HDC version 2.0

tối CN mấy h :D
nếu đã mua đồ nhậu nhẹt rồi thì cứ mang đi, ko sao đâu. Cho vào balo cũng được mà

hôm qua tớ rủ bạn Hoàng Anh ròi. phải nịnh mãi nhưng mà abnj ý ko nhớ hiền lắm nhưng vẫn có thể đi đc( nếu bạn ý ko bận đi chơi chõ khác )

tối CN mấy h :D
nếu đã mua đồ nhậu nhẹt rồi thì cứ mang đi, ko sao đâu. Cho vào balo cũng được mà

tối 7h :|

:-? tôi cũng định giấu vô balo ;)) nếu mà mình ăn đồ của mình trong phòng thì phải :
1. Đóng chặt cửa lại
2. Dùng cốc và đĩa nhựa, mọi ng` chịu khó ăn bốc :| thực ra thì toàn n~ thứ chỉ có thể bốc
3. Sau khi ăn, cửa vẫn khóa chặt, mọi ng` phải cùng tớ dọn dẹp nhanh chóng và sạch sẽ :|, gọn gàng nhét hét rác vào balo :>, ko để lại bất cứ giấu vết nào của 1 trận bù khú đập phá :> sau đó mới dc mở cửa ~:>. OK chứ ???

nào mọi ng` đồng ý ko nào :D ??? Nếu đồng ý thì cùng hợp tác hành động phi vụ nào nhá :>:> !!! Đúng là 1 phi vụ mạo hiểm :> =))

khóa chặt cửa thì làm sao yêu cầu bài hát được em, lại bảo chỗ đấy cầm điều khiển bấm đi:))

có chỗ người ta để hở một cái ô trống, cho mình gọi + đổi bài hát qua đấy, ko cần mở cửa. ^^

tùy nơi mới có cái ô trống đấy em ạ, hầu hết còn lại là cầm giấy mở cửa đưa cho anh ở ngoài
thế em nghĩ nếu có cái ô trống đấy thì mình có thể ăn giấu giếm ở trong phòng à:))

Ô ~:>
iem nhà quê choa iem hỏi cái :|
sao karaoke lại có ô trống là sao :| có lỗ hở thì làm ăn được gì nữa ~:>

em tưởng là có cái điều khiển từ xa cho mình, có cái list các bài hát, rồi mình nhập số, xong muốn hát gì thì hát chứ :-?? Ô thế hóa ra là ko phải thế à :-s

đúng là thế thật, nếu mà ở đấy dùng cái bộ California bấm bài hát trực tiếp, tìm trên tên bài thì chỉ cần điều khiển
còn hầu hết bây giờ người ta dùng máy tính, em viết tên bài hát tất tật ra giấy rồi đưa cho nó nó bật lên:D

Thực ra cũng tùy từng chỗ :|
Có chỗ cho tự chỉnh bài
Có chỗ phải viết giấy đứa ra ngoài :D

ôi mà có sao đâu :))
lần trước lớp em đi hát vẫn mang hoa quả với cả bim bim vào, chả ai nói j >:)
hôm đấy hẹn nhau ở đâu nhể

ở trường, mọi con đường đều bắt đầu từ trường HN-Ams:))
với lại cũng ở Kim Mã, ngay đấy mà, cứ tập trung ở trường
mai có gì bàn tiếp sau:D

ôi mà có sao đâu :))
lần trước lớp em đi hát vẫn mang hoa quả với cả bim bim vào, chả ai nói j >:)
hôm đấy hẹn nhau ở đâu nhể

này này >:) mẹ tôi bảo ng` ta mà phát hiện ra mình mang vào là bị phạt gấp mấy lần đấy :((. Đóng chặt cửa, ăn uống gọn gàng, dọn dẹp sạch sẽ >:)

ở trường, mọi con đường đều bắt đầu từ trường HN-Ams:))
với lại cũng ở Kim Mã, ngay đấy mà, cứ tập trung ở trường
mai có gì bàn tiếp sau:D

đồng ý :)

bị phạt ah :| khó nhở
bim bim thì ko được mang, thế người ta có cho mang hoa quả vào ko , chắc là có chứ :-/ :-?
ôi zoi mai đến rồi tính tiếp

AH tớ vừa rủ thêm thành viên mới vào HDC :D, bạn Nguyễn Bảo Châu 10p2, nữ, nếu đi thi thì đã có partner là bạn Long xxx, ko phải lo tìm kiếm zai nữa.
Mai Châu đến học buổi đâu tiên :)

Hôm nay 5h30 nhé :)

kinh nghiệm cho thấy hát chọn bài thì chất lượng đỡ hơn là hát vi tính kưng à

oài thế ạ, sao em ko thấy thế nhỉ:-/
mà dù sao thì cái em để ý là chất lượng mic, độ cách âm và vang của phòng, cuối cùng là chất lượng loa và bộ nhại:p, chỗ nào có màn hình phẳng thì tuyệt:p

thôi lạc đề rồi, thế chiều CN mấy giờ tập trung ở trường nào:-/

oài thế ạ, sao em ko thấy thế nhỉ:-/
mà dù sao thì cái em để ý là chất lượng mic, độ cách âm và vang của phòng, cuối cùng là chất lượng loa và bộ nhại:p, chỗ nào có màn hình phẳng thì tuyệt:p

thôi lạc đề rồi, thế chiều CN mấy giờ tập trung ở trường nào:-/

>:)
cái đấy thì có lẽ là cứ 6h30 or 7h cũng dc >:) tùy anh Tống quyết định vì anh Tống sẽ đón mọi ng` ở trường cơ mà ;))

Còn em thì sẽ đến thẳng đấy lun.

Mọi người thích tập trung ở trường rồi đi cũng được mà đến thẳng 140 Kim Mã cũng được :".
thế nhá

--------------------------------------

Ồ mà em thấy có khi nên lập 1 topic dành riêng cho việc ăn chơi, giao lưu, sinh hoạt, đú đởn của HDC đấy :>
----------------------------------------
Btw, hum qua học salsa thích phết \:-D/ em vẫn chưa thấy sexy gì thế nhỉ :-s thế mà nghe mọi ng` bảo nó sexy lắm cơ mà :eek:. Ô nhưng mà nhảy kiểu này hay thật :x.

Mà có cái này em muốn hỏi :"> lúc mà để cho nữ xoay ý :D thì nam nâng tay nữ lên ở nhịp 3 còn nữ bắt đầu xoay ở nhịp 5 đúng ko :D? và luc mà chéo tay thì bắt đầu chéo và quàng tay qua đầu rồi thả ra ở nhịp mấy ạ ^^ ??

tất cả mọi người những ai đến trường thì tập trung chú ý, tụ tập ở trường trong khoảng thời gian từ 6h30 đến 7h, nhớ là trong khoảng đấy thôi, nếu đến 7h5 mà ko thấy ai nữa thì những ai có mặt sẽ đi đến 140 Kim Mã luôn, những ai đến muộn hoặc ko muốn qua trường thì có thể tập trung luôn ở 140 Kim Mã, em Hiền lấy phòng xong rồi thì phải ra cửa chờ mọi người đến mà đón nhá

@Hiền: xoay thì đúng rồi, còn khi bắt đầu nâng tay lên vòng qua đầu là nhịp 5, đến 7 là phải vuốt từ cánh tay xuống cổ tay òy,

Cái quán karaoke Chợt nhớ đấy em vào rồi.
Nếu mọi người đi đông thế chắc là xếp lên tầng cao nhất. Cái tầng ấy có hai phòng thì một phòng mình sẽ ngồi chung với bọn kĩ thuật ở đấy ----> sẽ không bày đồ ăn được. [ ngồi chung tức là cùng một phòng, nhưng chúng nó sẽ ngồi trong một góc riêng, có màn che, nhưng khôgn thoải mái. được mỗi cái thay đổi hay yêu cầu bài hát thì dễ]. Còn các phòng còn lại thì kín hoàn toàn, không bị quấy rầy gì.
Việc chỉnh bài là mình yêu cầu với bọn nó, rồi từ tầng năm, chúng nó dùng máy tính để điều khiển mấy phòng hát đấy. Chứ mình không được cầm remot đâu.
Mà hát ở đấy đắt lắm. Cơ mà em Hiền giàu nên cũng được.
Còn chất lượng hát của cái phòng đấy thì khá được Tống ạ. Ngon. Mỗi tội đắt tí. Cơ mà em Hiền trả tiền đúng không? nên cũng được.
Chúc mọi người vui.[ mọi người đã hát về rồi à, thế mình post bài này vô nghĩa à]

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên