Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

8-} thằng Hoàng điên kia....sao poz bài hát đấy lên đây làm giè??? xóa đi....:((

mà làm giè mà để mất giấy khen nhanh thế....8-| đáng sợ các bạn thật....:-s

hôm qua thấy bạn Đức Anh ra hỏi tao sáng CN có đến trường chơi bóng rổ ko...tao rất háo hức nhưng ko đc....định học xong Mạnh đến....:)) may mà tao ko đến.......:)) bọn mày ko có tinh thần tập luyện giè cả...[-x cố lên đi...:x còn vài buổi thui đấy....tết có đứa nào đến trường tập ko...:D

@Giang: mày nhớ bảo bọn nó sáng thứ 3 đến tập nhá...:D

học thầy Trường - giảng viên đại học NN - 5h30 thứ 7 - 120k/tháng
ấy định bùng tiêt cuối để đi học ah....:)) giới thiệu giờ đẹp thế...b-)
mà ấy học thử ông ấy đi...rùi nói cho tớ bít có hay ko để tớ đi học....:D tớ đang chuẩn bị học Kiều Hương....:((hình như bà ấy dạy buồn ngủ...:(( nhưng mẹ tớ cứ bắt tớ đi vì hết chỗ học....:(

Hic hic... hôm nay tưởng ko học Bính, đi GB xong định vào trường chơi bóng rổ tiếp, ai ngờ lại bị Bính nhìn thấy:-s ... thế là bà sai Linh(trưởng) đi lôi lên học tiếp... 15 phút cuối. chán ko chịu đựoc b-(.

@Trang: tan lúc 5h25 cơ mà, đi học vẫn kịp, đến muộn 1,2 phút cũng chẳng sao ông này dễ tính lắm, ko như ông Mạnh đâu[-x . Cả family ông ấy đều dạy ở đại học NN, hôm nào ông bận thì bà lại dạy thay:-?

@ Châu Giang: mày nói nghe hợp lý đó:-?... lần sau rút kinh nghiệm...

Chỉnh sửa lần cuối:

cho thằng Bảo chết...ai bùng có ý định bùng làm gì...
thực ra tui thấy 2 ông lâu rùi...nhưng tự dưng, hình như một hội gồm thằng Hoàng, thằng Nam, thằng Đức Anh đồng thanh khi thấy bọn mày...cô nhìn theo =>...

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Cả family ông ấy đều dạy ở đại học NN, hôm nào ông bận thì bà lại dạy thay:-?
...:))kinh tế thế người dạy khác nhau làm sao được, mà tao chưa bao h nghe tên ông ý cả....:))

Chỉnh sửa lần cuối:

bọn mày biết chỗ nào dậy SAT ko

----------

Trang oi , tinh hình là fai huy độn lực lượng đi phá 1 bữa trước Tết đi , ở nhà buồn wa

chúc các bạn vui vẻ..tết vui..:x

tan lúc 5h25 cơ mà, đi học vẫn kịp, đến muộn 1,2 phút cũng chẳng sao ông này dễ tính lắm, ko như ông Mạnh đâu . Cả family ông ấy đều dạy ở đại học NN, hôm nào ông bận thì bà lại dạy thay
ông ấy dạy ở đâu?? tớ tưởng là ở tận trường NN...8-} mà tớ thấy ông bà thay phiên nhau như thế dễ thiếu chất lượng lắm...:)) với lại h đấy tớ sắp sửa yên vị trong lớp học hình sau 35' chuông tan....:))
điều cuối muốn hỏi là ông ấy dạy hay ko???:-?:D
bọn mày biết chỗ nào dậy SAT ko
:D chỗ Mr.Mạnh của bọn tớ....mỗi tội hình như phải đợi đến đầu lớp 12 mới đc mó tay vào SAT...:))

Trang oi , tinh hình là fai huy độn lực lượng đi phá 1 bữa trước Tết đi , ở nhà buồn wa
đi chơi nhiều quá tớ ko đc đi đâu....8-| với lại đi chơi nhiều thì lấy đâu ra chỗ mà đi...:)) đợi trong tết đi đi...b-) đến lúc đấy có tiền mừng tuổi ra vầng trăng vẫn chưa muộn đâu...:D :p
cho tớ hỏi nghỉ đến bao h thì lại phải đi học...:-? phải đi vào tầm giữa tuần nghỉ tết cho nó cân bằng...:D

---------

chuyện ngoài lề...:(:tớ vừa bị mất ví....h ko biết phải làm sao...:(( bao nhiêu thứ trong ấy...:(( làm thế nào h...:(( ko biết là hôm qua đi vào cừa hàng bị móc...(8-})...hay để quên nữa....:)-s).....cứu tớ với...:((

Happy New Year :x

Chỉnh sửa lần cuối:

@mọi người: sao dạo này lớp mình câu bài nhạt nhòa thế nhỉ??? vào đọc được vài câu là chán chẳng muốn đọc nữa, mà tình hình là tớ thấy dạo này topic này hay bi xuống trang 2 quá---> chán

Bùi Mai Hương đã viết:
Happy New Year :x

----------

Ê cho tui hỏi
bạn nào trong lớp hóa 2 để ý Mai Hương 10 nga:x
lố bịch hết nói
con gái mà vô duyên vãi hàng:)) :)) :))

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
lố bịch hết nói
con gái mà vô duyên vãi hàng:)) :)) :))
hờ , thành thật xin lỗi ^:)^ ^:)^
sau khi nội bộ lục đục xử lý , sẽ ko còn chuyện tái phạm , sẽ ko còn chuyện v...h... ở đây nữa :D
xin trân trọng chuyển lời xin lỗi đến n~ ai đã đọc đc nóa :D
đơn giản vì tao ko vô duyên :smoking: ko trơ trẽn như thế :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:

đã xong vụ ảnh cả lớp...
mời qua Gallery ngắm nghía...

haha, bạn Hương nhộn nhỉ vào tận topic lớp tớ tìm bạn trai.dù sao cũng cám ơn vì ấy đã làm tớ vui lên lần đầu tiên trong tối nay.nhung mà đúng là ô nhục thật(vụ vào đây hỏi ý)

nó bảo thôi thì thôi
tao cũng chỉ đùa thôi
mày dùng từ kinh thế

ô nhục kinh gì.thôi thì đương nhiên nhưng do tao mới vào đọc nên nói nốt bài cuối.mà nó cũng có vào đọc nữa đâu mà lo.yên tâm đi.

CHÚNG mày ban gì đấy
hhoang đâu ra chơi với tao

má....:( Toss girl là khủng long hay sao mà xí zây ???....

ko có ảnh ăn sữa chua hả LInh trưởng
thằng Tuấn còn vài cái ảnh nữa mà???
hôm qua vui nhất lúc thổi bóng ,con Tâm :"minh ơi, bóp đi minh"
bọn nó còn bảo mình là thợ bóp nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên