HDC version 2.0

cái "dứa" em ko thấy sai lắm :D :D :D vì dù sao nó cũng là câu đùa.thế nó vik thế nào :D :-/
cái chữ chị lan là do cái bàn phím nhà em cái chữ l nó hơi bị lỏng.đánh 2 lần mới đc:D:D:D:D:D
lỗi chính tả thì đúng là em có hay mắc thật . em tự nhận ra đầu tiên.:D có khi nhầm ch với tr :)) gi,d,r :)) s, xloạn lên
lần này do bị bắt lỗi nh` quá , lại còn bị bảo đi học lớp TV nên phải soát đi soát lại ( 3 lần , đến lần thứ 3 thì mới đúng :)) =)) )

:"> í ì :">
nhà mình nhảy nhót dạo này đến đâu rồi :D
em đi nghỉ tuần trang mật mới về từ tối qua :"> bỏ lỡ 1 buổi đầu học jive roài =((

nhớ mọi người kinh khủng :x Mai mang kẹo dừa đi cho mọi người cùng ăn :*

đọc mí trang trước thấy mọi ng` đang bàn về giờ học hả :-/ thế tuần này lịch học thế nào :| có thay đổi j` ko :| có cái j` mà iem chưa dc bít ko?

lịch học vẫn thế, đi đi nhá:p, lâu lắm ko gặp, ai cũng nhớ, ai cũng nhắc tên suốt, mọi người nhỉ:p

Thằng Tống thị mầu quá :)) ng ta gọi là đung đưa lúng liếng =)) =))

nghe bảo học jive khó ắm ạh. chết em rồi:((. đã bảo là chủ nhật thì ôn lại bài mà :(( X( .em đang cố thu xếp ( vik thế nào hình như đúng :p) để cn đi học đc \:d/

Học jive mới đầu có vẻ khó thôi, quen bước rồi thấy hay vì nó rất nhộn :D dạo này mình rất phởn nên thik mấy điệu nhí nhố :))

Học jive mới đầu có vẻ khó thôi, quen bước rồi thấy hay vì nó rất nhộn :D dạo này mình rất phởn nên thik mấy điệu nhí nhố :))
phởn :)) em có phởn mấy nhưng mà cho tiền cũng chả nhảy đc mấy cái khó. chắc do chị partner càng ngắm càng xinh 8-> nên phởn :));))
mới một bước cơ bản thôi mà em, lo gì:p
bước cơ bản có những 6 nhịp đúng ko ạh :-/ thế là khó rồi8-} :-< :-??

6 nhịp bình thường thôi, 3and4 5and6 giống nhau mà, à mà nếu tính cả and thì là 8 nhịp em ạ:))

:"> í ì :">
nhà mình nhảy nhót dạo này đến đâu rồi :D
em đi nghỉ tuần trang mật mới về từ tối qua :"> bỏ lỡ 1 buổi đầu học jive roài =((

nhớ mọi người kinh khủng :x Mai mang kẹo dừa đi cho mọi người cùng ăn :*

đọc mí trang trước thấy mọi ng` đang bàn về giờ học hả :-/ thế tuần này lịch học thế nào :| có thay đổi j` ko :| có cái j` mà iem chưa dc bít ko?

Đi tuần trăng mật với ai thế nhóc? ;;)

Chào cả nhà, lâu ngày ko gặp <:p

@ a Vaio : >:) với bố mẹ

lớp mình zai có thêm anh Kiên hả ;)) Anh Kiên từ đâu đến vậy ;)) ? để thứ 4 em đến shem :">

anh Kiên pốt bài trên HAO cả tháng rồi, em giờ còn hỏi từ đâu đến à:-j

sao lại ko liên quan, anh ý chả đã nói rõ là đi nước ngoài, về nghỉ hè rồi còn gì:-j

Back
Bên trên