Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Tớ biết mấy bạn P2... :)>- Mà toàn bạn hot nhé... :))

Bạn Ngọc Linh nè, bạn Hải Thanh nè... :x Mấy bạn đó trước học cùng trường vs tớ + cùng làm xung kích + học cùng lớp vs em họ tớ... :D

Tớ sợ ko đi xem lớp mình đá bóng được .... :((

Công nhận là rất tiếc nhưng mà sáng tớ đã "phải" đi SN rồi... Chiều mẹ tớ bắt vào Big C... :(

Yên tâm, dù ko đi nhưng tớ vẫn cổ vũ cho các bạn... :x Thắng là cái chắc... :*

Hóa 2 là nhất... :)>-

Ờ, nhưng mà lớp mình đá vs lớp nào thế?? :-/

Mai lớp mình vs Lý ah ???

Mai 1h chiều đá hả...Vậy có ai đi...thì ra cổng trường nhé rồi mọi người cùng đi cho vui :D

Lý ah? :D

Lý 1 hay Lý 2 ? :-/

Mà Lý nào thì lớp mình nhất định phải thắng... :)>-

Nguyễn Minh Trang đã viết:
@THTrang : hôm kia đi qua lớp tớ, ko chào nhau, có lỗi có lỗi
tớ đã bít mặt ấy đâu??? 8-} Tình hình là tớ đang muốn nhìn thấy mặt ấy quá ấy chứ...:D

thế chiều nay mấy h đi??? 8-} Cả lớp mà con gái có mỗi một mống đi thì tao ở nhà.....8-| Xin mẹ khó lắm...:-s

@Link: lớp lý 2 link ạ...:D Chán thế! Sao ấy ko đi nhờ.../:)
P2 tớ cũng biết kha khá...:> chỉ có điều chẳng ai bít mặt tớ thui....:))

@Nhung : chiện...:> đĩa tớ thì nhất rồi....:)) Mỗi tội cái đĩa Dido ấy tớ nghe có 2,3 lần thì phải....:)) Ko hiểu sao dù con này rất hot nhưng mà tớ chẳng thix cái giọng của nó một tẹo nào....:p chắc đợt này lấy về phải nghe lại cho kĩ....:-? :D

sao con La hay nói những câu ko hợp chủ đề thế nhỉ?????8-} Mà con La trả tao đĩa đi....8-} Giữ gần chục cái đĩa của người ta....[-x

đi bóng đá thế nào có đi không găpk nhau ở đâu.Bọn mày trả lời chắc chắn đi rùi cho tao đi với.

có ai cho mình biết topic này để làm gì 0? để tán phét ư???

chính xác là để các bạn cũng lớp tán phét với nhau....:>

Vừa nãy có 2 thằng dẫn xác đến nhà tao mà ko nói trước.../:) Yêu cầu lần sau đừng đứa nào như thế nữa.....8-} Tao ko thix.....[-x

Mà tình hình là chưa đứa nào xin hộ tao đi cổ vũ đá bóng....:(( Tao ko tự xin đc mẹ tao đâu....:(( Làm ơn có ai giúp đi...:((

Con gái có mỗi Hà đi thui ah....8-|

đi thế nào sân nào còn chưa bít thì đi bằng mắt ah.Có thằng nào bít thì lên hướng dẫn kế hoạch đê.

Thằng Vương bảo hum nay Lý 2 không đá được mà lớp mình lại đặt tiền sân mất rồi, không lấy lại được suy ra con hum nay con trai lớp mình đi đá hết..cho đỡ phí tiền ( chẳng nhẽ vứt đi )....OKie ??

12h30 có mặt tại cổng Trường thằng Vương đợi ở đấy rồi dẫn đi...Các bạn con gái đi cổ vũ lớp mình cũng được...:D.Nhớ 12h30 ..

đi hôm nay thấy nhạt phèo....8-} :)) Tưởng 2 bên phải gào thét....cổ vũ phải hùng hổ....người đá thì link hoạt....:> Ai dè....đến nơi thì trên sân có vài thằng, ở ghế dự bị có 2 chú....:)) Chán chẳng hiểu giè...:)) Mất công tao nhờ Hà Link gọi điện xin phép má....:D

Mà đá cứ 5 phút thấy hóa 2 thay cầu thủ một lần....:D kiểu như thay phiên cho có chân vô ấy....:))

Lần sau nếu rầm rộ hơn thì bọn mày mới nên rủ....:D (ít ra là phải có cả 2 phía cổ vũ thì người xem mới đông đảo....b-)--> mới hét đc....:D)chứ như hôm nay đến, ngồi chẳng biết làm cái gì hết sất.....như mấy đứa ất ơ ở đâu đến ngồi xem....[-x :))

Ném sang đây cho mọi người cũng xem để bên kia ít đứa bít :D
5 phút là xong

Thông báo
Yến Chi thông tin báo LONG ( ngồi canh Hữu Hoàng) lớp mình bán độ
Lện truy nã :D

Chỉnh sửa lần cuối:

sao lại thế?bán độ cái gì cơ?nói rõ xem nào.:D
Ngọc làm cái flash đẹp quá nhỉ.:x

chúa ơi, con làm j` thế này
@ Ngọc: mày phải ghi thông báo đầy thể chứ(đầy đủ +cụ thể) về cơ cấu giải thưởng chứ, ghi ngắn gọn thế là không được[-x
lệnh truy nã khẩn cấp toàn lớp(ah, mà chưa đến truy nã đâu, chỉ là mời lên làm việc thôi) , thằng Long bị nghi liên quan tới sự việc lớp mình thua 4-1 ngày hôm nay, vì có 1 quả đã sút vào lưới rồi mà thằng Long lại đá ra--> quả đó không vào, thế là không được[-(
và đồng thời mời thêm 1 vài đống chí lên làm việc, 1 là thằng Kiên, 1 là thằng Huỳnh vì tội gọi đến đá mà không đá[-x --> có liên quan trực tiếp đến đường dây bán độ vì không chịu thi đấu--> bắt hết:)>-
nay phát lệnh khẩn cấp, ai thấy ba nhân vật trên ở đâu xin mời dẫn độ qua bên cục lưu trữ thông tin truyền miệng lớp 10h2 sẽ được nhận phần thưởng trị giá..(hồi sau sẽ biết:)) )
đây là thông báo chính thức về sự việc, chi tiết thế nào tớ sẽ cung cấp tiếp
(ký tên: tổng liên hiệp bóng đá không có thật lớp 10h2)
đã ký và đóng dấu

Hôm qua tao nhìn cận cảnh 1 con gà bị ngất

Lớp mình thua Lý 2 đến 4-1 ah? :((

Sao lại thảm thế... :((

Chắc tại tớ ko đi cổ vũ nên thua chứ gì.... [-x :))

Thằng Kiên bán độ là thế nào ?? :-? Nó bị ốm cơ mà.... :)>-

@ Hoàng: Sao quê ấy lắm gà chết, trâu chết thế ? :D Lại còn chết vì nghẹn khoai...:)

theo thông tin thì long sếch bán độ mới đúng

ủa nhưng có Nguyễn Long trong đội bóng hả???

Võ Hoài Nam đã viết:
có ai cho mình biết topic này để làm gì 0? để tán phét ư???

Cũng ko hẳn là để tán phét... Cậu thấy mọi người tán phét lắm ah?:-?
( [-x chết nhưng mà đúng thế thật... :)) )

Nhưng mà nó cũng có nhiều ích lợi mà... :x VD như là cậu có thể nói chuyện với những người mà ở trên lớp ko bao h nói chuyện được... :)

Thế chả lẽ phải bàn nhau xem pư oxh khử là gì,.... :p :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên