Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

ngày mai kéo lúc nào hả mày?:-/ sao chẳng thấy thông báo gì?:eek: thế vẫn kéo với Toán 1 à(lạy chúa :().M
Mà nấu ăn đã công bố đâu.Lúc bọn tao đi ra khỏi trường thi chẳng thấy động tĩnh gì cả.Tình hình lớp mình đoạt giải món ăn giản dị và dễ làm nhất rồi :)).Nhất Hóa 2 đấy:p!

mà thằng Link sao hnay bọn tao nấu ăn mày lại ra hàng chơi GB là thế nào?có tinh thần đoàn kết ko hả?đáng ra phải ở lại chụp mấy kiểu ấy đọc nhất vô nhị trong cái xó xỉnh nhà bếp ấy chứ?chán mày.:(

Chỉnh sửa lần cuối:

Linh trưởng có bít pốt ảnh ko thế ku ???;;)

----------

Có 4 ngày ko lên mọi người cãi nhau ghê quá...

Mà tao thấy hum tổ chức cũng vui mà...có sao đâu...Lần sau làm vui hơn...Quan trọng là mọi người hiểu nhau hơn...:D

đã bảo không nói về vụ hội lớp nữa nếu không lại cãi nhau giờ.Bộ hết chuyện rùi ah.Bàn chuyện khác đê.

hôm nay các bạn lớp mình đi chơi thế nào?có vui ko?;;)

Vui chứ sao ko vui! :D

Vui cực... Nhưng mà hơi mệt....

Đầu tiên thì đi trượt patin...

Uầy, mình cứ gọi là lê lết, ngã lia lịa, trong khi mấy thằng con trai + Trần Trang trượt cứ nhoay nhoáy... Ngã tím bầm cả tay, mỏi nhừ chân. Đã thế còn mấy cái thằng du côn (nghe ghê quá!:D) cứ đâm sầm vào mình... Ngã lăn lóc...

Sau 1h trượt trong đấy, tớ kết luận mình ko có năng khiếu...:D

Sau đó thì lên bờ hồ ăn kem...

Tớ vẫn nghĩ là hôm nay đi chơi vui hơn hôm qua... :x

Tớ cũng ko hiểu dạo này mẹ tớ thế nào?:x

Con về nhà, ko hỏi han j chuyện đi đứng... Mãi sau mới hỏi: Hôm nay ở trường ăn cái j? Pó tay mẹ... Sau bây h mẹ dễ tính + tâm lý thế? :D Hình như là mẹ cũng biết mình đi chơi nhưng mà ko gạn hỏi làm gì... Sướng thế!

=D>Sau khi đi chơi đến 6h, tớ còn phải đi học thêm. Đến lớp học thêm, mấy bạn Trung Anh bảo là hôm nay thấy Kiên đi chơi VKO với Diệp...:)) Thảo nào...

----------

Ah, mà mai lớp mình kéo co đấy ah?
Kéo với ai, lúc nào?
Chả lẽ bắt bọn Toán 1 đến trường buổi chiều...:-/
Mà sao bảo đồng giải ba...

----------

Kéo với ai, lúc nào?

----------

Kéo với ai, lúc nào?

oh ! Tình hình là các bạn hôm qua đi trượt patin không ai lám sao chứ ! Amen ! Số các bạn đỏ thật ! Tình hình là hôm nào các bạn đi chơi tớ cũng có mặt nhưng đến phút cuối đều không đi được ( hôm thì phỉ đi mua hoa , hôm thì vướng quá nên ngại đi trượt ) . Lần sau các bạn đi chơi tiếp đi , lần này đảm bảo tớ sẽ đi cùng ! TỚ MUỐN ĐI CHƠI ! Bạn Kiên trông thế mà kinh thật , quay đi quay lại chẳng thấy làm bạn Yến Chi đi tìm vì không muốn về một mình thế mà lại đi VKO với bạn Diệp ah ? Bó tay rồi ! Tình hình là tớ rất xin lỗi lớp mình vì đã bỏ tiền ra thi cắm hoa mà chỉ được nổi giải khuyến khích ! Hi vọng các bạn nấu ăn sẽ khá khẩm hơn ! Còn vụ giải cắm hoa được thưởng 10 000 . Các bạn tham gia thi có ý kiến gì về giải quyết sự vụ trên ( 10 000 ) ! Tớ định lấy ra để trả tiền hoa nhưng lại thấy tiền cứ để quỹ lớp trả còn 10000 tuy ít nhưng chúng ta cứ mỏ xẻ ra chứ nhỉ ! Dù sao cũng là LẦN ĐẦU TIÊN CON GÁI HÓA HAI THỂ HIỆN MÌNH MÀ ! các ấy định thế nào ? Mua bỏng mời cả lớp chứ ? hay còn cách khác ?

----------

Quên mất , các bạn cho ý kiến nhanh kẻo tớ cầm vài ba hôm nữa thì tiêu sạch mất lại phỉa bỏ tiền ra đền

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ thế hqua Hương cũng ko đi à?:eek: sao thế?tớ ko đi vì mệt quá về nhà ngủ 1 phát 5h dậy còn mệt hơn 8-} :D.Còn về chuyện 10k thì tớ chẳng biết thế nào nhưng hồi trước lớp tớ mà cứ đuwcj giải gì là phải đưa cho cô CN trước đã rồi cô phán thế nào thì phán.Nhưng mà lớp mình được ít tiền quá nên chẳng hiểu có phải đưa cô ko:D.hay là cứ nói qua với cô về việc lớp ta được giải khuyến khik cắm hoa kiểu gì cô chẳng bảo lấy tiền đấy ra tiêu(tớ đoán thế:p).Dù sao thì lớp mình chỉ chơi vui thôi ko đượ nhất nhì cũng có sao đâu mà Hương phải xin lỗi.Pó tay ấy.bây h các bạn lớp mình cứ hơi 1 tí là lại xin lỗi mà chẳng hiểu vì lý do gì nữa.:-s

được giải hay không có sao đâu neo` zui là chính i' mà

nhất chí.:D nhất Hà đấy.Thống kê tiền chưa để hnay tớ nói với cô Bính.

:D :D :D tớ mà

----------

e' hum nay đi học nhảy ah` seo tớ không biết nhờ

có mỗi mấy chuyện ở lớp thôi mà chúng mày câu bài kinh khủng quá, mà cho tao hỏi, đứa nào phao tin hôm ở cung VHHN tao với thằng Kiên đi taxi về để hôm sau đứa nào nhìn thấy tao cũng hỏi là tao về bằng taxi à, thế có đau không cơ chứ!! trong khi đó mình còn phải đi bộ mãi, ra đến tận công viên thống nhất, được thế bà thư ký về còn cho câu: đi có lãng mạn không? pó tay toàn tập ạ!!!
@ Hoàng& mọi người: thế thằng Kiên với con Diệp là thật hả, để tao còn kiểm tra độ chính xác của thông tin trước khi cho nó đi du lịch đến chỗ mấy con Kiên' fans tao quen, khổ lắm, chúng nó suốt ngày hỏi thăm thằng Kiên, nghe chuyện này chắc mất ngủ mấy ngày....

Kiên kinh thế cơ ah khiếp nhẩy em sợ anh bí thở rùi.

NGUYEN YEN CHI đã viết:
có mỗi mấy chuyện ở lớp thôi mà chúng mày câu bài kinh khủng quá, mà cho tao hỏi, đứa nào phao tin hôm ở cung VHHN tao với thằng Kiên đi taxi về để hôm sau đứa nào nhìn thấy tao cũng hỏi là tao về bằng taxi à, thế có đau không cơ chứ!! trong khi đó mình còn phải đi bộ mãi, ra đến tận công viên thống nhất, được thế bà thư ký về còn cho câu: đi có lãng mạn không? pó tay toàn tập ạ!!!
@ Hoàng& mọi người: thế thằng Kiên với con Diệp là thật hả, để tao còn kiểm tra độ chính xác của thông tin trước khi cho nó đi du lịch đến chỗ mấy con Kiên' fans tao quen, khổ lắm, chúng nó suốt ngày hỏi thăm thằng Kiên, nghe chuyện này chắc mất ngủ mấy ngày....

Ơ, chuyện Yến Chi đi taxi về với Kiên là hôm đấy tớ đùa. Nhưng mà về thằng Hoàng lại nói như đúng rồi ấy >>> Tớ cũng tin sái cổ... :p

Còn chuyện thằng Kiên là xuất phát từ tớ đấy chứ. Thôi nói nhiều làm gì. Ai thik ai thì kệ nó.

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Ơ, chuyện Yến Chi đi taxi về với Kiên là hôm đấy tớ đùa. Nhưng mà về thằng Hoàng lại nói như đúng rồi ấy >>> Tớ cũng tin sái cổ... :p

Còn chuyện thằng Kiên là xuất phát từ tớ đấy chứ. Thôi nói nhiều làm gì. Ai thik ai thì kệ nó.

hóa ra chính mình là người bị lừa đầu tiên8-| 8-|

Uh đấy! Tớ đã bảo là tớ đùa đấy! :p Thế mà Hoàng lại bảo : " Ko, tớ tận mắt trông thấy mà! :)) ". Bó tay rồi đấy! 8-}

thằng Hoàng bố láo nhể bạn Kiên hiền lành như thế mà mày dám ngậm máu phun bừa ah.

hực...sozy cả làng là hum đó máy ảnh em hết pin + lười => em ko đi patin cùng cả nàng dc...
sozy nhìu...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên