Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Chuyện đặt tên đã chấm dứt ở đây.... :D....
Khai sinh: Đỗ Lê Minh Tâm :))
Tớ ghét tên này kinh khủng thế mà bố + bà nội + ông ngoại nó lại thik....8-}
Bó tay.... :D... thế mà cứ tưởng mình đc quyết định.... :p

@Trang: ava mới lại garfield ah? cái này dễ thương hơn cái trước... :x

Tết nhất ngại quá.... :(... còn có 10 ngày nữa..... làm sợ ko kịp... :((....cái chính là ko có ý tưởng .... + chán ... :((

@VHN: tossgirl là cái gì.... :-/

Dạo này Hữu Hoàng mai danh ẩn tik thế nhẩy.... :-? Hôm nay lại còn ko đi tập bóng rổ.... :)....ko biết là dạo này các bạn chơi bóng rổ đang lan truyền phong cách Hữu Hoàng ( HH's style ).... :))

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:

tớ cũng thấy tên này lởm thật....8-}

chiện...:> tớ để dành để cho càng về sau, mọi người càng thấy độ thâm thúy của tớ mà....b-) :>

Tết nhất ngại quá.... :(... còn có 10 ngày nữa..... làm sợ ko kịp... :((....cái chính là ko có ý tưởng .... + chán ... :((

8-}....thằng Kiên cũng nản rùi....sau vụ kịch bị phản đối....nó đâm ra đờ đẫn...mất cảm giác...:))

Dạo này Hữu Hoàng mai danh ẩn tik thế nhẩy.... :-? Hôm nay lại còn ko đi tập bóng rổ.... :)....ko biết là dạo này các bạn chơi bóng rổ đang lan truyền phong cách Hữu Hoàng ( HH's style ).... :))

chú bé h chỉ quan tâm đến cái topix thơ chiện chế thui...nói chung topix lớp mình h rất nghèo nàn.....:(

Đâu mà.... :-?
Thơ chuyện chế cũng có thấy tăng đc trang nào đâu.... :-/
~~> Bất cần đời rồi.... :))

Cái vụ kịch ấy bây h lại thành hay.... :D
Dù gì cũng phải chuẩn bị để cho vụ 14-2 vs lớp 11h2 chứ.... b-)

Thôi, tớ thấy bây h bàn sang vụ đi chơi Tết đi.... :))
Tớ chưa biết lịch thế nào nhưng theo tớ là cứ mùng 4 tết.... :)>-
Công viên Vầng trăng thẳng tiến... :D

Nếu sợ trong tết ko mở cửa thì cứ đợi đến ra Tết, mình đi chơi theo kiểu dư âm... :)) Thế nào cũng phải đi CVVT 1 lần.... :x

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:

@VHN: tossgirl là cái gì.... :-/

:eek: phong cách HH's style á :D
hay nhờ

chán wa' ..... HAO dọa này nhàn nhạt thế nào ấy ...

có giải bóng rổ khối 10 kìa
Lớp mình có định tham gia ko đấy?đi tìm lớp liên quân đi;)

Mọi người ơi, có giải bóng rổ khối 10, ai muốn tham gia thì chiều nay bảo tao nhé, tao lập danh sách, hehe đánh cho vui, chắc là đánh sân vạn bảo ( con gái vào cũng được :D )...không liên quân nữa đánh cho lớp mình...

Tình hình là dạo này trên HAO nói chung và lớp mình nói riêng nhạt quá ! Hay lớp mình lập riêng một 4rum đi ! Mở rộng hơn về đề tài bàn tán và nói chuyện cũng thấy đỡ hơn ! Vì chỉ có lớp mình mới hiểu lớp mình nhất chứ ! Được không ? Theo tớ biết thì lập 1 4rum free dễ thôi mà ?
Linh nè , HH'style lag gì vậy cà ? Sao tớ chẳng thấy ? Mà sao cuối cùng cô chú ấy đặt tên chuối thế ?

bạn ơi có mấy người tham gia mà đòi forum riêng thật là phí của đấy.

@Giang: lớp mình mà đánh ko thì làm sao lại được bọn nó:-s
ko phải tớ chê bai hay coi thường gì đâu nhưng mà nói thật là các lớp khác bọn nó suốt ngày tập(bùng để chơi bóng rổ) còn lớp mình toàn đá cầu mà ko đi liên quân thì khó mà qua được vòng loại,tốt nhất là tìm lớp liên quân đi chứ chẳng may bốc thắm phải bọn H1 thì vỡ mặt :(,có thằng Hưng,thằng Khuất đã đành lại còn có cả thằng Lộc8-}

Cứ nói thế...:)) lớp mình toàn nhân tài, tại chúng nó ko chịu tập thôi, Kiên, Đức Anh, Trần Dũng, Trần Trang...:D,Nhiều lắm yên tâm đi, mà thua lớp nó cũng phải thôi, lớp nó tập trâu lắm, nhưng chưa đánh, đừng nói thua, nhụt chí anh em,,,hehehe:D

Bây h các buổi chiều tao đến trường tập bóng rổ, thằng Giang rảnh thì xuống chơi với tao nhé, đang cần bổ sung mấy chỗ khiếm khuyết :D

uh`...để hum nào tao bùng tiết xuống chơi, dạo này sắp Tết rồi chỉ muốn học :)):|.Thảo nào thấy chú bé cứ đứng ở hành lang nghía vào :|

Chick đã viết:
chán wa' ..... HAO dọa này nhàn nhạt thế nào ấy ...
lại chả....8-} chán chẳng muốn vào HAO nữa....:| h onl chẳng biết làm cái giè...:))

@mylink : :D theo nhu cầu nhiều người....(có cả tớ....:))) chắc là Tết đi vầng trăng phát thui...:D đi xong chúng ta sẽ lại bơi thuyền như đợt trước...:x vui lắm...:D
nghe nói hóa 1 tết cũng định đi vầng trăng đấy...:))

cái vụ party cho Tết....tớ thấy còn 3 cái thanh phụt giấy chưa dùng đến....:)) phí lắm! tớ nghĩ nên tổ chức để dùng nốt đi...:))

sáng nay đến trường sớm theo lời cô Bính...để tham gia vào đường lên đỉnh Olympia của hóa 1....:D bạn Kiên lớp mình bon chen nhưng đc có 10k....:)) chẳng bù với các bạn H1 đc 260k lận....tớ cũng bon chen (đi xem thui...:p) và như bạn Kiên, đc quay phim lên chương trình Me Xanh...:)) Lên TV thì thường thui...:> nhưng khoái nhất là lên TV đc mang danh hóa 1 trường HN-Ams...:)) con Bí với tớ đang vui vẻ chơi đùa thì bị phỏng vấn...:)) --> chắc có bàn tay trắng trẻo của tớ lọt vào máy quay đấy...:)) :p(ăn ké lúc con Bí phỏng vấn....:)))

@ Giang: mày liệu hồn...8-} tao điên vụ bùng tiết lắm rồi đấy....:| nói đến thế còn bùng....mày coi tao là cái giè hả...:| vừa vừa thôi chứ....

Cứ nói thế... lớp mình toàn nhân tài, tại chúng nó ko chịu tập thôi, Kiên, Đức Anh, Trần Dũng, Trần Trang...
thứ nhất đây là giải bóng rổ nam...8-} thứ hai là tao vẫn tập đều đều và........vẫn ngu đều đều....:))

:D vụ bóng rổ thì nhất rồi....lớp mình quá nhiều nhân tài ấy chứ...:> Các bạn lại có chiều cao chẳng khiêm tốn gì...b-) tớ là tớ chỉ sợ Lý 2 thôi...:)) lớp mình phải chiến thắng....b-) pà-chi! :> :D

giá như lớp mình hay đấu bóng rổ với lớp khác vào....bóng rổ đấu thay bóng đá ý.....thì tớ đi sòn sòn ngay....:))

@Hương: topix nhỏ xíu mà đã nhạt thế này thì 4rum làm sao được...

Này Dương ơi, ăn nói kiểu gì thế... :D Bóng rổ lớp mình là hơi bị siêu đấy.... :)) :)) 8-}8-}..... Hôm nay lập 1 danh sách trên cả hoành tráng rồi còn gì... :)....Nói thế thôi, chưa đấu làm sao biết thắng hay thua... :-?( chỉ còn hi vọng vào phép màu nhiệm :)) :p 8-} )

Dù thế nào, Hóa 2 đã chơi là chơi hết mình... :)>-

Con gái cứ chuẩn bị mà cổ vũ đi... :D... tớ xung phong làm đội trưởng đội cổ động... :)>-... Mọi chi phí cần thiết để chuẩn bị cho đội, theo tớ sẽ hỏi ban phụ huynh... :)

Ko có liên quân gì hết.... [-x Vớ vẩn... [-x...

Lớp mình là cứ phải riêng một bản sắc....:)>-

tớ thấy cuối h các bạn nam nên ở lại tập nhiều hơn....:D (có gì để tớ còn bon chen với...:p)

Ơ, chán thế... :((

Sáng nay các bạn Hóa 1 làm cái gì sao tớ ko biết... :-? .... huhu :((
Quay TV mà ko ai bảo tớ... [-x

Con trai lớp mình ở lại tập đi.... :D

Cố lên... :)>-

Nhưng mà thấy đội hình các lớp khác hùng hậu quá.... :((

Vụ CV Vầng trăng thế là quyết... :D :D

Còn Tết Âm thì ấy định thế nào hả Trang? :-?

Ơ, sao hôm nay các bạn Hóa 1 làm cái gì thế... :-?

Sao tớ ko biết gì cả.... :((... chả ai báo gì cho tớ.... :(( được quay TV hẳn hoi... [-x

Đấy, con trai lớp mình là phải tập hăng máu lên... :)>-

Nhưng mà tình hình là thấy lớp khác hùng hổ quá... :(

Vụ đi Vầng trăng thế là đã quyết.... :)>- :D

Thế còn Tết âm thì ấy định làm gì hả Trang ? :-/

sáng qua hóa 1 tổ chức cuộc thi gì gì ấy trong đó bạn Kiên tham gia(nói là hóa 1 nhưng thật ra nó đại diện hóa 2 đấy theo như trường bắt).Chỉ có điều bọn Hóa 1 bọn nó cho mấy câu hóa chuyên với lại Sử vào nên thằng Kiên
cũng chịu.để cho mấy đứa Hóa 1 chúng nó cướp mấy câu 30 điểm chứ ko
chắc lớp mình cũng về 3:D(thằng cướp là thằng QA 8-})

mà các ấy định đi công viên vầng trăng thật hả?:eek: sao tốn kém thế?ko nghĩ ra cái gì vui hơn à?VD như đi ăn lẩu chẳng hạn,có 70k/nồi ăn thoải mái.:p

con về vụ bóng rổ thì ko phải tớ làm nhụt chí anh em mà chỉ nói để cho mọi người biết ko thì lại mắc bệnh kỳ vọng quá thì dễ...:( lắm.Nhưng nói gì thì nói lớp mình cũng sẽ cố có điều từ h đến hôm thi có tập được nhiều ko nữa...:-s.Nhưng mà tớ cũng phải nói trước đứa nào đi bốc thăm mà bốc phải Hóa 1 thì anh em xử lý nó luôn nhé:D.Hóa 2 cố gắng lên...:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Huyền Trang đã viết:
@ Giang: mày liệu hồn...8-} tao điên vụ bùng tiết lắm rồi đấy....:| nói đến thế còn bùng....mày coi tao là cái giè hả...:| vừa vừa thôi chứ....
:| Thì tao đã bảo là sắp Tết rồi nên chỉ muốn học còn gì :D hehe:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên