HDC version 2.0

có chị nào tham gia thi lần trước ạ ? Ah anh Kiên thi năm ngoái thì anh Kiên rủ luôn đi
Mà hôm CN mọi người định tập điệu j :D

Êu êu êu anh nói luôn là anh k biết bc nữ đâu nhá 8-} bọn em mời dc chị nào biết bc nữ đi thì anh mới chiến ddc đấy 8-}

Êu êu êu anh nói luôn là anh k biết bc nữ đâu nhá 8-} bọn em mời dc chị nào biết bc nữ đi thì anh mới chiến ddc đấy 8-}

bước nữ ạ :-?? của cái gì ạ :| anh định hướng dẫn nhảy gì thế :|?

hơ, nhưng mà em vẫn khoái học jive lắm :x à mà còn cái flicks and kicks trong jive =(( switch j` j` ý :| với cả double turn ~:> như thế lào ạ :|? bảo em cái

Chỉnh sửa lần cuối:
hiz
anh Kiên ko biết bước nữ thì thôi đi còn gì nữa, sao mà dạy được, em có thể học nhanh bước nữ nhưng ít nhất phải có người hướng dẫn cho một hai lần:(, thì mới nhớ được

thế làm gì bây giờ, có khả năng mai anh ko đi đâu, có loa chưa thế

bạn tống thử nhìn bước nam + vị trí của nam và nữ (hỏi anh Kiên ế) mà đoán bước nữ xem ;) , hồi trước tập MWC bọn tớ cũng toàn từ bước nữ suy ra bước nam thôi.

nam dắt nữ, nên từ bước nữ có thể suy ra nam
còn từ nam, một bước của nam có cả chục cách dắt nữ, có mà suy bằng niềm tin
trừ phi anh Kiên nhớ được anh ý dắt nữ ntn thì tớ thử cũng được:D

thì đã bảo còn phải xem cả vũ hình nữa mà.tức là vị trí của nam - nữ và hướng đi nữa ^^
với 1 bước của nữ, nếu tớ ko nhầm, thì nam cũng có thể dắt = nhiều cak khác nhau đấy chứ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
>:) Em xin trân trọng thông báo với mọi người một tin >:)

Đó là:> :
NGÀY 4/8 LÀ NGÀY SINH NHẬT EM :>.
Em quyết định rủ CLB ta đi hát karaoke ở quán CAFE "Chợt nhớ" - 140 Kim Mã
Tuần này mình tổ chức luôn nhá :*,
em rỗi vào cả ngày thứ 5 nè, sáng thứ 7 nè, và còn Chủ Nhật nữa :D
Sáng Chủ nhật mọi ng` mún học hay mún đi chơi :)? còn chiều Chủ nhật thì em có thể bùng học được vì lí do ông thầy dạy Lý cứ hay lườm em :>. Mọi người xem lịch cá nhân của mình xem rỗi vào ngày nào rồi thông báo để em thống nhất buổi đi chơi nhá :*.
Iu mọi người nhìu
>:-D< :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 5 okie :x

Sáng hát karaoke không ổn đâu em :-?

CN cũng được, nếu lương tâm em đi nhổ răng rùi :D

vậy thì đi tối cũng hay :) cho mát mới cả mọi ng` ít vướng bận hơn :>

- tối thứ 5
or
- tối chủ nhật

mọi ng` vote nào :*

t5 tao học đến 7h, ở ngay gần trường. Nếu mọi người đi thứ 5 ko biết có kịp ko
Còn CN cũng ok :D

tối CN đi, xin bố mẹ đi đến tầm 8 giờ tối thôi:(, thiếu một người là mất vui:D

em vote tối CN, em nghĩ tối CN là tốt nhất, ai cũng có thể rảnh tối CN:D

Chỉnh sửa lần cuối:
đi tối là sao mama cho đi đc . :((hay mọi ng` đến xin cho em :p thiếu 1 ng` là mất vui mà :p

Chỉnh sửa lần cuối:
:-s oài mọi ng` :| hát karaoke ban ngày ko ổn mà :((

mấy cái đứa này :(( cố gắng xin pa má đi :((

nào nào mọi ng` vào đông đông vote đi chứ :-s
gửi offline cho hết rồi mà có vài mống này thôi á :eek:

thứ 5 hay chủ nhật đây ~:>

----------

đây nhá:
1. Chị Lan : CN, T5
2. Em Bin bệu: CN, T5
3. ANh Phương hell: CN
4. Em Tiên: CN
5. Em Lê: CN
6. Em Ly: CN

Chủ nhật nhá \:d/ chủ nhật nhá :*

:> ok CN em quyết định bùng >:) ya ya ya >:)
còn nhìu ng` nữa cơ :-? sao vẫn chưa thấy tin gì nhở :-?
thôi để thứ 4 học rồi check tiếp :>

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ :|
em cần đính chính cái này nhá :|

"EM rủ mọi người đi hát karaoke nhân dịp sinh nhật em :|"
-----------------------------------------
hum wa anh HÙng chat với em hỏi iem là:

Vaio ®: em bao het a
Vaio ®: the thi kieu gi cha di
Vaio ®: an uong tet ga ha
:*:*:*HANNAH:*:*:*: tốt nhất là anh ăn tối trước đi
Vaio ®: ua`
Vaio ®: di tap ve doi
Vaio ®: an khoe lem
Vaio ®: uong cung khoe
Vaio ®: \:d/
:*:*:*HANNAH:*:*:*: :|
-------------------------------------

Cộng với việc cô xyz quán cafe CHỢT NHỚ bào là chỉ được mang bánh gato^ vào fong` thoai :|
Vậy là iem có vài vấn đề cần bàn.

Sau đây là một vẫn đề nhạy cảm những vẫn cần phải phơi bày :|:

- Theo em dc bít đa số mọi người trong HDC ta đã muốn tổ chức một buổi đi karaoke từ lâu những vẫn chưa thống nhất được ngày giờ tổ chức, hơn nữa từ hồi thành lập lại HDC nhà mình chưa có một buổi sinh hoạt giao lưu nào cả :-?? Cho nên, tiện thể nhân dịp SN iem :| với tư cách là ban tổ chức CLB ~:> iem đứng ra tổ chức cho mọi ng` 1 buổi tụ tập karaoke luôn :x.
====>>> Đồng thời là người giữ quỹ nên iem có quy định là chỉ chi vào những việc của tập thể :).

Vậy quyết định như sau :) :

- Hát hò karaoke = hoạt động chung --> em xin phép được trích từ quỹ:)
- Đồ ăn uống liên hoan là em khao mọi người nhân dịp sinh nhật em ^^

-> mọi ng` đồng ý ko :D, ai có ý kiến gì ko nào :D?

:( Hơ, tại iem nhà quê nên cứ tưởng ng` ta cho mình mang đò ăn khác vào fong` karaoke, còn mình chỉ cần trả các chi phí phụ thôi ~:>. Ai dè, vừa mua xong 1 đống thứ nhậu nhoẹt thì bà ý lại bảo đồ ở ngoài chỉ dc mua bánh ga tô mang vào thôi =(( 8-|

Thế đấy :), vậy là mình sẽ liên hoan đập phá vào sáng CHỦ NHẬT nhá mọi ng` >:-D< vừa học vừa đập phá luôn :D và đến tối thì sẽ karaoke nhé :*

CÒn nữa, nói luôn ko có nhìu ng` nhầm đi karaoke là " ăn uống tẹt ga" hay là " ăn no nê" j` đó :| . Ờ thì vào phòng karaoke, chỗ quán đó cũng có đồ ăn nhưng :) đa phần chất lượng giống ở ngoài mà giá thì cao ngất :|, mẹ iem ko cho mua ^^, trong khi đó iem đã mua bao nhiu là đồ nhậu nhoẹt khác rồi mà ( lí do đã nêu ở trên). Tất nhiên, đi hát karaoke, nếu mờ kham nổi thì vẫn mua được mấy thứ để đánh chén tí chứ :>. Vậy nên tốt nhất mọi người cứ ăn tối, hoặc ăn gì trước ở nhà nhé, đừng để đói bụng :) ko đến đấy mà đói là ko hát được đâu >:-D<

nào nào :* vui vẻ thoải mái :* mwah :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên