Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

Hôm qua về sớm đi chơi nên không biết kết thúc thế nào nhưng mà đến lúc tao về thì nói chung là chán bọn nó đứa thì chuồn đứa thì không thèm chú ý gì cả=>có thể nói là thất bại.Nhưng không phải do thằng Nam nó bật quạt(mà vụ ấy không phải lỗi của nó nóng thì bật quạt chuyện bình thường có lỗi là bọn mày cái vụ ấy chả bất ngờ gì cả chỉ có thằng Nam là không để ý chứ ai cũng thấy quan trọng là thấy đẹp mà thui nhưng chúng mày khôn quá đuổi mọi người ra ngoài nên cuối cùng cả cái đẹp cũng không có) cũng không phải do thằng Hoàng nó dẫn hay đấy chứ nhất là cái mũ buồn cười vãi hàng lun nói đến dẫn thì con Trang còn kém hơn.Không thành công là do nội dung nhạt hoét tao chả thấy có gì đáng quan tâm phải tổ chức chuyên nghiệp hơn thì mới thu hút được khán giả.Chúng mày nghĩ đơn giản quá nên thành ra chán

hum qua tớ chỉ thấy hay ở chỗ là các bạn chụp ảnh chung thôi

Hôm nay mới lên đc HAO để poz bài vì hôm qua phải làm bài Mạnh hộc máu....8-}

Tớ rất xin lỗi vì ngày hôm qua.....Nói chung tớ thấy khá thất bại trước phản ứng các bạn...

-Đầu tiên là ở người dẫn chương trình....8-} Cái này ko thể phủ nhận đc....:) Bọn tớ đã ko biết cách kéo cho chương trình bớt nhạt....

-Thứ hai là ở cái mic.....Làm tớ gào khản cổ...--> hôm nay ko nói nổi...8-}

-Thứ ba là trò trao đổi quà thì hơi cá nhân một chút và lại đòi hỏi mọi người phải lắng nghe..... Nhưng tớ thật sự nghĩ mọi người sẽ làm trò đổi quà một cách bình thường để sang phần trò chơi sẽ vui hơn....:(

Và tớ cũng rất muốn xin lỗi vì đã quát các bạn lúc chuẩn bị....:| Cái này tớ xin lỗi thật lòng....:(( Tại lúc ấy tớ tức quá....Gìơ nghĩ lại xin lỗi rất nhiều....Mong mọi người thông cảm.... Thật sự xin lỗi....

Tớ cũng cám ơn các bạn đã mang ảnh, mang quà và ở lại lớp để tham dự buổi sinh hoạt hôm qua....

Hi vọng lần sau mọi người có thể tin tưởng bọn tớ mà ở lại lớp lần nữa..... Cũng hi vọng các bạn sẽ đóng góp các tiết mục văn nghệ thêm cho nhộn chứ một mình bọn tớ kham ko nổi...:) Tớ nghĩ lớp mình nên có nhiều cái sinh hoạt hơn nữa.... Ko biết có ai muốn ko?? Và chuyện dẫn chương trình hi vọng lần sau sẽ đc giao cho một bạn xứng đáng hơn tớ....:( Cám ơn mọi người nhiều lắm....:x Iu Hóa 2!! :x :* :x

----------

Đào Đức Linh đã viết:
post rùi mà... ko thấy cái gallery hả???
Gallery nào thế??? :| Ở đâu chứ....:|

ah, còn thêm một việc nữa.....Do hôm qua lớp lộn xộn ngoài dự kiến nên có một số bạn chưa nhận đc quà Noel....Tớ xin lỗi về sự sơ xuất này....Nếu bạn nào chưa nhận đc thì thông báo với tớ.... Hôm nào đến trường bọn tớ sẽ có quà cho các bạn....:D

@ một số đứa( :)) ): Hôm trước có mấy đứa chôm quà về đâu rùi nhờ....:D Hôm đến trường nhớ đem đi mà tặng các bạn ấy nhá....[-x b-) Chôm là ko tốt đâu...:D :p Tớ lúc đầu chôm đc 3 món rùi nhưng sau một đống đứa ra hỏi:" quà tớ đâu???"... 8-} --> đành phải ngậm ngùi đưa cho các bạn ấy....:)) :)) Thật đáng tiếc....:))

Hôm đấy sao nhiều cặp ôm nhau thế ko biết!! :)) Thằng linh trưởng còn đòi đc tặng quà với bạn Đào Trang nữa chứ...:x Thằng Kiên thì muốn tiếp tục ôm Lê Trang sau khi đã chụp xong ảnh....:* Toàn chuyện nhất ạ....:)) :))

Cái lúc thằng Kiên đốt pháo bông...--> sáng rực cả bảng lên :x --> đẹp thế còn gì...:D

Nghĩ lại hôm qua vẫn có những cái đáng để yêu hơn là để ghét....:x

Kể ra cũng cố gắng tìm mặt tích cực của buổi sinh hoạt hôm qua có phải dễ thương hơn ko??? :x ;;) :p

----------

Ko biết có đứa nào đọc đc hết bài tớ ko?? :))

Nói chung là bọn chúng mày làm tổ chức rối loạn quá,chả quản lí được.Nhất là để thằng Hoàng mập đập phá cốc chén túm lum,nhổ cả nước bọt vào mấy cốc Coca,không thể chịu nổi.

8-} bọn tao tổ chức ko rối loạn.....Đấy là ý thức bọn mày....Chẳng lẽ bọn tao thuê cảnh sát vào để giữ an ninh suốt buổi sinh hoạt ah??? Với lại thế cũng nhộn....:| Chẳng sao hết... Còn hơn mày, đến lúc tham gia thì từ chối....:| Mày già nua nó vừa thôi....Lắm lúc thấy ngứa lắm....:| Chỉ chửi người khác là giỏi chứ mày thì làm đc cái gì....:|

thằng Nhân hèn vửa thôi nhá....X( Thix chửi thì vào đây mà chửi..../:) Việc quái gì phải chửi lén lút thế ở Y!M....:| Mày bất bình cái gì nào??? /:) :| Mày rõ ràng cũng có làm đc cái gì đâu??? Ngồi chơi bài với đá cầu là chấm hết....:|

Đã thế lại còn suốt ngày làm như mình là nhất, là số một...../:) Tao ko chịu nổi nữa đâu!! Vênh váo thì lắm lúc còn chịu đc chứ cái dạng vừa vênh váo + vừa chửi người khác như mày thì chẳng sống đc với ai đâu....:| Thằng điên!!!:| Tao chưa bao h chửi đứa nào trước mặt mọi người thế này đâu....:|mk...

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi thôi stop màn chửi nhau này ngay chúng mày có biêt đây là topic của lớp mình không người ta đọc thấy chúng mày cãi nhau chửi nhau thì sẽ nghĩ gì về lớp mình.Buổi hôm qua có thể nói là bình thường khá thành công đấy không có gì là chê trách ngoài phần dẫn chương trình phải nói là không tốt do không át được bọn nó lỗi cũng là do loa nữa nhưng không thể đổ hết cho hoàn cảnh được.Chương trình còn hơi nhạt ở chỗ mấy cái trò đấy xưa rùi làm mãi không có gì mới nên nhàm đi giá như có đột biến gì thì hay nhưng khó trách vì chỉ có mấy đứa nghĩ thì không phong phú là đương nhiên.Thằng Nhân cũng kêu ít thôi góp ý chứ không phải phê bình không hài lòng là đương nhiên nhưng ông cứ vào đây chửi như ông là giáo viên chủ nhiệm ý.Tóm lại không làm thì đừng nói đã nói là phải làm.Còn con Trang hôm qua mày cứ nhặng lên tao đã ghét rùi hôm nay lại lên tận HAO này chửi nhau, chuyện hôm qua không nói vì mày căng thẳng quá nên bực bội nhưng sao lại lôi thằng Nhân lên đây mà chửi rủa cho cả trường người ta biết.Nó chửi thì kệ nó lần sau cố gắng không cho nó chửi nữa có thế thôi làm gì mà cứ phải....Tao góp ý mấy câu thui bọn mày nghe hay không thì tùy.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mày trẻ con quá Trang ơi!Chả biết đâu là thật đâu là đùa.Thế sau này răng lấy được chồng.Tội nghiệp!

Cái Trang chửi thằng Nhân có phải vì mỗi cái chuyện góp ý phê bình vụ Noel đâu... Chửi là chửi chung thôi...

Nói chung là những người tổ chức đã làm hết sức rồi. Có thể bọn tớ chưa có kinh nghiệm... Nhưng mà nếu các bạn trong lớp ủng hộ thì chắc chắn những lần sau kết quả sẽ tốt đẹp hơn...

Mấy đứa ( hình như là Nam ) nói chương trình hơi nhạt... Công nhận là thế nhưng mà quan trọng là yếu tố con người... Có thể là mấy trò ấy cũ rồi, quá quen rồi, chơi nhiều rồi... Nhưng mà miễn là ai cũng tham gia nhiệt tình thì vẫn hay + vui như thường thôi...

Bây h chắc là nên lo chuẩn bị dần cho Tết Âm lịch đi thôi, ngồi cãi nhau ích gì đâu... Hoàng nói đúng đấy... Tết Tây chắc ko kịp ... Ta sẽ làm Tết ta...

Mà có ai trách thằng VHNam đâu nhỉ? :-/

Dù sao, sau hôm Noel, tớ cũng thấy yêu lớp mình thêm rất nhiều :x ... Chỉ cần mọi người cũng như thế là đủ rồi, phải ko?

----------

Nguyễn Thành Nhân đã viết:
Mày trẻ con quá Trang ơi!Chả biết đâu là thật đâu là đùa.Thế sau này răng lấy được chồng.Tội nghiệp!

Chả hiểu thằng Nhân nói cái giè... :))

Mà mày vẫn còn học lớp 9D ah? :)) :))

Ủa thế ra đấy là em Nhân học lớp 9D ah tao tưởng thằng Nhân lớp nình,
Uh thôi không nói Noel nữa nói tết đi cả hai tết tây ta chơi cả tết tây chơi kiểu tây tết ta chơi kiểu ta.

Ơ, Nam ơi ấy ko hiểu ah? :)) :))

Em Nhân nào mà em Nhân.

Thằng Nhân lớp mình chứ ai.

Chắc là nó đăng kí từ hồi lớp 9 nên bây h mới thế...:D

Làm sao lại có em Nhân 9D nào biết chuyện lớp mình tổ chức Noel như thế nào được...

Mà này, sao ấy câu bài kinh thế hả Nam. Chưa gì đã 82 rồi...

Tình hình là chiến sự sắp nổ ra ah ? Các bạn bình tĩnh nào ! Có gì từ từ giải quyết !Noel hôm qua nhìn chung là hay rồi nhưng vì lớp mình chán quá mới thế ! Nói chung là tớ thấy ban tổ chức đã cố gắng hết sức , còn bọn lớp mình thì ... Tình hnhf là có ai biết mấy giờ thi cắm hao không ? Bảo tớ . Tớ vừa học cắm xong ! Có lẽ chất lượng cũng tàm tạm !

Tớ đùa tí ấy mà chứ thằng Nhân thì lẫn đi đâu được chẳng lẽ một thằng 9D vào chửi Trần Trang lớp mình,bạn ý đâu đã tai tiếng đến thế .
Câu cố bài nữa cho bạn Linh sợ luôn thể.

thế này nhé:
@Trang:ấy ko cần phải xin lỗi như thế.Rõ ràng ko thể trách ấy khi mà chương trình nó nhạt hay đại loại thế.Làm sao bắt ấy làm hay trong khi ấy chỉ có 1 ngày để chuẩn bị và lo toan rất nhiều thứ.Hơn nữa,nói thật kể cả ấy có làm hay hơn,có sáng tạo hơn mà ko ai muốn nghe thì cũng thế thôi.Chưa vào trận mà cả lớp đã nhộn nhạo chẳng ra sao rồi mà.Nói gì đi chăng nữa ấy và Hoàng làm thế là tốt rồi.Tớ đánh giá cao việc đấy.:D.Ấy chẳng có lỗi gì ở đây cả.
@Nhân:Tao nói thật mày ko biết gì thì câm cái mồm mày lại.Thử hỏi xem cái chương trình nó nhạt là vì lẽ gì?uh thì cứ cho là vì một số thằng nó nghịch ngợm nhưng ít ra lúc cuối h còn có vài thằng ở lại dọn dẹp cùng với bọn tao còn mày thì sao?bảo mày tặng quà cho bạn gái mày cũng ko làm.Giả sử ai cũng như mày thì ko phải là chương trình bị phá hoại hay sao?Mày có biết để có một chương trình như thế này bọn tao đã cố gắng làm lắm rồi ko?Lẽ đương nhiên những người ko bao h nhúng tay vào việc gì như mày thì làm sao hiểu được sự thất vọng của bọn tao khi đã ko làm được một chương trình cho đến nơi đến chốn.Bọn tao cũng đã nhận phần trách nhiệm là do khâu tổ chức kém rồi còn gì.Nhưng cũng phải nói đến chuyện hầu hết lớp mình chẳng ai hứng thú với việc này cả.Một chương trình được tổ chức ra dù co quy mô rộng đến thế nào mà ko thu hút khách thì cũng sẽ trở thành một thứ trò chơi vô bổ thôi.Thế cho nên mày đừng có đưa vào đây cái giọng chửi rất đáng nguyền rủa ấy. Cái gì mà "bọn mày tổ chức rối lọa,chả quản lí được"--->bọn tao là bố là mẹ bọn nó à mà quản lí được chúng nó.Mày nói thì cũng phải nghĩ đến những gì bọn tao phải làm và phải chịu chứ.
@Nam:có vài điều nói với mày:
+Mày câu bài vừa thôi
+Tại sao hqua mày ko ở lại?mọi người nói ko thể trách mày khi mày ko ở lại nhưng tao nói thật bt ở lớp vẫn học tiết 5 cơ mà?ai cho mày về mà về?Rõ ràng riêng chuyện có những thằng như mày đã làm cho không khí loãng dần ra rồi chứ chẳng phải gì.
+Mày lại nói mấy trò đó cổ hủ đi!Thật chẳng thể hiểu được thực chất mày muốn gì?trong vòng 60' đồng hồ hoặc có thể ít hơn mày có thể làm những gì tốt hơn mà mày chỉ có 1 ngày để chuẩn bị?Hát hò?Cái này còn chán hơn,hay làm một cái gì khác như nói vài ba câu rồi đi về để mọi người vào hàng game chơi những trò "mới lạ"?Mày muốn phải thế nào nữa đây?Đến chịu.

Cuối cùng tớ sẽ ko nhắc lại chuyện này nữa nhưng tớ chỉ muốn nói rằng bọn mình làm thế cũng là cố gắng lắm rồi.Tất nhiên ko thể thỏa mãn với bản thân nhưng ít nhất cũng chẳng có gì đáng để mọi người(đặc biệt là những người tham gia tik cực) lại phải xin lỗi loạn xạ như thế.Bọn mình có làm gì sai đâu cơ chứ?;)
love :x

Được tốt tao đang can bọn nó không cãi nhau chửi nhau nhưng tiện có mày ở đây thì tao cũng tham gia chửi bới luôn để đẹp mặt 10H2 luôn thể.Sao bây giờ mày muốn gì.Tao đã hứa với bạn tao là sẽ đi chơi với nó cho dù chương trình của lớp có hay gấp 10 lần thì tao vẫn cứ đi với nó.Biết thế là làm bọn mày buồn nhưng một bên là thất hứa một bên là thất lễ thì mày chọn bên nào.Chắc mày không thể trách tao một điều gì được,tao làm thế là hợp lý rồi vì về tình thì cả hai bên ngang nhau đành làm theo lý vậy.Bạn tao nó cũng phải bỏ lớp về để đi cùng tao đương nhiên tao phải vì nó.Còn về ban tổ chức không thể nói là khán giả không chú ý thì không làm hay được phải lôi kéo sự chú ý của khán giả đó là nhiệm vụ của ban tổ chức.Khán giả không bao giờ có lỗi chỉ có ban tổ chức làm không tốt mà thôi.Mày không thể đổ lỗi cho các cá nhân được phải tự nhìn nhận để sau này,cố gắng thằng Nhân nói quá lời chứ tao chỉ muốn góp ý cho chúng mày mà thôi.Tao không hề đề nghị đi chơi game hay làm trò gì cho nên đừng có suy bụng ta ra bụng người như thế mà ở đâu ra cái kiểu chửi thẳng vào mặt nhau như thế hả Dương,tao cố gắng giữ hòa khi nhưng mày lại là người phá vỡ nó đấy.Đương nhiên tao không hề chửi bới bất kì thành viên nào của ban tổ chức cả vì tao không yêu cầu phải có một show diễn hoành tráng nhưng các thành viên ban tổ chức nhận lỗi cho thấy họ có tinh thần trách nhiệm cao luôn phấn đấu để hoàn thiện không như mày.Tóm lại tao phản đối cả thằng dạy đời như thằng Nhân lẫn đứa to mồm chửi rủa không suy nghĩ như mày.

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Hoàng Nam đã viết:
Khán giả không bao giờ có lỗi chỉ có ban tổ chức làm không tốt mà thôi.Mày không thể đổ lỗi cho các cá nhân được phải tự nhìn nhận để sau này cố gắng thằng Nhân nói quá lời chứ tao chỉ muốn góp ý cho chúng mày mà thôi
Đầu tiên tao cũng phải thành thật sorry mày Nam ạ vì tao đọc nhầm bài của mày+đọc ko hết nên tưởng mày tham gia cùng thằng Nhân :D.Sorry mày nhưng ko phải vì chuyện noel của lớp đâu nhá.
Tao đổ lỗi cho các cá nhân á?:eek: Tao chỉ đang cố nói cho mọi người hiểu rằng tất cả bọn tao (ko phải chỉ riêng những đứa tổ chức) đã làm hết sức rồi và vì thế bọn nó đừng có lôi đứa này đứa khác ra mà chỉ trích trì triết[-x .Bọn tao thì đương nhiên phải có sai xót nhưng còn mọi người thì sao?mày nói rằng khán giả ko có gì sai?/:) Mày nhầm rồi Nam ạ,ngay từ lúc mới bắt đầu làm bọn tao đã nghĩ rằng chắc chắn sẽ có những đứa ko quan tâm gì đến chuyện này và vì thế càng phải cố làm sao để cho bọn nó chú ý.Trước khi ct bắt đầu tao đã thấy rõ ràng suy nghĩ của bọn tao là đúng.Nhưng ko ngờ đến lúc làm ct thì quả thật nó cứ như là kiểu gì ấy.Chẳng ai nghe Trang+Hoàng nói ngoài mấy đứa như bọn tao.Còn lại ai cũng chăm lo việc của mình.Trong khi rõ ràng chương trình còn chưa được bao nhiêu mà mọi người đã chán+dã đám như thế thử hỏi bọn tao có nản ko?:-s Mấy trò mà bọn nó nghĩ ra thực chất tuy cũ nhưng vẫn có thể rất vui nếu như mọi người ủng hộ.Tao cũng chẳng muốn đổ tội cho bất kỳ ai bởi dù sao lỗi nhiều thì là thuộc về bọn tao và hơn nữa tao cũng ko phải cái loại mấy "con già" suốt ngày phàn nàn,than phiền chuyện của những thằng con trai.Tao chỉ tức vì rõ ràng làm nai lưng ra nhưng chẳng ai cổ vũ+hưởng ứng cho bọn tao một tí.
Dù sao thì lần sau sẽ cố gắng hơn:)>- và từ h đến lúc ấy phải giác ngộ mấy thằng con trai cái đã.:|
Một lần cuối sorry mày vì tao đọc nhầm :D

Chuyên tranh cãi của lớp đến đay llaf kết thúc mong chúng mày kiềm chế và giữ hòa khí.Ok?Lớp 10H2 tg forever.Thank you thank you.

tao cố viết mấy bài dài để được cộng điểm chất lượng :D

Chậc chậc,tao ko định viết nữa đâu vì thú thực chẳng khoái quái cái trò ba lăng nhăng này.Nhưng bọn mày làm tao buồn cười quá nên tao sẽ phá lệ mà post tiếp.Bọn chúng mày bị ám ảnh bởi cái signature hay vì trước đây tao thường nói gì quá sâu sắc mà bọn mày cãi nhau loạn xạ vậy.Thực ra tao chỉ viết chung chung thế thôi chứ có ám chỉ hay chê bai bọn mày cái gì đâu,chỉ nói nhạt thôi.Vậy mà bọn chúng mày lại hiểu nhầm rồi "chiến" dữ vậy.Thế mới biết lời nói có sức mạnh thật to lớn.Tao đọc bọn mày viết mà đang học cứ ôm bụng cười.Thế thôi,stop bàn về vấn đề này.Nam này,qua đây tao thấy bọn con gái sao mà ngây thơ quả mơ thế nhỉ.Hahaha...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên