HDC version 2.0

@Hoa: hiểu ý chị đấy :D

avatar này nhìn quái nhỉ ^^ mà suýt nhận không ra :p

chị đợt này bận ko theo dõi các topics thg xuyên đc, mà các em HDC đúng là trẻ khỏe post cứ vù vù, may có em Lan để ý tách ra thành chủ đề mới, good job :x
các em HDC hay vào post cũng nên để ý là ngoài mấy em ngày nào cũng vào ra còn có những ng khác ko cập nhật topics thg xuyên như các em, thế nên khi post bài chú ý một tí nhé, để tất cả cùng cập nhật thông tin đc một cách dễ dàng nhất :)

>:p thằng Tống đừng hòng có quà nhá >:p >:p
Eo e Hiền như kiểu cả đời bị nhốt trong tu viện í nhờ ;)) ;)) nghe nhắc đến zai là ứa nước dãi thế kia có khổ không ;)) ;))

~:> eo tởm :| em có thế đâu nhờ
haizzzzzz :((

cứ tưởng câu được 1 bạn zai Việt đức =(( thế mà vừa rồi bạn ý nhắn tin bảo em là mẹ bạn ý ko cho đi vì sợ bạn ý hư người :-??

thôi thì :)|

lại bắt đầu một công cuộc ăn mày mới :( tìm kiếm zai nhảy =(( tiêu chuẩn : chân dài, trắng trẻo, thơm tho, cao 1m70 trở lên, tuổi từ 19 đổ xuống :| dưng mà phải thik uốn éo nhảy nhót cơ :|

ai tìm được gửi em :|
xin cảm ơn và hậu tạ :|

mẹ bạn ý cổ hủ quá đi mất >.<
mẹ em thì rất là ủng hộ, còn papa thì suốt ngày xua đuổi, thấy nhảy nhót thỉnh thoảng lại nhăn mặt :))

đề nghị phụ huynh các em nào còn cổ hủ thì đi gặp ngay cô Nguyệt Anh- mẹ hiền của bọn chị để đc thỉnh giáo bài "ko học nhảy đi tây đi tàu ng ta gọi là "tẩm" xấu mặt đất nước" :-" lớp chị nhờ thế mà chả thấy mấy vị phụ huynh phản đối nhảy nhót cả, chỉ toàn các con bùng thôi ;))

;)) Học anh đây nè, đi học đâu là tự quyết, chỉ có tài chính mới ngửa tay thôi.:-j

@chị Cẩm Anh : cô giáo chị đúng là =P~
mẫu người lý tưởng =)) \:d/
tư tưởng theo kịp thời đại >:)
@a.Lộc: ông thì giỏi rồi >:p
thẩm nào toàn thấy lông bông ngoài đường suốt :-"
:((
chả bù với mình 8-}

HDC vẫn sinh hoạt vui vẻ nhỉ, haiz. tiếc quá, mình vẫn chưa đến thăm dò đc buổi nào :|

Sin, chú biết chú vừa khen ai ko, vừa nói đểu ai ko?:-w

Học anh đây nè, đi học đâu là tự quyết, chỉ có tài chính mới ngửa tay thôi
anh tự quyết mà tài chính ko thông qua cũng chỉ thế thôi :))
thẩm nào toàn thấy lông bông ngoài đường suốt
anh Lộc vừa lông bông ngoài đường vừa lông bông trên mạng, ;)) chỗ nào cũng thấy post bài được, giỏi thế ;;)

Biết thế thì CN này mang Salonpas và mũ bảo hiểm khi đi học.:-w

nhớ mang thêm giầy nhớ anh Lộc cộc :D ko tông ko sandal đâu :D
tiện thể anh kéo thêm được mấy anh P1 đi càng tốt >:D<

Back
Bên trên