HDC version 2.0

chị đăng kí học với đc ko? chị mới học thôi. Lịch có phải thứ 4 và CN, nhưng lúc mấy h và ở trg mình đúng ko? tks các em nhé

HEhe, hoàn thành roài, chuẩn bị đi học với mọi người thôi nhể;;)

Chiều nay 5h30 như bình thường mọi người nhé ;)

@chị Hồng: tất nhiên là được ạ :) Hoan nghênh chị

:((, chị chê em mạnh thế, em thấy tại góc chụp chéo từ dưới lên nên mới thế đấy chứ:((

hn có học thêm bài mới k ạ ;;) em fải về sớm đi học thêm =(( bỏ mất 1h =(( đúng là chạy xô 8-}
@chị Hồng: ah hn em thấy 1 chị jống chị lắm ;;) hn chị có đến k ;;) có fải chị mặc áo đen k ;;):-?

@Panda:Đúng chị Hồng đấy ;)):D
Quỹ của mình đc 320k rồi nhá \:d/

Thank mọi ng buổi qua nhé, nhất là cô giáo. Hôm qua chị nhảy sai tùm lùm, ai bị chị dẫm chân, xin lỗi nhé.

@panda, ừ hôm qua là chị. :D

nghe cô giáo sợ quá :))chị lan nhỉ :)). ngh già đi bao nhiêu:))
buổi hôm qua tập hơi vất vả vì trời hơi oi quá :(

hôm qua em đi nhầm xe bus một vòng quanh TP Hà Nội, 8-} xong đến nơi thì mưa to ầm ĩ. Thành ra đã đến muộn lại còn ướt sạch :( :( :(
Ah lớp mình có thêm nhiều thành viên quá :D Bh là bao nhiêu bạn rồi hả Lê

Mọi người ơi, nếu quỹ đã được 320K thì mình đi ăn kem đi :* :x hê hê, em chỉ thik ăn kem thôi!
Càng ngày học càng thấy hay :D

thiệt hông, mày có dối lòng ko đấy:))
đi hát đi, mọi người định đi hát mà chưa có dịp mà,trích ít quỹ thôi, còn lại Lệ Quyên:p

Hị hị hị hôm trc đi đú với các em :"> :"> quen mặt mỗi chị Lan với thằng Trung, à chết thằng Phương :)) đúng là trên mặt mày có chữ Trung thật =))

quen mặt mỗi chị Lan với thằng Trung, à chết thằng Phương :)) đúng là trên mặt mày có chữ Trung thật =))

;;) ;;) ;;) ;)) ;)) ;)) anh trung với hiền thấy chưa . đã bảo rồi =)) =)) =)) . ko phải 1 mình mình thấy thế
karaoke cũng thik 8-> mà thuê sàn cũng máu.8-> ăn kem thì mát8-> mọi người ạh. nhưng xiền quĩ có hạn :-?? :(

anh trung với hiền thấy chưa . đã bảo rồi . ko phải 1 mình mình thấy thế
karaoke cũng thik mà thuê sàn cũng máu. ăn kem thì mát mọi người ạh. nhưng xiền quĩ có hạn
thôi xin người, Trung với Thành cái gì, gọi em là Tống cũng được, ko cần là Phương:-?

đi hát đi, đi hát đi, đi hát đi, đi hát đi, có đắt lắm đâu, em bít chỗ hay
mà anh bảo rồi, đâu cần xài hết quĩ, trích một ít thôi, còn lại quyên:D trích 100 là đủ:p

Back
Bên trên