HDC version 2.0

lúc đấy hiền nó ko để ý vì còn chuẩn bị đi tuần trăng mật hoặc là lúc đấy nó đã ở nơi nào xa lắm rồi:)) làm sao nó bik đc .mà anh tống cứ thấy bạn ý Hiền lành là bắt nạt là ko đc. thôi hiền ơi có gì tớ giúp ấy bắt nạt lại , yên tâm . tớ rất đanh đá :->:))

lúc đấy hiền nó ko để ý vì còn chuẩn bị đi tuần trăng mật hoặc là lúc đấy nó đã ở nơi nào xa lắm rồi:)) làm sao nó bik đc .mà anh tống cứ thấy bạn ý Hiền lành là bắt nạt là ko đc. thôi hiền ơi có gì tớ giúp ấy bắt nạt lại , yên tâm . tớ rất đanh đá :->:))

Ôi :x tình yêu :x

À à >:)
có cái này này >:)

Lớp mình có định đi hát karaoke ko thế ;))
hay là :">

sắp SINH NHẬT em :-"
để sinh nhật em :"> cả nhà mình đi hát 1 chầu lun :p được hem :"> sinh nhật em là 4/8 :"> dự kiến là đú đởn vào mùng 5 hum sau ( hum ế là Chủ nhật ;)) ) :"> Cả nhà thấy thế nào ạ :">??

thông báp với mọi ng` là em đã thu xếp ổn thỏa việc học thêm. may quá .bây h ko bấn nữa rồi. thứ 4, cn lại đi học bt :p

đấy thế mà chưa j đã sôi sùng sục lên [-x
anh Tống SN 16 ah :D cùng SN với apa em :x CMSN <:p \:d/ 0:) 8->
mai lại đc học nhảy rồi <:p

Ôi :x tình yêu :x

À à >:)
có cái này này >:)

Lớp mình có định đi hát karaoke ko thế ;))
hay là :">

sắp SINH NHẬT em :-"
để sinh nhật em :"> cả nhà mình đi hát 1 chầu lun :p được hem :"> sinh nhật em là 4/8 :"> dự kiến là đú đởn vào mùng 5 hum sau ( hum ế là Chủ nhật ;)) ) :"> Cả nhà thấy thế nào ạ :">??

Hiền mời thì chắc mọi người đồng í thôi, mọi người cứ thoải mái đi, ăn uống hát hò tẹt ga, càng đông càng vui, kéo hết cả anh chị em bạn bè cháu chắt cùng đến "dự" cho xôm,.... Hiền bao hết ;))

Em Hiền đáng iu wa' cơ <:p

;)) Vịt bao thật hả mày ;)).Thế thì HDC đi đông đủ nhá :))

chị cẩm với anh tống spam kinh khủng quá . toàn câu rút gọn và đặc biệt đến ... bất ngờ :))=))

chị cẩm với anh tống spam kinh khủng quá . toàn câu rút gọn và đặc biệt đến ... bất ngờ :))=))

đúng đúng =)) quá chuẩn =))
hỏng hết cả [-x[-(
thế hqa mình có học j mới k ạ? từ bây h thứ tư em có thể học đến 7h15 rồi :)) thật là sung sướng 0:) 8->

1 bước mới, cố lên mọi người

mọi người ơi anh học nhảy 1 năm òy, thấy một câu rất chính xác như thế này(anh nghe trong phim Honey): "Các em phải giữ nhịp chứ"
anh thấy ko còn câu nào chính xác mà xúc tích hơn đâu, muốn nhảy được tốt thì trước hết phải thuộc bước và nhảy đến độ mà nhắm mắt, hay ngửa mặt lên giời cũng bước đúng nhịp, ko lệch lạc, như thế mới là rèn luyện, phải hòa mình vào âm nhạc..............
Ko đúng nhịp thì chả làm được cái gì khác cả

Chỉnh sửa lần cuối:
hòa mình vào âm nhạc là cái mà em thik nhất :x thik âm nhạc thì mới thik nhảy đc :x

Mọi ng ơi hay để từ tuần sau anh/em/tớ mang mấy bài hit đến nhảy cho phê nhé :x nhạc nhảy hay là một yếu tố cực kỳ quan trọng :x nhảy cha cha mà có nhạc Pussycat Dolls chẳng hạn thì thật là phê như con tê tê :x nghe mấy bài cũ cũng hay nhg mà nó k tê bằng :">
Học Jive thì cứ rock'n'roll mà chiến thoai :x

Back
Bên trên