Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

chài lớp mình xuống trang 2 tớ câu bài cho lên trang 1 cái nhờ

sao thằng Hữu Hoàng hôm qua onl lúc 12h đêm cơ ah??? 8-} tưởng máy tính ở phòng ba má mày....:-? b-)

@ mylink: :( vứt cho tớ cái link ko phải để tớ đọc thư của Dương.....8-| với lại cái topix ấy đằng nào cũng là topix chung....:) ấy gửi cho tớ đi..... tớ thấy cái topix ấy hay nên muốn xem thử thui....:(

:D ngày mai lớp ta đi chơi nhá....:x

mà tình hình là có định tổ chức gì cho tết Âm Lịch ko??? 8-| dạo này tớ cứ thấy mệt mệt....--> nản nản thế nào ý....:(

thì máy ở phòng ba má
nhưng mà mẹ đi vắn
mẹ đi vắng
em online 1 lần ý a
ngồi đến 12h30 thì gục

Uh, tớ cũng biết là ấy ko đọc thư của bạn Dương... :D... ấy đọc cái khác... :D...nhưng mà tớ vẫn ko thik cho xem... [-x.... xem ra mình ích kỉ quá....:)... kệ...[-x.... ấy thik xem thì tìm đi.... tớ thấy tìm dễ ấy mà.... :D

Tình hình này thấy đi chơi khó khăn quá.... :(... mẹ tớ có vẻ ko đồng ý....:((

CN này 10h sáng, có ai đi học nhảy ko??? :-/
Thư - Ngọc - Hoàng - Minh.... Cố lên ! :x

thằng gà bi h lởm thế..hồi trước ngồi chat với tao đến 2h thì cũng gục..:))..

mà chúc tết các bạn sớm..:p..

Lâu lắm mới ol mà thấy tình hình lớp mình cũng chẳng có gì để nói:p.
@Mylink:thankx ấy vì cho tớ biết(nếu ko thì tớ cũng biết:D).
@Trang:ấy vào phần tâm sự vui buồn ấy là cóa mà.Ban đầu vào đấy thấy mấy topic liền đều Trần Huyền Trang(last post) cứ tưởng bạn Trang lớp mình đi trước một bước hóa ra nhầm:D.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tình hình là hôm nay tổ mình thuyết trình vớ vẩn thật ! Phần hay nhất + quan trọng nhất + hay bị hỏi nhất thì đổ lên đầu Kiên ! Bó tay thật ! May mà tự nhiên cô nổi hứng trả lời hộ ! Mà sao hôm nay thằng Trần Hoàng Nam yên ắng thế ? Chán rồi hả mày ? Và liệu cô cho chúng ta mấy điểm đây ?
À quên , mai lớp mình đi chơi đâu thế ? Bảo tớ với nào ? sao chẳng thấy ai nói lại gì cả thế này ?

chán thật tổ mày nói quá chán làm tao không buồn phá nữa.Buồn quá.

Thôi đi ! chẳng qua tại dạo này tổ tao đang bị ốm tập thể thối ! Để tuần sau tổ mày xem có hơn gì không ?

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
chủ nhật cậu có đi không link

Tớ ko đi, mẹ tớ giết.... :D :D :)) :))

@Dương: Công nhận là mấy lần hí hửng .... :p ... ah, Trang lớp mình đây mà....:D... cuối cùng lại là chị nào lớp Nga 00-03 ấy... :| ...Chán!/:)
Mấy cái topic ở box ấy hay lắm... :)>- Tớ thấy bài của nhiều bạn quen lắm ....Mo nè, PLink (A1) nè, HA, Hậu (CE) nè.... Có cả thư cho chị tớ mới chết chứ... :D

@Hương: Sao ấy lại nói thế ? Tổ mình làm thế là hay rồi.... :D... ah, không công nhận cũng hơi chán... :D.... phần Kiên nói tớ chả hiểu gì.... vì phần đấy khó mà nó lại chưa chuẩn bị giè.... [-x

lớp mình chuẩn bị tư tưởng làm giao lưu trước trường cùng với các anh chị hóa 2 04-07 đi nhá....:) cái này ko bắt buộc nhưng nó rất cần tính tự giác của mỗi người để đóng góp....:) tớ nghĩ là cần thiết mà cũng chẳng thiệt thòi gì.... mấy cái liên hoan trong lớp ko tham gia cũng ko sao...nhưng hi vọng cái to tát này các bạn vì hóa 2 mà tham gia....:)

tớ hỏi lại là tết âm lịch lớp mình có làm gì ko????

tình hình là tớ quên ko gọi cho các bạn bảo là ngày mai đi chơi rùi....:-s sáng mai gọi ko bít có ai ở nhà ko??? :-s :((

----------

@ Dương :thx....:D mylink ích kỉ quá nhá....:))

@ Trang: Sau khi poz bài xong tớ đã hối hận, định send ấy cái link thì net bị đao... :D

@Hoàng: 9h30' ấy học thêm ah? Đi rồi.... 8-}
Thôi, ko sao... :)>-... chỉ cần số đứa đi là số chẵn là OK... :p

chủ đề tớ muốn hỏi là.....:-s

tết âm lịch mọi người có định tổ chức party gì ko???

với lại vụ giao lưu trước trường......

Thông tin ấy lấy từ đâu đấy.... :D

Vụ party thì sao cứ thấy ngại ngại, mệt mỏi thế nào ấy... :(
Tớ đã bảo rồi, lớp mình dạo này cứ buồn buồn thế nào ấy....:((

Còn cái giao lưu thì có Hóa 1 ko? Giao lưu là giao lưu 0508 vs 0407 hay là toàn bộ khối hóa học trong trường.... :-/

Tình hình là sau khi tớ bị ảnh hưởng cái "..." của ấy thì ấy bị ảnh hưởng của tớ cái kiểu cứ viết 1 câu là xuống dòng.... :)>-

:D đâu mà.....cứ một câu xuống dòng là tớ ảnh hưởng từ thằng Hữu Hoàng....:D hồi đấy ấy chưa poz bài đâu...b-) ấy cứ lằng nhằng cái vụ ava nên ko poz....:>

công nhận là tớ cũng đang nản....:( có lẽ vì mấy hôm cuối năm 2005 tớ hào hứng quá....để rồi h cụt ngủn....:) cảm giác thất vọng tràn trề ở một cái gì ấy....:)

lớp mình thì từ trước đến h vẫn thế....:)) chỉ tại mấy hôm ấy đi chơi với cả lớp --> nên thấy vui hơn mọi khi thui....:p

làm giao lưu trước trường thì với 04-07 thui...03-06 học sáng rùi...với lại lớp 12 cũng ko đc rảnh cho lắm....lớp mình phải đóng góp tiết mục đấy...:) các bạn cố gắng hát đi....:x tớ đang bị khản giọng + sụt sịt....8-} (cái này ai cũng bít....8-|)

Uh, nói đúng ra cái cứ một câu xuống một dòng là tớ cũng ảnh hưởng từ thằng Hữu Hoàng.... :D
Nhưng mà bây h nó ko thế nữa.... :))
Mà tớ cũng ko thế nữa.... :D ...bởi vì bây h tớ đang thik "..." ....:p.... trời ạ, mình .... liên miên.... :)

Tiết mục gì đây... lớp mình sao cứ thấy thiếu nhân tài thế nào.... :D
Thế còn vụ NH3 thế nào ấy nhỉ? Lâu lắm rồi quên béng đi mất.... :)

Mà sao ấy onl muộn thế.... tớ tưởng bố mẹ ấy chuyển máy tính vào fòng bố mẹ ấy rồi... :-/

bố mẹ tớ vẫn chưa chuyển.....8-} một phần vì tớ đc HSG chứ ko phải HSTT như mấy hôm trước tớ nói với bố mẹ tớ.....phần khác chẳng hiểu có phải do tớ nhờ anh tớ xin đc ko......nhưng mà dạo này tớ cũng ngại onl đêm....:-s :p

vụ NH3 cho đi đi...8-} chắc hủy rùi...kiểu này NH3 đến đời bọn mình dễ đi vào lịch sử lắm....:)) mất hết tính truyền thống rồi....:))

giao lưu thì cái này sẽ phải bàn trước lớp....thằng ái chắc làm đc khối việc đấy...:D

Eo ơi, tớ nghĩ người ta nhìn thấy mặt thằng ái đã ko muốn nghĩ tiếp rồi...:))
Còn vụ đi chơi ngày mai thì chưa biết.... :-?
Tớ đã bảo là mai mới xin mà.... :D... Hôm nay T6 ngày 13 cũng ko dám.... Mà ấy thấy đấy....bây h là 1 AM rồi.... dựng bố mẹ dậy để xin ah... :p

ah, với lại tớ cũng kt lại trong hộp thư của tớ ko có cái tin mà tớ nghĩ là tớ - đã - gửi cho ấy.... 8-}... tớ cũng ko hiểu... tớ vẫn còn nhớ rõ cái mess ấy tớ viết j mà.... thế mà ko thấy mặt mũi nó đâu... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên