HDC version 2.0

tiền hát ko thành vấn đề, trước sau gì mình cũng chỉ hát 1 tiếng rưỡi đến 2 tiếng thôi mà, ko cần phải xoắn:p

Cái quán karaoke Chợt nhớ đấy em vào rồi.
Nếu mọi người đi đông thế chắc là xếp lên tầng cao nhất. Cái tầng ấy có hai phòng thì một phòng mình sẽ ngồi chung với bọn kĩ thuật ở đấy ----> sẽ không bày đồ ăn được. [ ngồi chung tức là cùng một phòng, nhưng chúng nó sẽ ngồi trong một góc riêng, có màn che, nhưng khôgn thoải mái. được mỗi cái thay đổi hay yêu cầu bài hát thì dễ]. Còn các phòng còn lại thì kín hoàn toàn, không bị quấy rầy gì.
Việc chỉnh bài là mình yêu cầu với bọn nó, rồi từ tầng năm, chúng nó dùng máy tính để điều khiển mấy phòng hát đấy. Chứ mình không được cầm remot đâu.
Mà hát ở đấy đắt lắm. Cơ mà em Hiền giàu nên cũng được.
Còn chất lượng hát của cái phòng đấy thì khá được Tống ạ. Ngon. Mỗi tội đắt tí. Cơ mà em Hiền trả tiền đúng không? nên cũng được.
Chúc mọi người vui.[ mọi người đã hát về rồi à, thế mình post bài này vô nghĩa à]

chị Hoa dạo này hình như ko khỏe thì phải :">

thế này nhá, tất cả những điều trên chị Hoa nói em đã biết rõ ràng từ trước rồi :)). Mọi ng` cứ tưởng tượng có 1 cái ô cửa sổ hổng hổng ý ng` ta nhét cái TV vào đó còn ng` ta ngồi sau cái TV =)). Nhòm qua dc thông qua cái khoang hổng để nhét TV vào =)). Nhưng mà yên tâm tớ có chiến thuật cả rồi :x. Sẽ dc đánh chén no nê :>. hú hú hú ;))

Còn nữa là tất cả những gì chị Hoa nói trên đều đúng :) nhưng có một điều "Cơ mà em Hiền giàu nên cũng được." điều này ko hề đúng ^^. Bố mẹ em ko giàu, em ko giàu và bố mẹ cũng rất nghiêm khắc chẳng cho em tiêu tiền hoang phí bao giờ ^^. Có phải tự dưng em rủ mọi ng` vào cái quán karaoke "Mà hát ở đấy đắt lắm" đâu ^^. Sau vụ này, nếu chị thik em sẽ cho chị em đã tiêu hết bao nhiêu $ trong vụ đập phá này :)

nếu chị thik em sẽ cho chị em đã tiêu hết bao nhiêu $ trong vụ đập phá này
oài, cho cơ á

cho chị biết chứ:))

oài, có gì đâu mà, phần anh có thể đóng góp một chút vì chắc chắn hôm đấy anh sẽ ko chuẩn bị quà kịp cho em:D

:"> đính chính :">

nếu chị thik em sẽ cho chị xem em đã tiêu hết bao nhiêu $ trong vụ đập phá này

@anh Tống :"> tốt thôi :"> thế thì hoan nghênh anh tham gia chiến thuật của em =))

Cả nhà tạm ngừng chat chit về vụ CN

:-B .. để chuyển sang chat chit về vụ thứ 7, buổi sáng, anh em ta đi cổ vũ Tống và Yến (nghe khủng kinh :D) đi thi giải Thanh thiếu niên các quận huyện nhé \:D/

Em Yến khả năng sẽ mặc 1 bộ váy cực nổi và khá sexy :x

Đôi cha cha và rumba SBD 50 cố lên <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
:p, chị Lan ui hình như lớp mà cũng học nhảy ở trường mình ý ạ, có mấy đôi cũng đăng kí dự thi đấy:D

em cũng muốn thi :(( nhưng ko kịp nữa rồi:)) hihi
chúc anh Phương với cả bạn yến thi tốt thật tốt nhá :D:X

Địa điểm vẫn ở Trịnh Hoài Đức ạ ??? Mấy h thi chị lan ơi ?????

có vẻ như 8h. còn chị đến 7h30, trang điểm xong chụp ảnh với em Yến :x \:D/ Ai muốn có mặt hoành tráng trong ảnh thì liệu liệu căn giờ mà đến nhé ;)

chị Hoa dạo này hình như ko khỏe thì phải :">

thế này nhá, tất cả những điều trên chị Hoa nói em đã biết rõ ràng từ trước rồi :)). Mọi ng` cứ tưởng tượng có 1 cái ô cửa sổ hổng hổng ý ng` ta nhét cái TV vào đó còn ng` ta ngồi sau cái TV =)). Nhòm qua dc thông qua cái khoang hổng để nhét TV vào =)). Nhưng mà yên tâm tớ có chiến thuật cả rồi :x. Sẽ dc đánh chén no nê :>. hú hú hú ;))

Còn nữa là tất cả những gì chị Hoa nói trên đều đúng :) nhưng có một điều "Cơ mà em Hiền giàu nên cũng được." điều này ko hề đúng ^^. Bố mẹ em ko giàu, em ko giàu và bố mẹ cũng rất nghiêm khắc chẳng cho em tiêu tiền hoang phí bao giờ ^^. Có phải tự dưng em rủ mọi ng` vào cái quán karaoke "Mà hát ở đấy đắt lắm" đâu ^^. Sau vụ này, nếu chị thik em sẽ cho chị em đã tiêu hết bao nhiêu $ trong vụ đập phá này :)

Hình như là bé Hiền có vẻ bực mình thì phải.
:)) Thế thì em không biết kiểu abc của chị. Nếu có gì làm em phật í thì chị xin lỗi. Mk, nói cái câu Chị chỉ nói đùa nghe ngu ngu.

Chả có ai ngồi sau cái TV đâu em ạ. CÓ mỗi một phòng là như thế thôi. Còn mấy phòng khác thì hoàn toàn kín.
Ngồi với mấy ông đấy thì còn được hút thuốc là miễn phí nữa.
Chúc sinh nhật vui. :)

bạn Tống đi thi vui vẻ, giành giải. :)

giành cái quái gì, muốn giành chắc phải chạy lên giành lúc người ta trao giải mất:))

giờ thì xong hết cả rồi, có gì khen chê chị Lan nói hết đi chị ơi, lúc ở đấy chị chả nói gì cả
nói đi lần sau đàn em rút kinh nghiệm:p

Hình như là bé Hiền có vẻ bực mình thì phải.
:)) Thế thì em không biết kiểu abc của chị. Nếu có gì làm em phật í thì chị xin lỗi. Mk, nói cái câu Chị chỉ nói đùa nghe ngu ngu.

Chả có ai ngồi sau cái TV đâu em ạ. CÓ mỗi một phòng là như thế thôi. Còn mấy phòng khác thì hoàn toàn kín.
Ngồi với mấy ông đấy thì còn được hút thuốc là miễn phí nữa.
Chúc sinh nhật vui. :)

bạn Tống đi thi vui vẻ, giành giải. :)

thì chính là mình ngồi trong cái phòng ý mà :D em đặt phòng thì phải xem phòng chứ :>

:((

cả nhà ơi
cầu nguyện cho tối ngày mai dời ko mưa nhá :*

chúc ngủ ngon :*

trời nắng rồi thích quá. :X
Vửa từ quê về. Kịp đi với mọi người rồi. >:-D<
Mọi người đi đông đủ nhớ :D

hôm nay loạn nhở >:)
anh Tống hát máu, em Hiền với em Tiên nhảy rõ bốc ;))

Back
Bên trên