HDC version 2.0

đề nghị em Kiên share nhạc phê như con tê tê cho ace với nhé, hoặc ko thì post tên lên cũng đc để chị còn kiếm

Hôm nay anh TỐNG ko đi học làm cho cả lớp ko có loa. lần sau anh tống ko đi học thì nhớ nhắc mọi ng` mang loa nhá .Lại lóc cóc đi về :((

hôm nay mình cũng đến, chả thấy mọi ngưởi đâu :-<
Mãi lúc đi về mới gặp chị Lan, anh Hùng, Tiên và một anh ko biết tên đi chụp ảnh Sticker :))

uah :D mình đến nhanh tí nữa có khi cũng được chụp cùng ;))

Thông báo mới nhất từ lớp trưởng Hiền "4C" 3:-o , hôm nay được sự ủy thác của quan trên, anh sẽ đi mua cái loa mới, đảm bảo nghe cực phê luôn ;;)

Nhạc hay, loa hay, mọi người đi tập đầy đủ nha \:d/

Hôm nay anh TỐNG ko đi học làm cho cả lớp ko có loa. lần sau anh tống ko đi học thì nhớ nhắc mọi ng` mang loa nhá .Lại lóc cóc đi về :((

hiz, anh nói với chị Lan ko dưới 2 lần, lại lên HAO nói rõ là CN ko đi rồi, trách gì anh nữa:-t

loa to khiếp:))

HDC mình có nên tổ chức một buổi sinh hoạt hàng tuần không nhỉ, tập tành nhiều mà không được nhảy cũng chán ;;)

@Trinh: Hôm nào gặp anh giải thích sau, giải thích ở đây sợ Hiến nó.... :D

hôm qa rất hoan nghênh anh Tống đã khao mọi người. xin mọi người 1 tràng pháo tay nhiệt liệt cho Tống đại ca =D> =D> =D> =D>. đề nghị anh Tống phát huy khả năng này :D:D:D và các zai khác cứ lấy đấy làm gương cho chị em được nhờ :X

hôm qa rất hoan nghênh anh Tống đã khao mọi người. xin mọi người 1 tràng pháo tay nhiệt liệt cho Tống đại ca =D> =D> =D> =D>. đề nghị anh Tống phát huy khả năng này :D:D:D và các zai khác cứ lấy đấy làm gương cho chị em được nhờ :X

oài, có anh Bình tiên phong rồi còn gì, anh chỉ đơn thuần là trả hộ mọi người để mọi người trả sau thôi mà, với lại hqua cũng sn 2 em gái liền, anh khao chút xíu có sao đâu:p

:eek:
sinh nhật 1 em thôi mà

nhưng
thực ra hoạt động tập thể thì phải chi = quỹ chung
:(

xin lỗi vì để anh Phương phải trả 8-|
anh Phương :| ko cần đóng tiền 2 tháng tiếp theo :|:|:|

anh Hùng 8-| nghĩ ra sinh hoạt hàng tuần làm gì :-??
loa to thì loa to :| thôi thì gửi lại cho anh vậy chứ bít làm seo ~:>

còn cái loa máy tính hiện tại, để mọi người mang đi mang lại cũng hơi phiền :D, rồi có buổi lớp còn ko có loa để học, :-? mọi người chịu khó vài buổi nữa thôi, sẽ phân công người mang loa vào thứ 4 và Chủ nhật. Trước ngày học, ai ko mang loa được thì báo với em 1 tiếng.

Chủ nhật em mang loa được :) còn thứ 4 ai mang loa được nào :D?

THông báo luôn là quỹ trước đấy có 400K, em Lê chuyển cho em đúng như thế :|, đưa cho anh Hùng 200k :( còn 200K ạ. Để tháng sau đóng tiền cho mấy bác bảo vệ xong :> còn nhìu tiền thì em sẽ lo mua loa mới \:d/ ( loa máy tính nhá >:))

:* REGARDS :*

oài
lại mua loa làm gì nữa, có loa to xịn rồi còn gì:eek:

anh trả một hôm có sao đâu, anh Kiên vẫn trả anh như bình thường mà:p, đấy là anh muốn thế:D, ko cần quan trọng hóa vấn đề thế đâu:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ :X thế thì tốt rồi :x anh tiếp tục đóng tiền 2 tháng tiếp theo :">

loa to xịn thì anh vác nhá :))

Gửi ở phòng bv rồi còn gì hả em :) vấn đề đã đc giải quyết từ tối qua mà :)

Back
Bên trên