HDC version 2.0

đã định được ngày đâu mà lo, cứ đến lúc đấy hẵng hay, mày sắp xếp lịch được mà:p

nói chung cứ đi jao lưu là hứng rồi 8->;))
cần fải biết tên, tuổi, mặt mũi các anh/chị/bạn cùng lớp :-?;))

cô panda dạo này là hay giao lưu lắm ;)). mãnh thì cứ ngồi nhà chờ dài cổ.:))
đi luôn đi mọi người ơi. có gì lệ quyên. lịch thì buổi sau đến học giải quyết nhé ;)

:(( :(( :(( mọi người ơi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
em bị chùng buổi chủ nhật rồi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
học từ 10h -11h30 :(( :(:)(( :(( kiểu này vào năm làm sao học đc vì chắc vào năm mọi ng` chỉ thu sếp đc buổi cn thôi:-< :-< :-< . thứ 4 phải đi học sáng rồi còn gì :(( :(:)(( :(( :((
cứu em :(( :(( :(( :((
hay đểy buổi cn lên sơm 1 tí là em học được ;;) ;;) ;;) ;;) :D :D

học từ 10h -11h30 :(( :(:)(( :(( kiểu này vào năm làm sao học đc vì chắc vào năm mọi ng` chỉ thu sếp đc buổi cn thôi:-< :-< :-< . thứ 4 phải đi học sáng rồi còn gì :(( :(:)(( :(( :((

Bình tĩnh em :D chuyện đâu nó còn có đó :p đừng bấn lên thế :p

sai chính tả kìa em:))
sao lại vào năm học sáng là thế nào, t4 mình học chiều tối ảnh hưởng đến ai đâu, CN thì giữ nguyên giờ học đi, anh cũng bị trùng chỉ đến được 45 phút cuối thôi:p, t4 thì anh trùng cả buổi luôn:p, hôm vừa rồi đi được là do anh trốn đấy chứ

ko đc , phải bấn , phải bấn :(( :(( :(( :((. bấn lắm :(( :((
đẩy sớm lên 1 tí đi mà :D :D :D . cô yến thiệt 1 tí để tôi cũng đc học độ nửa tiếng đê. anh tống còn đc học 45' :(( em đâu có đc đến thế :(( :(( :(( :(( ko bấn sao đc.mới cả anh tống giỏi rồi , em đâu có thế nên nghỉ buổi nào chết buổi đấy. nghỉ phút nào cũng chết phút đấy nốt yd :((

sao mà rối loạn thế. :|:| Tử tử bình tĩnh. CN đến lớp hỏi lại mọi người đi. Pháp2 vào năm hình như vẫn học chiều,chả hiểu chúng nó có xin chuyển ko :-/

ko đc , phải bấn , phải bấn . bấn lắm
đẩy sớm lên 1 tí đi mà . cô yến thiệt 1 tí để tôi cũng đc học độ nửa tiếng đê. anh tống còn đc học 45' em đâu có đc đến thế ko bấn sao đc.mới cả anh tống giỏi rồi , em đâu có thế nên nghỉ buổi nào chết buổi đấy. nghỉ phút nào cũng chết phút đấy nốt yd

ko đc , phải bấn , phải bấn :(( :(( :(( :((. bấn lắm :(( :((
đẩy sớm lên 1 tí đi mà :D :D :D . cô yến thiệt 1 tí để tôi cũng đc học độ nửa tiếng đê. anh tống còn đc học 45' :(( em đâu có đc đến thế :(( :(( :(( :(( ko bấn sao đc.mới cả anh tống giỏi rồi , em đâu có thế nên nghỉ buổi nào chết buổi đấy. nghỉ phút nào cũng chết phút đấy nốt yd :((

:-s8-} thứ 4 bạn cũng chỉ học đc 45' =(( hình như còn may mắn chán =:)=P~ CN cho đến thời điểm hiện tại thì ok 0:) mà m bận học thêm j à :-s

thôi để nguyên đi, clb mới hoạt động, giờ ko xếp lên xếp xuống gì nữa, những ai đi được chịu khó học cho chăm tiếp thu tốt về dạy lại bạn nào ko đi được(VD như anh đi được 45' một tuần thì bạn nào kèm cặp thêm cho anh nhá:D)

thôi để nguyên đi, clb mới hoạt động, giờ ko xếp lên xếp xuống gì nữa, những ai đi được chịu khó học cho chăm tiếp thu tốt về dạy lại bạn nào ko đi được(VD như anh đi được 45' một tuần thì bạn nào kèm cặp thêm cho anh nhá)
em cũng nghĩ thế, bh đổi lịch còn phụ thuộc vào chị Lan nữa

Khổ thân các em nhỉ :( anh h chả còn học thêm học nếm gì nữa cứ gọi là =P~ mà sao h học kinh dị thế nhỉ :-? hồi xưa anh học tuần 4 buổi là kịch :D

em cũng sắp đi học thêm toán 9h-11h :| Đúng là giét người 8-}

ngày xưa là ngày xưa, giờ mà ko đi học thì hết cấp 3 đi học nghề:-j
nói thế, một tuần em chỉ có 3 buổi Toán, 2 Lý, 2 Hòa, với 2 Văn thôi, trải đều ra 7 ngày trong tuần:p(even Sunday)

em cũng dứa . thôi tùy mọi ng` .thế thì thứ tư chị an cho học bài mới chị nhé ;). chủ nhật ôn lại thôi :D
aza croaity

Back
Bên trên