Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

@CHItao thấy mày là đứa rỗi việc hơn hết.Chẳng ai muốn nói rồi mà bà còn kể hàng loạt lý do ra làm gì ko biết.Tao tưởng chuyện này kết thúc từ trang trước rồi mà.8-}

@all:lần này chắc ko đi chơi với cả lớp được(nếu có đi).:(( :((

hehe...lên được mạng rồi...hỏng dây mất mấy ngày :D

Chuyện thang Kiên thì kệ nó thôi... tự nhiên bàn ở đây làm gì...dở hơi.

Với lại chụp hình xấu wá..lần sau có chụp thì đứng yên nhé...cứ rung rung thế kia...

hehe...lên được mạng rồi...hỏng dây mất mấy ngày :D

Chuyện thang Kiên thì kệ nó thôi... tự nhiên bàn ở đây làm gì...dở hơi.

Với lại chụp hình xấu wá..lần sau có chụp thì đứng yên nhé...cứ rung rung thế kia...

Tình hình là đây là bài thứ 100 của tớ nên bằng mọi cách tớ phải poz trong topic lớp mình :D. Đối với những đứa vài ngàn bài thì việc đấy là ko có j. Nhưng mà như Hoàng nói đấy... :) Các mốc 50, 100, 250, 1000... là những mốc quan trọng đối với người poz...

Lớp mình chắc cũng chả đi chơi tết dương được đâu. Vì dư âm 2 vụ lần trước vẫn còn... :D Còn bố mẹ tớ thì thoải mái --> nếu đi thì cứ rủ...

Hôm nào đến nhà tớ chơi ko? Nhà tớ có nhiều cái hay lắm! Cụ thể là có máy tính :)), có điện thoại :)), có ti vi :)), có tủ lạnh :)), có bếp ga :)),...:D

Đùa thôi, nhà tớ cũng bình thường nhưng mà chắc là có thể chứa được đông người ( vì nhà ko có đồ đạc mấy! :) ), có 1 dàn mướp, có 1 cây bưởi, có 1 cây xoài, có cây khế... :D Thik chưa? Hôm nào đến chơi nhé! ( đợi hôm nào bố mẹ ko có nhà ! )

Tình hình là VHNam cũng lên HAO rồi. Vào topic lớp mình poz bài đi nhờ... :)

Bó tay em bé nhí nhảnh :)):))

Cho tớ hỏi bao h Tết ??? tháng nữa hay 1.5 tháng nữa ???

----------

Thế Tết mọi người đi chơi tiếp nhé :D

Rủ cả lớp đi cho vui...Hum đấy đi đâu đây...

Patin ( rất hay )

Bowling ( cũng hay nhưng mà chắc các bạn gái ko chơi được vì quả bowling nặng đấy )

Xèng ( nhanh chán )

Đạp vịt ( ??? )

....

Đi đâu đây mọi người ?b-)

chúng mày cứ thích lồng lên đi chơi thế nhẩy chứ bố mẹ tao không cho đi chơi đâu, nhất là tao bị HSTT

Tình hình là đã onl đc....:)) Sướng quá đi mất!!! :> :D Mấy hôm rùi mà chẳng poz đc bài nào....lại toàn những hôm đi chơi--> có bao chiện để poz nữa chứ....:x :D

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Bó tay em bé nhí nhảnh :)):))

Cho tớ hỏi bao h Tết ??? tháng nữa hay 1.5 tháng nữa ???

----------

Thế Tết mọi người đi chơi tiếp nhé :D

Rủ cả lớp đi cho vui...Hum đấy đi đâu đây...

Patin ( rất hay )

Bowling ( cũng hay nhưng mà chắc các bạn gái ko chơi được vì quả bowling nặng đấy )

Xèng ( nhanh chán )

Đạp vịt ( ??? )

....

Đi đâu đây mọi người ?b-)
:D Bowling hình như tớ chưa đc bon chen thử tay lần nào....:-? :D Cũng hơi tò mò nhưng hình như giá cả ko rẻ đâu....8-|

Nói chung muốn đi vui một tí thì ra Công Viên Vầng Trăng hoặc ko kiếm chỗ nào sinh hoạt tập thể như câu cá cũng đc...:> ( năm nay sao mình khoái đi chơi thế nhỉ??? 8-} )

Hoặc ko thuê phim ma về nhà đứa nào....ngồi cùng xem, cùng rú với nhau....:)) :)) Đến lúc trưa thì cùng nấu ăn chung hay gì cũng đc....:-? Tớ nghĩ vui phết đấy chứ...:D Đến nhà Dương còn có cả karaoke cơ mà....:)>- :D

Với lại đợt này chắc các bạn đi chơi với nhau thôi....:)) Tớ ko có tiền (vấn đề hết sức tế nhị...8-}) + đã bị ba má mắng vì 2 lần bỏ nhà ra đi đến tối mịt mới về như đợt trước rồi....:)) b-) :)) + vấn đề học sinh tiên tiến....:( (ko muốn nhắc đến thêm....:|)
Kể ra thì trốn cũng hay...:D :p nhưng mà chẳng hiểu sao toàn thấy có đứa gọi điện đến nhà ( hoặc ba má gọi điện đi hỏi) --> lộ sạch....8-}--> sợ lắm...:-s

Trần Huyền Trang đã viết:
Hoặc ko thuê phim ma về nhà đứa nào....ngồi cùng xem, cùng rú với nhau....:)) :)) Đến lúc trưa thì cùng nấu ăn chung hay gì cũng đc....:-? Tớ nghĩ vui phết đấy chứ
Cái này hay nhá :D:D. Năm ngoái lớp tao cũng vậy...xem The Ring...xem buổi chiều....tắt hết đèn...đóng cửa...Cứ đến đoạn ma là lại rú ầm rồi ... nhau :)) pó tay...:))Wishing stairs cũng ghê..../:) Con ma cứ nhớt nhớt...thấy mà ghê ẹc ẹc...8-} .Sau đó cả bọn lại đi bắn GB hết...vui phết nhưng lần nào đi chơi cũng kết thúc trong quán GB :)) pó tay....

Vầng trăng cũng bình thường, ko vui lắm...Năm ngoái cũng đi chới cái trò nó quay quay áh ??? Trên cao nhìn xuống thú vị lém :x.Đạp vịt mỏi chân lém/:)

Trần Huyền Trang đã viết:
Với lại đợt này chắc các bạn đi chơi với nhau thôi....:)) Tớ ko có tiền (vấn đề hết sức tế nhị...8-}) + đã bị ba má mắng vì 2 lần bỏ nhà ra đi đến tối mịt mới về như đợt trước rồi....:)) b-) :)) + vấn đề học sinh tiên tiến....:( (ko muốn nhắc đến thêm....:|)
Kể ra thì trốn cũng hay...:D :p nhưng mà chẳng hiểu sao toàn thấy có đứa gọi điện đến nhà ( hoặc ba má gọi điện đi hỏi) --> lộ sạch....8-}--> sợ lắm...:-s
Có phải tệ nạn gì đâu mà ko cho đi chứ...Đằng nào ở nhà cũng làm gì đâu...Tao cứ xin là được đi áh...Để mai tao gọi điện xin chob-)

chuc các bạn ở nhà ngày mai đi chơi vui vẻ

----------

trùi mua mấy phim Final Destination về mà xem...chết rất từ từ...ko có ma tí nào cả...thề độc là ko có 1 chút ma nào cả...
xem xong mà ko dám đi đâu nữa...chẳng dám làm gì nữa...

à...Happy New Year cả lớp nhá...

Bây h tớ chỉ có 1 mong muốn...đó là mong muốn đến lúc 12h tối nay để được chúc mừng năm mới lớp mình...:x

Càng ngày càng yêu lớp mình, vậy mà đầu năm cứ thích sang A2 bởi vì mình đâu có học Hóa... học mỗi Toán còn Lý Hóa hầu như không học gì...Nhưng dần dần cũng quen...và yêu lớp Hóa 2 hơn...đó là suy nghĩ của những ngày đầu năm mới vào lớp mình...Yêu Việt Nam, yêu Hà Nội, yêu quận Ba Đình, Yêu phố Núi Trúc, Yêu Trường Trung học Phổ Thông Chuyên HN-AMsterdam, yêu lớp 10H2...Đó là những suy nghĩ bây h....
Mọi người nói lên suy nghĩ của mình nhé...chắc tối nay không lên đúng 12h để chúc mừng năm mới cả lớp được vì chắc phải hơn 12h mới về đến nhà...Vậy bây h chúc luôn HAPPY NEW YEAR TO 10H2 nhé...Yêu lớp 10H2 nhiều:x ...

:)) Giang yêu lớp H2 hơn từ ngày ngồi cạnh tớ đấy bà con nhỉ?;;).Nếu ai muốn có nhiều tình cảm hơn với lớp thì cứ đến gặp bạn Dương prồ nè :D
Đùa thôi,công nhận càng học càng thấy lớp mình ko chán như mình nghĩ ban đầu(ko phải do ngồi cạnh Giang đâu nhớ :D).Năm cũ sắp qua đi,năm mới lại đến sẽ còn rất nhiều cái đen đang chờ đón mình:-s nhưng ko sao chỉ cần trong ta có một trái tim là okie thôi:)).Bây h có lẽ mình cũng đã ko còn những suy nghĩ quá khắc nghiệt khi nghĩ về trường ams nữa.Cảm ơn mọi người,tất cả members của H2 đã giúp tớ có cái nhìn tốt đẹp hơn về nơi mà tớ đang học,đang tiếp xúc và yêu những con người sẽ gắn bó với tớ trong suốt 3 năm sắp tới hơn.
Năm sau chúc lớp mình sẽ càng đoàn kết hơn,vui hơn và mọi người gặp nhiều may mắn.:x bây h tuy chưa đến năm mới nhưng cứ chúc trước kéo tiws nữa tụt hứng+đi chơi thì toi.:D

chúc cả lớp một năm mới đầy thành công (cho những ai nghĩ rằng học kỳ 1 chẳng ra cái gì...)...và chúc một năm mới thành công hơn nữa (cho những ai...ngược lại ý trên...)

----------

ặc ặc...quên mất...
hum ni sinh nhật ông Trần Dũng lớp mình nè...khổ thân ko lên HAO nhiều => ko dc chúc ngoài topic...
thui mọi người vào đây chúc nó 1 cái...

Happy B'day & Happy New Year, Dũng...

Re: † Thánh địa - 10 H2 †

uh happy bird day to mày,dũng ạ :)).
thằng điên Hoàng đổi tên topic lớp mình đấy à?nghe chán quá chuyển chuyển đi Hoàng ơi.:D

thích tên là gì
nói ra đi
không đến lúc đổi lại bảo ko hay

Uh, tớ thik tên Phòng thí nghiệm Hóa 2 nhất!! :x

Đợi đúng 12h thì mới chúc mừng năm mới... :D

Mà Tết tớ thik đi Công viên vầng trăng... :))

Sợ đi câu cá hơi nhàm... :D Cái đấy là để mấy cụ già, hoặc khi đi cùng gia đình :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên