Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

nếu đi thì bạn nào gọi điện rủ tớ đi zoi' nhá

tình hình là bạn nào đi thì nói nhá...:D Thống kê lại cái list rùi hẹn nhau ở đâu đấy để mà đi....b-) Nhiều đứa ko bít đường lắm....8-| :D

Hà Link ơi, đi đi.....:> Đi với tớ cho vui...:D

--------

hiện tại h là bài thứ 800....b-) :D còn ko bít sáng mai tỉnh dậy thì là bài thứ bao nhiêu....:)) Dù giè cũng xin mọi người bravo phát...:D

Chỉnh sửa lần cuối:

công nhận từ ngày chị Huyền lên box hóa 2 xôm hẳn 8-} , cách 1 bài của người ta là 1 bài của chị , học bài thầy Mạnh chưa :)), mà ngồi đấy net niếc

Quên mất, Happy new year H2, thay mặt TTDCH tôi mong các bạn sẽ không phải vào hội trong HK2 và cả năm.

ực...đã đổi tên thành Thánh địa H2 rùi đó...
thui cả lớp vui vẻ nhé...

Chúc bạn Đức Linh năm mới phát huy tinh thần SẾP, đi đầu trong các hoạt động của lớp, nhất là Spam.

dạ dật...
cảm ơn nhìu...
chúc bác Sơn năm mới vui hơn năm cũ hén...

Vì linh trưởng vô chúc mừng năm mới CE nên tớ vô đây chúc mừng năm mới H2 :), HAPPY NEW YEAR

@THTrang : hôm kia đi qua lớp tớ, ko chào nhau, có lỗi có lỗi

UI dời .Khủng khiếp . lâu lắm ko lên HAO , nhìn thấy title của lớp mà sởn cả da gà . Hoàng ah , tớ ko có ý làm ấy buồn đâu nhưng nghe thánh địa thì ghê wa . tittle cũ đơn giản mà lại hay , chuyển lại nhanh đi nha.
to all my friends: chúc năm mới vui vẻ , bạn nào cũng xinh hơn , học tốt hơn và đặc biệt là có thêm nhiều xiền hihih
to Trang: thx ấy nhiều , công nhận Cd của ấy hơi xước mấy bài cuối nhưng nói chung vẫn nghe tốt.

câu bài đã xong...
chấm dứt tại topic H2...Happy Neu Jahr cả lớp hén (ko bít mình nói mấy lần rùi...)

Đào Đức Linh đã viết:
câu bài đã xong...
chấm dứt tại topic H2...Happy Neu Jahr cả lớp hén (ko bít mình nói mấy lần rùi...)
kinh kinh ko ngờ Linh trưởng còn chơi cả Deucht und English nữa cơ đấy:-?
ban nào có bài '' ur beautiful '' của James ko Nh mượn cái nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

Happy new year !!!!!!!!!!!:)>-
Chúc mừng năm mới toàn thể các bạn lớp hóa 2, chúc các bạn học hành tấn tới ( chài cái này chắc phải cố gắng nhiều rồi hoàn cảnh chung mà :D ), khỏe mạnh để cày thật trâu, vui vẻ hạnh phúc và gặp nhiều may mắn ;). Cố gắng phát huy tinh thần đoàn kết với pháp 2, ở bên cạnh nhau mà tớ chẳng biết mấy các bạn lớp hóa 2, nhất là girl thì mù tịt luôn.:-? Thế nhá ;)
Hơ hơ pon chen tí chút đừng bạn nào đuổi tớ nhá ;;)

khi nào đi thì nhắn tao, đi với,hẹn nhau ở đâu thằng Vương nó dẫn đi.

tớ cũng chẳng biết 1 mống nào ở P2 cả

không bít thì thôi thế mà cũng nói,câu bài kìa.

không bít thì thôi thế mà cũng nói,câu bài kìa.

nếu đi thì nhớ rủ tớ nha

----------

:D :D :D :D ...thông cảm tớ có 25 bài mà

Bạn Hoàng Nam câu 1 bài kìa :D hihi
@ Hà: hix thế ấy cũng ko bít ai lớp tớ à? Lạ nhỉ mình chỉ toàn quen người ở những lớp xa thôi còn những đứa ở ngay bên cạnh thì lại không biết ai :(

May mà tớ còn biết mấy đứa P2.
Có bạn nào biết Tuấn Sầu có ny ở Kim Liên không nhỉ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên