HDC version 2.0

mua loa mới làm j nữa :-o :-o :-o
các bác bảo vệ trông hộ loa 1 hôm thôi hay tất cả các lần sau nữa ạ :-?
nghe mọi người nói loa to xịn thế thì mang về thế nào được :-<

@all: sinh hoạt có thể tổ chức ngay tại phòng tập của mình, vào chiều CN hàng tuần chẳng hạn, hoặc lên sàn tùy mọi người.

Mọi người thử vote nhé:
1- Chiều CN từ 5h đến 6h30.
2- Lên sàn chiều T7 từ 3h30 đến 5h30

Giờ giấc có thể thay đổi.

p/s: Vì cái vụ mua loa này mà mình bị âm mất 135K,ấy vậy mà vẫn còn bị "chửi":| , đúng là "thân làm tội đời" ~x( , già rồi còn dại :-B

em Hiền về trước nên đâu có biết gì:-"

Ơ :eek::eek::eek:

anh Hùng vừa nhắn tin cho em :-s bảo là loa trả lại được đấy có muốn trả lại được ko ~:> em bẩu cóa :-?? trả được thì tốt quá ạ :-ss SORRIE vì chưa kịp hỏi ý kiến mọi người :(

nhưng công nhận là loa to vẫn rất nà nhìu tác hại ~:>

p/s: Vì cái vụ mua loa này mà mình bị âm mất 135K,ấy vậy mà vẫn còn bị "chửi" , đúng là "thân làm tội đời" , già rồi còn dại
hiz, suy nghĩ tiêu cực thế anh ơi, làm gì đến mức ấy, nhưng mà công nhận là cái vụ mua loa này em ko biết gì hết luôn:-/, to quá thật

Mọi người thử vote nhé:
em chọn phương án 1
phương án 2 em đi học mất rồi:D
nếu mà sinh hoạt tại lớp thì không khác gì một buổi học cả, nhưng có còn hơn ko:D
còn nếu lên sàn thì anh có biết sàn nào vào miễn phí ko anh:D, hình như em biết một cái clb:D

E đề nghị là trả cái loa to, nhg lấy quỹ mua 1 cái be bé thui :) xong gửi ở phòng bv để sau này thằng Tống có nghỉ cũng k sợ thiếu loa :)

@all: sinh hoạt có thể tổ chức ngay tại phòng tập của mình, vào chiều CN hàng tuần chẳng hạn, hoặc lên sàn tùy mọi người.

Mọi người thử vote nhé:

Giờ giấc có thể thay đổi.

p/s: Vì cái vụ mua loa này mà mình bị âm mất 135K,ấy vậy mà vẫn còn bị "chửi":| , đúng là "thân làm tội đời" ~x( , già rồi còn dại :-B

:)) anh Hùng đúng là già rồi ;))

sinh hoạt hằng tuần :-/

- thời gian cá nhân :eek:
- địa điểm tổ chức :eek:
- tiền :eek:

???????? :eek::eek::eek:

tớ đang cố dành dụm tiền quỹ để đủ đi nhảy ở sàn đấy :> các bạn ạ :>

từ hồi mở lớp tớ với chị Lan đã bàn về việc này rồi. Chị Lan đã nói là khi nào chúng mình học được kha khá nhìu nhìu ổn ổn một chút, thì sẽ dành 1 buổi để đi sàn nhảy nhảy cho vui.

----------

E đề nghị là trả cái loa to, nhg lấy quỹ mua 1 cái be bé thui :) xong gửi ở phòng bv để sau này thằng Tống có nghỉ cũng k sợ thiếu loa :)

ý của em chính xác là như thế :>

Chỉnh sửa lần cuối:
sàn nhảy : nghiêm cấm trẻ em dưới 18 ;)) :)) :-"
đùa chứ lên sàn cũng vui nhắm ^^

sàn sinh hoạt lành mạnh có gì mà cấm:-j
kiếm mấy cái clb dance có sàn nhảy ý, vào cửa miễn phí nữa, chỉ mua nước là phải giả tiền thôi, em biết một cái ở Quán Sứ, nhưng chưa vào thử bao giờ:p

em vote cho phương án 1 :D
em thấy có cái CLB hay sàn j đó ở chỗ chợ Hôm, trên tầng 2

eo ơi khiếp . mới từ sáng đến h thôi mà mọi ng` spam kinh quá. tăng page rồi đấy:)) về việc sh hàng tuần em tùy mọi ng` h giấc . mọi ng` đi thế nào tùy . em đi đc thì đi . ko đi đc ngồi nhà tiếc :(( . nhưng mà em thấy nó bất cập kiểu gì ế :
-SH thì đi tập hàng tuần ko phải là SH àh :))
-Tiền để mình SH lấy đâu ra ạh.( mọi ng` dừng nói việc tiền nong ko quan trọng nhá )
-VIỆC CẦN THIẾT EM NHẮC LẠI LÀ TÌM XAI NHẢY:)) để đi THI THI THI . thế mọi ng`có đi thi nữa ko
Còn việc cái loa .lần sau Hiền rút kinh nghiệm nhé ;) nhớ hỏi ý kiến tất cả mọi ng` trước rồi hẵng quyết định.:x nghĩ đến tập thể thế là tốt nhưng cần có ý kiến tập thể ;)
@ bin bếu :chỗ chợ hôm bạn cũng bik. nhưng chưa vào :p

anh chọn mambo

sàn nhảy ko phải lo em ạ, nếu tìm thì tìm một cái clb vào cửa miễn phí, em gọi nước thì mới phải trả tiền:p

ớ ớ ớ, đã học mambo rồi ah :-o
@ Ly: bin bệu nhớ, ko phải bin bếu đâu [-( :D
ah anh hôm trước đi cùng Tiên ko biết có đi thi ko nhở :-/ rủ được anh ý là 6 đôi rồi ;))

hình như Tiên ít vào topic này :D
em chỉ biết là anh ý học Tổng hợp, đã học dance :p

Còn việc cái loa .lần sau Hiền rút kinh nghiệm nhé ;) nhớ hỏi ý kiến tất cả mọi ng` trước rồi hẵng quyết định.:x nghĩ đến tập thể thế là tốt nhưng cần có ý kiến tập thể ;)
@ bin bếu :chỗ chợ hôm bạn cũng bik. nhưng chưa vào :p

uhm rùi >:-D< bận sau Hìn zut kinh nghiệm :* cảm ơn bạn LY :*

em Trinh dạo này ko thấy mặt mũi đâu nhá
bạn vẫn đi đều đặn vào CN đấy chứ :D
còn thứ tư đi học văn rồi :| từ 6h đến 8h
Còn việc cái loa .lần sau Hiền rút kinh nghiệm nhé nhớ hỏi ý kiến tất cả mọi ng` trước rồi hẵng quyết định. nghĩ đến tập thể thế là tốt nhưng cần có ý kiến tập thể
lớp trưởng kinh nghiệm nhờ ;))

Back
Bên trên