Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

có phải lúc nào cũng giữ dược hòa khí đâu . hôm wa dù tớ ko ở lại nhưng tớ thấy mọi người đã chuẩn bị hết sức rùi còn j . Có thể party ko dược như ý muốn nhưng cũng ko nên lên hAO mà chửi như vậy , nhất là những đúa ko góp công làm j cả( ai thì tự biết rùi đó)..
>> to Dương : lần đầu tiên tớ thấy khâm phục những j ấy nói , chửi hay lắm>>bravo girl.
>>> to những người trong ban tổ chức x mas: mỗi lần thất bại là một lần rút kinh nghiệm mà phải ko , lần tổ chức này dù sao cũng là lần đầu tiên của lớp mình nên ko hoàn hảo cũng la finh fuong thui ...

----------

aha mày viết vậy mà ko thấy ngượng sao ? tao đọc bài mày mà thấy thương cho những thằng như mày đó . Mày nghĩ mày hơn dc ai mà vênh chứ .Mày đã ko làm cái j giúp bọn nó thì thôi mà còn lên HAO nói vậy mà nghe dc chắc , ko biết ngượng hả , à mà tao ween da mặt mày chắc dày lắm mà.

ơ đùa
mọi người sao thế
sao nghĩ chương trình thất bại
chương trình thất bại thì làm gì có người xem
làm gì có những người ở lại cùng quét dọn

nào bình tĩnh nào
ai thích chửi nhau thì nhớ post bài dài vào chửi hay vào
đọc mới sướng
thế nhá

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
ơ đùa
mọi người sao thế
sao nghĩ chương trình thất bại
chương trình thất bại thì làm gì có người xem
làm gì có những người ở lại cùng quét dọn

nào bình tĩnh nào
ai thích chửi nhau thì nhớ post bài dài vào chửi hay vào
đọc mới sướng
thế nhá
đúng rồi chương trình kết thúc tốt đẹp mà=D> =D> chẳng thế mà cuối h cả lũ được một dịp chìm trong bóng tối để mà quét dọn :)).Đùa Hoàng ơi,tớ thì ra sức chửi những đứa chửi mình còn cậu thì cứ bình chân như vại chẳng có tí đoàn kết bênh vực bạn gì cả[-x [-x .chán cậu quá!:(.Tớ thừa biết bây h tớ mà cãi tiếp thì chỉ làm trò cười cho cậu và những đứa khác thôi cho nên đành phải tạm hoãn:| (mặc dù nói thật là trong lòng vẫn còn ấm ức lắm.Từ hqua đến h bao nhiêu đứa chê mk chúng nób-) ).Tớ ko muốn bị người khác gọi là máy khâu nữa.8-} :((
@Nhân:mie bố mày,mày người lớn quá nhỉ :-B.Hôm nào chú thử làm hộ mình cái xem có hơn ko.Mày góp ý thì bọn tao nghe(ko mang tiếng bảo thủ+cố chấp giống ai đó...:| ) nhưng mà mày cứ kiểu chê bai thế bố đứa nào chịu được.Như sh*t!X:)-s .Mày là đứa gây mất hòa khí chứ ai ở đây.Thử hỏi xem có ai đọc mà lại bảo mày như thế là "góp ý" ko?
@Nhung:thankx ấy.Tớ ko phải thik những lời nịnh nọt hay là khen lấy khen để nhưng mà dù sao cũng cảm ấy ơn vì đã động viên bọn tớ.Lần sau sẽ cố gắng hơn :).Đấy ít ra thì có chửi thì cũng chửi nhẹ nhàng như bạn Nhung có phải hơn ko?

hehe nhờ mình mà topic H2 có mầy bài viết chất lượng:p.Cộng điểm đi chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi, trời ơi, sao mọi người cãi nhau to thế? Tớ + thằng Nam đã giảng hòa thành công rồi cơ mà... Nhưng mà tớ vẫn phải công nhận là Dương nói đúng ( nhưng chưa đủ để cộng điểm chất lượng đâu! :D ). Cảm ơn ấy ! Thành thật mà nói thì cãi nhau với đứa ko biết điều thì ko có kết quả j đâu...

@Nam: Cái ' bạn ' của ấy là cái bạn ấy đấy ah? ;;). Khiếp! Chuối thật !

Nguyễn Thành Nhân đã viết:
Chậc chậc,tao ko định viết nữa đâu vì thú thực chẳng khoái quái cái trò ba lăng nhăng này.Nhưng bọn mày làm tao buồn cười quá nên tao sẽ phá lệ mà post tiếp.Bọn chúng mày bị ám ảnh bởi cái signature hay vì trước đây tao thường nói gì quá sâu sắc mà bọn mày cãi nhau loạn xạ vậy.Thực ra tao chỉ viết chung chung thế thôi chứ có ám chỉ hay chê bai bọn mày cái gì đâu,chỉ nói nhạt thôi.Vậy mà bọn chúng mày lại hiểu nhầm rồi "chiến" dữ vậy.Thế mới biết lời nói có sức mạnh thật to lớn.Tao đọc bọn mày viết mà đang học cứ ôm bụng cười.Thế thôi,stop bàn về vấn đề này.Nam này,qua đây tao thấy bọn con gái sao mà ngây thơ quả mơ thế nhỉ.Hahaha...

Mày có bị điên ko?
Mày thôi ngay cái kiểu nửa ông nửa thằng đấy đi !

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Nam: tao ko biết mày với thằng Nhân thân với nhau đến mức nào....nhưng tao muốn nói một số thứ sau:

-tao nhận trách nhiệm về tao là tao dẫn chương trình chẳng ra cái quái gì...

-tao hôm qua có quá đáng về thái độ với mọi người...

Tao xin lỗi về tất cả những cái đấy....một phần cũng chỉ vì chẳng ai quan tâm đến những gì mà bọn tao đang cố gắng làm cho lớp.... Nhưng tao vẫn xin lỗi
Đứa duy nhất mà tao ko muốn nói một câu xin lỗi ở đây là thằng Nhân... Tao tức nó ko phải vì nó chê lớp hay chê ban tổ chức.... Tao tức bởi tất cả những cái gì nó nói....

-điều đầu tiên tao muốn nó xin lỗi tất cả bạn gái...:| *** thằng nào chửi đứa khác ngu... Tao ko muốn chửi ai nhưng cái dạng cứ gặp con gái là chửi như nó thì ai chịu đc... Mày có bị nó nói chuyện như nó nói chuyện với tao và Hà Linh bao h đâu....:| tao chửi thẳng vào cái mặt nó đấy....:| Ức chế lẳm rồi... Lên HAO poz bài như kiểu mình nai lắm, chẳng làm cái quái gì cả....:| Y!m thì viết chữ :" ĐỒ NGU" to tướng... mie,chửi người khác chỉ dám chửi riêng... đêk dám ra chỗ đông người mà nói cho lộ cái mặt ra...mk:| Gửi off thì kêu :" mày ngây thơ lắm, trẻ con lắm..." 8-} Chú bé đêk biết tao ko muốn là người lớn ah???8-} Hơn nữa cái dạng nó thì già dặn hơn ai...8-| Nói chuyện đc 3 câu thì đã thấy 2 câu khoe hơn người...8-} Coi mình là số một... mỉa Hà Linh chỉ giỏi tạm thời...đcm thằng nào viết những câu ấy.... Vênh đêk chịu đc... Còn nói Hóa 2 ko có đối thủ....:| mk...Thix thì nhoi lên hóa 1 đi xem làm đc bao nhiêu....

-điều thứ 2 là nó làm đc cái quái gì??? Nếu cần cho nó tổ chức toàn bộ cái tết âm lịch này xem nó làm đc bao nhiêu??? Tao tức nó vì nó ko trách như bọn mày trách mà nó nói như nó làm đc, còn bọn con gái tụi tao chẳng để làm gì!!?? Đến lúc lên trao quà là nó trao cho con trai chứ có phải con gái đâu....:| việc đêk gì phải bỏ chạy như thế...:| Cứ đứa nào cũng như nó thì perfect ah?? Tao sẽ giải quyết với nó đến cùng.... Tao xin lỗi tập thể hóa 2 ngoại trừ nó... Chính bản thân nó cũng chẳng coi cái hóa 2 này ra gì cơ mà??? Đến lúc nào nó chịu xin lỗi những gì nó nói với bọn con gái tụi tao thì mọi thứ đc chấm dứt....:|
Nguyễn Thành Nhân đã viết:
Mày trẻ con quá Trang ơi!Chả biết đâu là thật đâu là đùa.Thế sau này răng lấy được chồng.Tội nghiệp!
mày thì nhiều người thix lắm ấy....:| mk! Như cái thằng bệnh hoạn...Nói cho mà đêk hiều nữa....Mỏi tay type....

hay quá,đúng rồi đấy.Tớ chưa chat với thằng Nhân bao h nhưng nói thật vụ nó coi thường H2 làm tớ ức chế lâu lắm rồi.Lần này mình phải làm cho ra chuyện chứ cứ lơ đi là lần sau nó lại chửi tiếp cho xem.:D
@Nhân:Mày thấy có bao nhiêu người ủng hộ mày hả Nhân?Ở đây chỉ có vài đứa thôi nhưng nếu cho cả lớp lên HAO kể cả những đứa ko thik bọn tao thì cũng chẳng ai ủng hộ cái kiểu vênh vênh váo váo của mày đâu.Mie,suốt ngày chê bai người này người khác,coi người ta ko ra gì.Vâng mày thì giỏi quá rồi nhỉ.Nếu thấy giỏi quá rồi thì ở nhà mà học việc *** gì phải đến lớp để gây sự+làm ngứa mắt bọn tao.Hồi đầu năm mới vào lớp tao thấy mày nói chuyện cũng bình thường nhưng đúng là " câu trả lời cho mọi câu hỏi là thời gian";),ko thể nhìn mặt mà bắt hình dong được.Thử hỏi bọn tao đã bao h gây sự gì với mày chưa mà mày hơi một tí là lại cái giọng mỉa mai,khinh thường thế nhờ?Mày hơn được người khác bao nhiêu phần hả Nhân?(mie có khi còn ko kém ấy chứ).Ở đời phải biết mình là ai chứ chú bé.Tao dù sao cũng thông cảm cho mày vì mới dậy thì nên tâm trạng nó lẫn lộn luôn nghĩ mình là nhất :)).Việc coi thường,hạ thấp người khác cũng chẳng làm cho mày giỏi hơn đâu.Chê bai người khác cũng ko làm cho mày hoàn hảo hơn đâu.tao biết là mày thì tinh vi rồi nhưng nếu mày bớt đi được một tí thì sẽ tốt cho mày và cả những người xung quanh hơn đấy.
còn nữa,mày đừng ăn nói cái kiểu như bọn tao là 1 lũ ngốc khi mà mày nói có 1 vài câu mà lại đi chửi hẳn vài trang như thế này.hãy tỉnh ra đi Nhân ạ.Mày hãy cố mà hòa nhập với tập thể hơn và nhìn mọi thứ thoáng hơn đi.Chẳng lẽ 3 năm học mày định cứ đối đầu với bọn tao như thế?

:D nói chung là h cứ cười đã....Ngày mai chú bé mới trả lời lại cơ...:D đến lúc ấy ức chế tiếp sau...:)) Chỉ sợ chú bé lại kêu:" bọn mày trẻ con quá....ngây thơ quá....tao ko muốn poz nữa đâu....nhưng đọc bài bọn mày buồn cười quá nên lại phải poz.....( poz gì hồi sau sẽ rõ...:) )" 8-} hoặc cũng có thể là gửi off cho những đứa như tớ và nói :"tao ko còn gì để nói--> ko poz trong HAO nữa. ĐỒ NGU! " :)) Đáng sợ...Hi vọng nó hiểu trong đầu nó đang có cái gì??? 8-}

ước gì tớ chưa bao h nói chuyện với nó...8-} Mà có thể nhờ nói chuyện với nó xong mới phát hiện ra MH còn tuyệt vời chán...:))

lê thùy dương đã viết:
.hãy tỉnh ra đi Nhân ạ.Mày hãy cố mà hòa nhập với tập thể hơn và nhìn mọi thứ thoáng hơn đi.Chẳng lẽ 3 năm học mày định cứ đối đầu với bọn tao như thế?

Ấy hi vọng gì vào thằng Nhân???? :)) :))

Nói với nó thì thà nói với con vịt còn hơn....

Y học bó tay, bệnh viện hết thuốc chữa trả về nhà rồi....

Mà thấy bảo năm sau chú bé đi Liverpool cơ mà...

Chắc là sang đấy chữa bệnh...

Thôi nhé, khỏi bệnh hẵng về...

Đúp vài năm nó cũng ko sao đâu...

thôi ko chửi nó nữa , tự nó phải nhận ra thui . Dù sao nếu nó ko tự hòa nhập vào tập thể thì nó thiệt chứ mình có thiệt j đâu . Cái j wa thì cũng wa rùi , ko nói lại chuyện cũ nữa. Có thể x mas party ko dc như ý muốn nhưng chính những dịp như thế thì lớp mình mới hiểu rõ thêm về nhau mà . LÚc chuẩn bị tuy có hơi lộn xộn nhưng rất vui đó chứ .
to TRang : TRang yeu wuy , nhớ T3 mang DĨA DIDO cho Nh nha(kiss một cái)

có cái bài rap hay hay
mỗi tội không cho down
đứa nào tìm được link đưa tao nhá
đoạn đầu

hỏi cuộc đời tại sao sinh ra hàng bao nhiêu tài năng đến thế
thật nhiều người vẫn luôn vênh vênh cho rằng mình là tài năng
và lực cười người ta không như lời mà người ta đã nói
hãy nghĩ lại đi soi vào gương xem mình đã là ai

Chúng mày chửi nhau ghê quá tao can không được, chán bọn mày.Thôi thằng Nhân sai rồi thì vào xin lỗi nó đi không cứ cãi nhau thế này thì ô nhục lắm.Mày ăn noi không biết chừng mực gì cả lại còn tinh vi thì tao không ủng hộ mày được đâu.Mày lên thành khẩn xin lỗi để kết thúc việc rắc rưởi này đi.

Khiếp bạn Dương công nhận pro thật
Hay lém ^^ Ủng hộ
bis..........bis...........bis........

Chiều cô bảo 3h có mặt rùi

---------

LInh : MÀy bỏ học đi chát chít nhá cô bít được mày toi

Nguyễn Thị Lan Ngọc đã viết:
Khiếp bạn Dương công nhận pro thật
Hay lém ^^ Ủng hộ
bis..........bis...........bis........

Chiều cô bảo 3h có mặt rùi

---------

LInh : MÀy bỏ học đi chát chít nhá cô bít được mày toi

-----------------------------------
Phần này là tao vít ( Ngọc :D )
Nói chung ấn tượng về cái buổi tiệc Noel lớp mình là một đống hỗn độn :D ( xá tội cho ) . Lần sau tổ chức phải khá khẩm hơn chút ( ai lại đến nửa lớp bỏ về :( )

tình hình là đã hết tức giận....:)) Từ h tớ hứa ko nói nhăng nói quậy chửi mọi người trong lớp nữa...:> Sozi vì những gì nói hôm qua...:D Lớp mình lại tg theo lời bạn Nam nào....:))

@ Nhung : okie...:D Toàn quên ko đem đĩa cho ấy....:p Mai tớ mang cho...:* Nhưng mà đĩa tớ thì tớ nghe thấy okie mà sao mọi người lại kêu xước nhờ??? 8-| Thôi...cứ mang đi cho ấy nhé....:* :x

@ Ngọc : :eek: 3h đã phải có mặt rùi á....8-} Cô có đi ko thế??? :-S Tớ sợ cô lắm...:((

Chiều nay ai bàn về nấu nướng với tớ...nếu mà phone về nhà tớ ko có thì phone sang nhà bà ngoại tớ nhá...:* sđt là 8288934 .Hi vọng lớp chúng ta giành giải nhất vì có đầu bếp MH mà...:> :D

cố lên nhá(mặc dù đến giờ phút này chẳng ra đâu vào đâu).Mà Trang ơi,ấy nhớ gọi cho bạn Minh Trang nhớ.Bảo bạn ý có thể thì gọi cho tớ vì tớ làm mất tờ ghi điện thoại ban sáng rồi.:D

để chiều tớ photo một bản danh sách lớp khác rồi vứt cho ấy vậy....:-s

----------

để chiều tới photo rồi vứt cho ấy một bản danh sách lớp khác vậy...:-s

Sao mọi người bàn về nấu nướng xôm trò vậy? Tớ có được tham gia ko? Nhưng mà tớ vừa kéo co, vừa cắm hoa, lại thêm nấu ăn nữa thì... Ko ổn rùi... Thế nấu ăn có cần người thuyết minh ko, để tớ nói cho. Cắm hoa cũng thế, tớ có cắm đâu, chỉ tán nhăng tán cuội thôi :D Biết đâu lại được giải thuyết trình hay nhất... :)) :))

Mọi người ơi, pà chi! Vì tương lai Hóa 2 ( nghe vần nhẩy ? :D)

nè mấy đứa chiều nay đến trường làm j vậy? sao tưởng kêu nghỉ mừ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên