Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Hiện nay đã có poll của hot boi,xin toàn thể các bạn vui lòng vote cho Hải hót A2+Nam A1,thay mặt dân Anh 0508,cảm ơn rất nhiều.

Tự dưng cho chữ LÊ vào làm cái gì hả trời, bên họ mẹ tham 1 chữ trong tên con à !!! Lại còn muốn đặt 4 chữ, đc tích sự gì hả trời, khó nghĩ ra tên hay này, sau này làm giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp, giấy mời họp... viết dài ra ngại bỏ xừ !!! :D

tao thì ko thix 2 chữ....cứ cụt cụt kiểu gì ấy....[-x

Đỗ Lê Ngọc Linh....nghe cũng đc đấy....:)) lại giống tên Linh của chị em nhà ấy luôn....:D nói thật tớ ko giỏi đặt tên lắm....8-}

:D mà có phải ở trang trước ấy gọi tớ là "Huyền" ko???? :x :x

Tao cũng thích 3 chữ, đặt đc nhiều tên chất cực : Hàn Thiên Sơn chẳng hạn 8-}

Chị Giang ơi, lớp em cũng có ý định tham gia đấy ạ....

Nhưng chưa biết các anh chị định như thế nào....

Chị nói cụ thể hơn được ko ạ....

Bọn em cần phải làm gì....
bọn chị về tài năng hát hò thì hiếm như lá mùa đông em ah :)) thế nên hát hò với văn nghệ là phải nhờ bọn em là chính :)

Còn về kịch kọt thì bọn chị cũng đang nghĩ, có vẻ rất hay ho em ah, vì mình làm vào dịp Valentine nên muốn cho nó hoành tráng 1 tý :D! Ah, chị đang nghĩ nếu được hay là cả khối Hóa ( nếu lớp nào đồng ý) thì bắt tay làm chung có được không nhỉ :-/ ? Có vẻ đông đúc nhưng cũng hay ;;)

Còn cụ thể bây h thì bọn chị chưa lên Chương trình gì đâu, Nếu cần bọn em có thể sang lớp chị mà bàn, hay lên Hao cũng okie ;)

Tớ thấy tên 2 chữ hay chứ.... :D :))
Nhưng mà tên 2 chữ thì con trai có vẻ được hơn, chứ con gái thì.... :p

Cái tên Đỗ Lê Táo Dừa cũng có người nhà tớ phát ngôn ra rồi đấy.... 8-}... Thật 100%.... :)) :))

Ngọc Link là tên chị tớ rồi.... :((

Tớ cũng bảo chú tớ là đặt tên 4 - 5 chữ sau này đi thi khổ lắm.... :x
Tên tớ viết đã mỏi tay rồi.... :(
Hơn nữa, tên dài ~> đặc biệt ~> dễ bị gọi lên bảng KT bài.... [-x

Nhưng chú tớ lại cứ thik tên 5 chữ mới sợ chứ... :))
Có ai gợi ý Đỗ Lê Đức Mỹ Anh..... 8-}
Ẹ, tên toàn đế quốc.... nghe ghê cả người.... :))

Phải chọn tên xong thì mới hỏi thầy xem tên có được ko.... :D... Ko được thì chọn lại cho đến khi được thì thôi.... 8-}

@ chị Giang: Hình như các lớp Hóa đều có truyền thống văn nghệ văn tỏi thảm hại như nhau hay sao ấy chị nhỉ.... :)) Lớp em cũng .... 8-}

Nếu làm cả khối Hóa thì chả khác gì Ngày Hội Hóa học ạ?:p Mà cái NH3 ấy đi đâu mất rồi ạ?

Có lẽ để bọn em bàn trên lớp đã ạ.... :D :x

NH3 chắc là vứt sang năm sau rùi chứ còn gì nữa....:D

Văn nghệ lớp mình cố bon chen đi....tớ thì ko thể bon chen đc do hoàn cảnh....:)) dù rằng cũng rất khao khát....b-) :))

Nhưng tớ thấy nếu bây h mới chuẩn bị mà 14/2 đã làm thì ko kịp đâu....8-}

Vụ tên thì Đỗ Lê Thuỳ Linh cũng đc...:)) Linh thì còn nhiều từ để ghép lắm....:D

Ko, mọi người ko thik tên Link.... :D

Mà nhà tớ nhiều Link lắm rồi...:))

Vụ văn nghệ thì tớ cũng ko có khả năng mà.... :(

Chứ có khả năng thì đã làm rồi... :p

em ơi văn nghệ không hát thì hò hay hét cũng okie :))

mà chị nghĩ nếu chuẩn bị nhanh thì từ nay đến 14/2 cũng có thể kịp được, bọn em cứ bàn đi nhé, có gì thì sang lớp chị :)

sao xuống trang 2 thế này...???:|

văn nghệ mà ko hò hát thì làm gì hả chị...:D đóng kich thui ạ.... thế thì làm sao mà bỏ đc 2 tiết đầu tuần ạ....:))

thằng Hữu Hoàng dạo này im hơi lặng tiếng thế nhỉ....:|

ngày mai thằng Châu Giang, Hữu Hoàng, Quang Minh , mylink đi học bóng rổ đi....:| Cô réo tao gọi bọn mày rồi đấy....cứ liệu....[-x

có chứ hát hò không hay nhưng vẫn phải có em ah :D hehe

hehe kéo hộ các em cái nèo :)) lolz

Ê lớp chúng mày học bóng rổ buổi nào đấy, hồi trước lớp tao cũng tập nhưng đến đợt thi học kì bỏ hết, có khi sắp phải đi tập lại rồi :D

hôm nay sao im ắng thế nhỉ
đ.c hôm rỗi lên hao thì ko gặp ai

tao đây thích gì chat đê tao chiều.cho tao nick YM của mày, mà không học lý ah.

Linh ah ! Sao lại đem đặt tên lên đây hỏi thế ? CÓ giao trứng cho ác không thé ? Đùa , tớ thích tên kiểu nghe hiền hiền một chút : Trang chẳng hạn ! Ngọc Trang nghe ! Tớ hơi thích rồi đó !
Lớp mình ai có Y!M thì cho đi !Hôm trước xin ko ai cho ah ? Nam ah ?
của mày là gì ? Cho tao đi !

thôi chat chit làm gì học đi hôm nay KT lý kém quá không buồn động đén net niếc nữa lo quá học hành thế này thì chết mất trời ơi.

Linh ah ! Sao lại đem đặt tên lên đây hỏi thế ? CÓ giao trứng cho ác không thé ? Đùa , tớ thích tên kiểu nghe hiền hiền một chút : Trang chẳng hạn !
đọc xong câu này thấy sướng lòng...:)) :)) :p

Lý hôm nay thì nhất....8-} chỉ nói ngắn gọn một câu là đề dài....:| cô bỏ bớt bài 2 đi hoặc giữ nguyên cái câu hỏi cũ có phải tốt hơn ko....:| từ lúc cô đổi đề...làm tớ cuống hết cả lên....:| bài 2 chưa kịp động lại....bài 3 tính sai loạn xạ....lúc sau sửa lại...chẳng biết thế nào...còn bài 4 thì còn tính vận tốc nữa....:| perfect thế là cùng....

Công nhận là hôm nay đề dài thật.Bỏ bài 2 đi có phải ngon lành ko:(tớ ko làm được bài đấy vì hỏi bạn Long bài đấy lực nào là lực hướng tâm,có phải là lực ma sát ko thì bạn ý bảo hình như ko vì làm gì có lực nào lôi nó ra đâu mà phải giữ.đến chịu8-}.Cuối cùng,nhìn bài bạn ý chép vội,bài 3 ko biết thế nào còn bài 4 thì tình ra Vo=20 căn3 đến lúc bình phương lại cứ nghĩ nó là 20*3=60 thành ra sai toét:D.Đúng là điên,tưởng chắc ăn bài đấy được 3 điểm cuối cùng sai mới f*** chứ:(( :((

Mà lớp mình tết nhất thế nào đây?nếu định làm gì thì bàn ngay từ bây h đi,ko đến lúc lại cuống lên mà làm chán lắm rồi.Ai có kế hoạch gì thì nói ngay nhé;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên