HDC version 2.0

thôi ko bàn luận, bọn Hải Ngoại nó bệnh thía đấy, bài này cũng phải của thập kỉ trước rồi:))

Thông báo

Tớ vừa nhận được tin nhắn từ chị Lan. Chị Lan nói chị đang bị ngộ độc + cúm dịch, nên ko thể đến dạy mọi người đượnhe
Vì thế, mọi người nghỉ buổi học chiều nay (8/8/07) nhé. ;)

Xin lỗi vì thông báo muộn này. :)

tình hình nghe rất chi là ban căng đây :(. chị lan làm gì mà ốm nặng thế nhờ. chắc phải nằm viện rồi. hay cn này mọi người đi thăm nhé. h di thăm là h học đi cho tiện. ai bâạ thì cố gắng thu xếp , ko đc thì :(

chắc ko đến mức phải vào viện đâu :) mọi người ai bít nhà chị Lan ở đâu ko :D hnào đến thăm chị Lan nhá :D

Cô Ly làm bạn cuống cả lên :-s
Xem tình hình thế nào đến thăm chị Lan
ko chị khỏi mình đến vô duyên :p :|

làm gì mà vô duyên chứ. mình có lòng tốt đến thăm chị mà . kể cả ko vào viện thì cũng đến thăm cho chị vui . biét đâu mình đến chị lại khỏe nhanh hơn thì sao :)
mọi người ra ym bàn bạc nhá. hiền lo mở con fer

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày hôm nay cho anh với 3 em nữa leo cây nhá [-( [-( báo biếc kiểu này ai mà biết đc, anh đi cả ngày chỉ tối về mới online đc thôi.

mãi sáng nay em mới đọc được thông báo của em Hiền, em cố đến để báo cho mọi người biết tin rồi, xl mọi người nhé:(

thôi, anh kiên bình tĩnh:) , anh tống làm gì có lỗi mà xin =)), bỏ qua đi
thế cn này đi luôn nhé ;)

em cũng xin lỗi :-s

từ sau sẽ phải gọi cho từng người một :(

xin lỗi nhiều ạ T__________T

hic hic mình cũng bị bỏ bom
thôi hông sao:D
chủ nhật đi thăm chị Lan nhá ;)
À thứ 7 này 9h30 bạn nào rảnh thì đến viện bảo tàng dân tộc học xem trưng bày của lơp sđồ vải nhá ;;)
có đồ bạn làm đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Tống ơi địa chỉ nhà chị Lan thế nào ? Chị Lan đã đỡ ốm chưa ạ :-/
Em thấy dạo này ốm dịch người ta hay truyền , thuốc với cả vitamin j đó :-s :|

à Lê ơi làm cho tao một con búp bê vải :X sắp sinh nhật tao rồi :">

chị đây ^^

Không vào viện, vẫn khỏe, chỉ có sốt + sổ mũi + nhức đầu thôi :p

Hi vọng cuối tuần khỏe ^^

Mọi người không phải đến thăm đâu, trông ốm kinh dị lắm :">

dỗi chứ [-(
chị Lan mau khỏe <:p \:d/ 0:) :*:x em cũng ốm, sốt rồi, đau đầu rồi, h còn ho với sổ mũi <):) :-<
ah thế hôm CN vừa rồi có tổ chức SN Hiền k mọi ng` ;;) vui k ;;) chơi j học j ;;)

Back
Bên trên