HDC-HAO dancer club

chị Lan ko thik nhưng HDC vẫn thiếu nữ mà. Chị Lan có nhảy được với tất cả nam của HDC đâu >:) Ai có quen với nữ nào thì cứ tiến hành các bước sau :
1. biểu diễn tài năng ( nếu có )
2. Nếu nữ hỏi anh/em học ở đâu mà giỏi thế, thì giới thiệu đến HDC
3. Quảng cáo hết mình cho HDC ( thông thường các quảng cáo ko hoàn toàn đúng sự thật >:) )
4. Nếu nữ đồng ý tham gia HDC thì thôi, nếu chưa thì quay lại bước 3

Chỉnh sửa lần cuối:
@HA: chỗ phòng mình hay tập ở Ams í, phòng ăn thì tầm khoảng 30m2, còn phòng học thì cũng tầm thế thôi mà. 50m2 là quá khá khẩm rồi, nếu giá nó mềm chút thì anh em nên xúc tiến (dẫu sao nó cũng gần nhà tao >:)) 0:)

Nghĩa Hiệp thì mọi người biết rồi đấy, giá chấp nhận được nhưng bảo mềm thì không :| còn tính chuyện thuê thầy này nọ nữa, chỉ sợ quĩ không chịu nổi :-s

1. biểu diễn tài năng ( nếu có )
2. Nếu nữ hỏi anh/em học ở đâu mà giỏi thế, thì giới thiệu đến HDC
Cơ mà tôi thấy b1 khó chuyển sang b2 quá! :)) Có khi nữ hỏi bảo là "đi tập khắp nơi, trừ HDC" thì còn may ra :-" :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe có ng nói với mình là sau lưng mọi ng toàn gọi mình là 3637 à? hix :( sao nghe như mật mã thế? sao ko gọi bằng những cái nick dễ nhớ hơn như: "con người của nghệ thuật" hay cái j đó tương tự :p
Nếu mọi người thích chỗ Thái Hà thì để mình thử hỏi já cả xem thế nào nhé, nhưg chỉ sợ cũg ko mềm như mong đợi.
@Cường: Ko cần qua quá nhiều bước như thế đâu em ạ, chỉ cần liệt kê các thành viên nam trong HDC và chút thông tin cá nhân là các em gái mê ngay ý mà :D , các em lại kéo đến hàng đàn ý chứ :)

Đinh Tường Lan đã viết:
Thấy tệ không? Sao HDC xuống cấp quá hay sao mà phải đi năn nỉ mọi người thế??! Chều là MA với em Huy, giờ đến Hải Anh với em kia! Chán! Mệt!Chi bằng nghĩ coi sao giữ và củng cố đội ngũ hiện tại! Chẹp!
Từ trước đến nay việc mời các thành viên đến với HDC em chẳng chú tâm làm, tất cả những người mới đến với HDC ko phải do em giới thiệu, đâu phải ai em cũng mời đâu, nói thẳng ra thì em chư mời ai cả, chưa quảng cáo gì về HDC cho ai. Chị biết em với Huy như thế nào thì em mới nói thế, mới mời nó đi như thế. Thêm hay không đối với em ko quan trọng. Cái việc này chẳng liên quan gì đến việc HDC xuống cấp hay không cả? Còn việc HA với các em thì giống việc em với Huy sao. Chẹp chẹp ...

----------

Theo ý kiến của em thì mình có thể thuê ở Nghĩa Hiệp cũng được. Không biết mọi người nghĩ sao :-?

----------

Trần Hải Anh đã viết:
Nghe có ng nói với mình là sau lưng mọi ng toàn gọi mình là 3637 à? hix :( sao nghe như mật mã thế? sao ko gọi bằng những cái nick dễ nhớ hơn như: "con người của nghệ thuật" hay cái j đó tương tự :p

Ai nói thế b-) b-) ??? Nhưng 3637 là số đẹp mà :D:D

Nghe có ng nói với mình là sau lưng mọi ng toàn gọi mình là 3637 à? hix sao nghe như mật mã thế? sao ko gọi bằng những cái nick dễ nhớ hơn như: "con người của nghệ thuật" hay cái j đó tương tự
Biết làm sao được! "Tâm hồn" bạn có số đăng kí đẹp quá mà :-" :D
chỉ cần liệt kê các thành viên nam trong HDC và chút thông tin cá nhân là các em gái mê ngay ý mà
như là cái biển đăng kí của cái tâm hồn nhạy cảm nào đó í :))

Em Nga gày đi trông ngon đấy :D >:D<

Đinh Tường Lan đã viết:
Em Nga gày đi trông ngon đấy :D >:D<
Hơ hơ, chị gặp Nga béo rồi ah? con này, nó quên mình rồi :-w.

Dù sao cũng mong đến ngày mai để gặp mày :*:*:*

Gặp nó làm gì nữa hả em! Con quên bạn quên bè này! >:p Có bồ quên hết bạn bè! Ghét nó đi em! >:)

Chào mọi người0:)

Lâu mới có thời gian vào lại đây, thấy mọi người vẫn hoạt động tốt mình rất vui.
HDC sao lại phải chuyển địa điểm hả MA? mọi người chủ yếu là HS_SV cả, HDC lập ra theo mình để giao lưu vui vẻ giữa HS các khóa, sợ thuê ở ngoài sẽ mất đi ý nghĩa này, còn vấn đề chi phí nữa. Mong mọi người hãy cân nhắc kỹ.

Rất mong gặp lại mọi người khi CLB ổn định trở lại.

1 số bạn có gặp mình bên kia và thích bản rumba dưới đây. Xin post để các bạn download về nghe.

Oyeme (hãy nghe em)
http://s21.yousendit.com/d.aspx?id=3NLKJFK7NGLJ316PC1JGT40PAT

Anh trai của Châu nhỏ load ở đây nhé.

Chúc mọi người chăm học và chăm chơi;;)

Anh Khoa (tên thật: Q.....) giờ dạy bên ODC ạ:-/ Em vòng qua vòng lại cái chỗ Phòng không không quân gì đấy mà không nhìn ra cái ODC :|

Oyeme hồi trước chị Giao có up lên, mọi người có nghe rồi ạ :) bài này hay quá anh Khoa (Q....) nhỉ, hồi ở bên kia sáng dậy em cũng bật nghe, rồi ... uốn éo suốt :p cảm giác rất là relieved :)

của nợ, dậy được 1 tiếng rồi. ôi Putinka :)) :p :">

à, CỦA NỢ! :)) hôm qua có người hét to lắm ý ;;) rồi có người mặt đỏ tía tai :* hôn cho cái nữa nào! :x

cám ơn anh Hoan chị Lan anh Linh, chúng ta đã rất túy lúy :)) what a day!

tình hình là càng ngày em càng yêu bác Putin :x gọi bác thân ái Putinka :x

blinchiki hôm qua tệ quá :( giống hệt crêpe ý. hồi xưa làm chuẩn blinchiki ngon lắm mà :(( hôm nào em làm 'oney blinchiki nhé? Bánh Mặt Trời Vàng!

không phải là không dám nói lên quan điểm chính kiến mà là cần biết im lặng đôi khi. không phải là không bức xúc mà là biết kiềm chế và bỏ qua. không phải là lờ đi mà là đã có hướng giải quyết. và xin đừng nói cái kiểu "đúng là người Việt Nam" bằng cái giọng khinh thường đấy. nhìn lại anh đi, anh là người gì thế ạ?

chuyện đó liên quan đến "bạn" Lan, chúng ta không chỉ giải quyết cho HDC mà cũng phải nghĩ cho bạn Lan thân mến của anh Hải Anh nữa đấy. bạn Lan thân mến của anh Hải Anh cảm thấy bức xúc thì bạn Lan thân mến của anh Hải Anh sẽ tự giải quyết, HDC hỗ trợ. còn nếu bạn Lan thân mến của anh Hải Anh muốn giữ quan hệ với "bạn" của bạn Lan thân mến của anh Hải Anh thì chúng ta cũng nên tôn trọng.

anh Hải Anh thân mến có bức xúc thì họp kín cùng bàn bạc, lôi ra public thế này thì phiền. hôm qua có đầy đủ những người "hiểu rất rõ sự việc" mà sao không chất vấn luôn? còn những người viết bài trả lời trong topic từ lúc anh Hải Anh thân mến hỏi đến giờ thì em cũng tin chắc là chả biết cái quái gì xảy ra trong cái buổi tối quái quỉ đấy cả! ok, không nói chuyện "vớ vẩn đâu đâu" nữa. bạn Huy thân mến trật tự nào! anh Khoa thân mến cũng :-$ luôn nhé! (có gì anh em ta gặp nhau rồi "tâm sự riêng" sau ;;)) em Nga thân mến cũng cúi chào và rút vào đây ạ!

Mọi người bình tĩnh nào.Hải Anh post bài này lên cũng chỉ vì thấy quyền công dân của bạn mình bị xâm phạm thôi :D.Đây là phản ứng hết sức bình thường mà.Hải Anh yên tâm là anh em HDC không fải là những người thờ ơ, thấy bạn mình gặp chuyện mà xem như không có gì đâu.Chỉ là sự việc cũng chưa nghiêm trọng tới mức như em nghĩ, và có thể giải quyết trong hòa bình, hoặc là giải quyết dứt điểm (cái này lại phụ thuộc vào Lan chứ ko ai khác quyết định được).Tất nhiên nếu chuyện này còn tái diễn thì HDC cũng nên tìm cách nhổ cỏ tận gốc cho cả nhà yên tâm.Để cho mọi người mất đoàn kết vì những
lý do tương tự thì thật là không nên

/:) 2 đứa con gái (Hà + Mai Anh) cộng 1-2 con vịt (là những con nào thì khỏi nói lại :))) là thành cái chợ; cộng thêm anh Hải Anh thì thành hiện trường WTC ngày 11/9/2001; cộng thêm em Nga thì thành Phuket đợt Tsunami; cộng thêm chị Lan nữa thì thành .... HDC :)) :p nguôi nguôi... :p

ChÀo Hdc
ChuyỆn HÔm TrƯỚc KhÔng NÊn NhẮc LẠi NỮa.nhƯng ĐÂy LÀ MỘt BÀi HỌc LỚn Cho ChÚng Ta NÊn ChỌn BẠn Ma ChƠi (mÌnh KhÔng Ám ChỈ Ai)
ĐỪng ĐỂ NhỮng VẤn ĐỀ RiÊng LÀm Ảnh HƯỞng ĐẾn CÁc HoẠt ĐỘng LÀnh MẠnh CỦa Hdc
NhỮng NgƯỜi ĐẾn VỚi Hdc VÌ NhỮng MỤc ĐÍch KhÔng LÀnh MẠnh ChÚng Ta SẼ KiÊn QuyẾt LoẠi BỎ
Hdc LuÔn Ở BÊn BẠn Lan Ạ!

Em Nga nói mình ghê quá, mà đau buồn nhất là lại bị chính Lan nói ko ra j
@Lan: tao đi đón ai thì kệ tao X-( , hôm 14-3 đó thấy mọi người ăn uống vui vẻ, nhất lại là bữa ăn do anh Hoan mời, tao nghĩ ko ai thích bàn chuyện đó nên tao mới ko nói ra.
@Nga: em nói đúng: "bạn Lan thân mến của anh Hải Anh cảm thấy bức xúc thì bạn Lan thân mến của anh Hải Anh sẽ tự giải quyết", có lẽ mình cũng ko nên lo cho chuyện người dưng.
Hix, muc đích mình trong sáng mà lại bị fản bác kinh quá!

Lan không có mục đích lành mạnh đâu. Người như Lan chỉ giao du với thể loại như mình thôi, không dám đến làm ô uế HDC ra nữa!

Thôi mà.Anh chị em bĩnh tĩnh lại nào.Có chuyện gì đợi đến chủ nhật gặp nhau rồi tâm sự, giải quyết.Nếu cảm thấy ko giải quyết được bằng lời nói thì chúng ta giải quyết với nhau bằng hành động.Nếu được thì lôi nhau ra chỗ gì í nhỉ.Ah, chỗ Dice, ra đấy đập nhau.Mình chưa ra đấy lần nào nên cũng muốn tiện thể dịp này ra đấy giải quyết ân oán với một số người

Back
Bên trên