trong cặp8-}) và thế là cùng bộ mặt đáng thương ra trình diện bác bảo vệ.Bác này hỏi "học lớp nào",tớ nói học H2 và bác ý tỏ ra hơi nghi nghi rồi còn thêm câu "chẹp,H2 phức tạp lắm.Thôi về đi".Mình nghĩ vẫn chẳng hiểu lớp mình làm gì mà để bác ý nói là phức tạp.Nghe vừa bực vừa chán mà cũng chẳng hiểu ra làm sao:(.Mọi người thấy thế nào?

@ Giang : ko mày với mấy đứa ở lớp chịu khó còn mấy ngày nữa đến trường buổi sáng mà tập, như bọn Lý 2 với thằng Kún ý, đến tết chẳc cũng chả đi tập làm gì, mà sau Tết là có giải luôn rồi :|
@ hoàng : ko tập chơi tử tế từ bây h, oánh lung tung cả lên, vào trận thật chúng mày ko đánh nổi đâu, từ bây h chọn vị trí mà chơi tùy theo sở trường của mình, tập nhiều các sở trường đó vào, giải này cố đừng có bét bảng, nhục lắm :|

Thế tình hình là Trang ơi ko lấy được bóng ah ???

@Sơn : chắc là ko bét đâu :|

Mấy bạn pro chơi bóng rổ thì mới phải tính toán kĩ thế... :))

Chứ bọn tớ chơi vui thôi.... :p

Vụ bóng bánh đấy thì cả lớp phải nhất trí cao độ là đấy là bóng của một bạn lớp khác chứ ko phải bóng Trang... [-x

Thứ 2 này tổ chức cái giè vui vui 1 tí đi.... :)Trang nhờ.... :D
Tổ 2 vs tổ 4 liên quân đấy... :))

Thằng Link trưởng nhớ mang máy ảnh đi nhớ... :D ... có nhiều trò vui lắm .... :D

đang định liên quân tổ 2 thế mà....:((
Đừng liên quân ko bọn tớ toi mất chán lắm rồi,sắp nghỉ ai hơi sức đâu mà làm với lụng.Chưa kể đội ngũ cán bộ đều ở tổ 2,tổ 4 tổ 1,3 làm quái gì có ai :((
thôi kiểu này thì bảo cô là cả lớp tổ chức chung đi chứ tổ tớ cóa ai làm gì đâu.:( tớ thề là có dã họng bọn nó cũng ko làm chưa kể giờ cũng chẳng nghĩ ra cái gì để làm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

Dương, :x

Thứ nhất, giã họng chứ ko phải dã họng... :D

Thứ hai, đúng đấy. Bảo cô là cả lớp tổ chức chung thôi... :)>- ... Thế mới vui chứ... :)...Còn cái quà mà cô gọi là có-giá-trị đấy thì để tổ nào chơi thắng được nhiều nhất thì nhận thôi... :D

Tổ 2 cố lên... :x Tổ mình toàn nhân tài mà... :D... Bí thư, lớp trưởng, 2 bạn ủy viên... :)>-

Hôm nay chơi bóng rổ vui quá... :D :x

cô nói cho vui ấy thui chứ chắc là chẳng cạnh tranh tổ gì đâu...:D thằng Link kêu thứ 2 cô dùng 3 tiết cho chơi đấy....:> mai bạn nào tham gia tổ chức lại ở lại lớp chuẩn bị nhá...:)) các bạn cố gắng nghĩ ý tưởng...;) mai đến đóng góp....:D nhất là ý tưởng về phần mừng tuổi ý...:p (đừng ai poz ý tưởng lên đây nhá...:D)

@Dương: tổ ấy ko làm gì thì chắc chắn vẫn có việc để làm đấy....;) :D chỉ cần hôm ấy các bạn tích cực tham gia vào trò chơi của bọn tớ là okie...:)) trò chơi rất hay nhá...b-)

vụ quả bóng thì quả bóng ấy ko phải của tớ đâu...:D :p đấy là của Yến Chi...khổ thân bạn ấy....hình như quả bóng nào tớ giữ cũng ko ở bên tớ đc quá 1 tháng....:-?8-}(trừ quả bóng đầu tiên....4 năm lận....:>...tại cả 4 năm đều ko chơi...:)))

mà cũng công nhận là mấy bác bảo vệ ko ưa lớp mình lắm đâu...8-} mấy lần tớ nói chiện với các bác ấy đều nhận đc câu:"Hóa 2 là rắc rối lắm...." 8-} tớ chỉ biết có một lần là bác ấy khoanh tròn tên Trang Nhung lại...rồi kêu bạn này cần phải giải quyết...8-| về sau ra sao thì ko rõ....:-s

@Giang: bóng thì có trả...:D nhưng vấn đề là ở chỗ cô Bính sẽ bít....8-} mai có thể cô sẽ lên kiểm tra đột xuất xem lớp có đem bóng ko...:)....và đòi 20k của tao.....8-}

@link: tớ nghĩ kĩ rùi...nếu mà nói bóng của lớp khác thì phải nhờ một đứa nào đấy...-->nếu mà đứa ấy bị kết án thay cho tớ thì tội nó lắm.....:( có khi tớ cứ nhận.....đằng nào cũng vào sổ đen của cô thì vào luôn cho gọn...:) sao năm nay tớ bất cần đời thế ko biết...8-}
hôm nay chơi bóng tớ thấy cũng ko vui lắm...:D :p

Mấy bạn này chơi bóng rổ với tinh thần..... thật là vui, tâm lí hết sức thoải mái, có lẽ đây là điểm mạnh mà ko 1 lớp nào có :)

động 1 tí là nhục
mày không hiểu thể thao khỏe vui là chính à
cái gì cũng nhục
kiểu gì cũng có đội bét bản có đội đầu bảng có gì đâu

đúng rồi,thi cho có phong trào với lại để cho lớp có cơ hội tập tành ra trò chứ còn thua thắng quan trọng gì:D.Lớp mình cứ chơi vô sờ tư đi,có cái gì để mất đâu trong khi các lớp khác thì lại tranh nhau cái giải thưởng(tham ý mà:p).

@Trang:ấy nói với cô đi bảo là cả lớp làm cũng nhau nhé;).Có gì tớ còn làm ké,nhưng nếu ko bảo cô thì ko được đâu bởi vì cô họp ban PH cũng nói là thi đua giữa các tổ mà,nói trước nếu mà tổ nào nghĩ được trò chơi về hóa đảm bảo cô thik(trong khi chẳng ai thik...:-s),bọn ấy có kế hoạch gì thì cứ nói nhớ,tớ làm với;;)

Mai nghỉ 3 tiết có làm gì ko mọi người...tình hình là cái bằng khen của tớ bay đi đâu rồi tìm mãi ko thấy...chết rồi :|

giang tỉ tỉ
mất bằng khen à
nhờ bạn dương bạn ghi tên ( giả vờ là thiếu)
rồi nộp lại

ặc mẹ đúng là Hoàng đệ :)) đúng...:))

khó hiểu8-} còn cả 1 tuần nữa mới Tết mà đã chúc tụng.đến pó tay
@Hoàng+Giang:quên chuyện đỏ trách nhiệm cho tớ đê:p tớ sẽ mách cô là Giang làm mất cho chết :))

Lớp mình ai di học tiếng Anh ko !
học thầy Trường - giảng viên đại học NN - 5h30 thứ 7 - 120k/tháng:-?
dạy nghe và các cấu trúc là chính, có cả buổi ngữ pháp nữa ...hình như vào sáng chủ nhật.

Tao vừa ở trường ra

----------

nhưng đông lắm chẳng tập được gì/:) chỉ có mỗi thằng Đạt đến. Bây giờ nó đang bắn GB cạnh tao nè

----------

Bao nhiêu đứa bảo Chủ Nhật đến tập rùi chẳng thấy đứa nào đến ! chán wa'!

Sư cái thằng [-x Đi xem bọn lớp 8 đánh thì ko xem còn đi GB [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên