HDC-HAO dancer club

em về chắc dư ra người khác chứ chả dư em đâu :-" 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hello tất cả các anh chị và các em trong HDC.
Hôm nay mình ngồi hết buổi tối để đăng ký đấy
:-/ Cũng may là vẫn còn đăng ký được.:)>-

Anh chị em ơi, CN này tổ chức luôn 8-3 chúc mừng sớm cho các chị em ở HDC đi :D. Chứ để đúng ngày sợ ai cũng bận :)
Với lại tuần sau anh Linh chắc cũng bận đón ai đó :p

không không :eek: đợi đến CN tuần sau chúng ta tổ chứ 8/3 muộn cũng được mà ;;) :*

Nga nghỉ đê:)):)), CN tuần nay các anh thích làm gì cứ làm nhé, bọn em là chẳng biết gì đâu :)):)):)).

Sao mọi người cứ bàn tán các đôi gì gì đó, chuyện người ta thì kệ, mình quan tâm làm gì, lại bị kêu là vô duyên, tò mò. Chuyện của họ có gì thì đâu sẽ có đó, chúng ta thế nào cũng sẽ biết thôi nhỉ :D. Kiểu như ai với ai đó, có gì thì ai cũng sẽ biết thôi. Ko có gì thì cứ ngồi mà chờ cho có gì ah :)):)):))

----------

HDC có thế sẽ thuê phòng tập mới, hôm nay vừa nói chuyện với anh Linh và chị Lan xong. Tình hình về việc thuê phòng tập mới, anh Linh phổ biến chung cho mọi người vào buổi sau nhé.

HDC welcome các bạn, các em, các anh, các chị, các cô, các bác tham gia cùng chung vui :D:D:D

này này :nono: 20/10 Nga đã không được dự rồi thì cũng phải cho Nga 8/3 chứ :nono: mà anh Linh là không có thích làm cái gì đâu đấy :nono: các cô đừng có tranh thủ dụ dỗ :nono: anh Linh kiên tâm nhất quyết không để các cô làm gì đâu :nono:

ai đó sắp được về với ai đó rồi :x thích quá :x ai đó ơi, gửi ai đó nụ hôn theo gió... :*

He he,em Nga có tự tin qua chăng 8-} ,anh Linh yêu em thì yêu.Nhưng anh Linh quý các em gái khác của HDC thì là chuyện của anh Linh chứ.
Mọi ng yêu quý anh Linh mà,chẳng lẽ Nga ko muốn thế à.Mà mọi ng yêu quý anh Linh thì lần này anh Linh ra tay kêu gọi mọi ng làm cái gì đó cho hoành tráng nhỉ.
Em 2 tay ủng hộ việc làm 8/3 sớm:)

chả có gì mà tự tin quá ở đây cả /:) I don't like that word...

mà có cái chuyện của anh Linh lại không phải chuyên của em Nga à?

anh Tùng không hiểu ý câu của con MA :p con khốn này nó ... giống mình :)) ý nó không chỉ là CN các anh thích tổ chức gì thì tổ chức đâu, đoc lại nguyên văn là "các anh thích làm gì thì làm, bọn em không biết gì đâu", rồi còn cái điệu cười dễ thương của em MA ở cuối câu khiến em Nga không thể không nghi ngờ :)) :p
con ôn :p cứ thông minh như tao thôi :> :p nhớ con mỏ nhọn khốn nạn không đi đón tao x(

;)) Cái đó thì cũng chưa biết được.

Cô về 1 phát là dư luôn 2 người rồi còn gì. HDC là có nội quy đấy, cô đọc chưa? :))

Hôm nay cuối cùng vì ít người quá nên cũng chỉ đi ăn nhẹ buổi trưa, có anh Hoan khao các em 8-3, nhưng mà có mình và Cường đi ăn ké :p (ngại thế)
Mà từ jờ, mình với Lan sẽ dạy các bạn trong HDC tiếng Fáp (ngôn ngữ văn minh của thời đại mới :D ). Hôm nay đã dạy Mai Anh đuoc vài câu, và em ý đã rối rít "Merci" mình, đề nghị Mai Anh về nhà nhớ ôn lại bài cũ nhé, anh nói với em câu "ta..." thì em fải nói "merci", nhớ nhé, lần sau anh dạy câu khác hay hơn :p
Ai muốn học nữa nào????? tiếng Fáp muôn năm! :))

Nga về sửa nội quy ;;) mọi người chọn đi, nội quy hay có anh Linh dạy :)) :D :p bởi vì nếu không sửa được thì cứ độ 30 giây là em Nga sẽ ngoan ngoãn nghe theo nội quy dắt nhau ra ngoài... :D :p

chả có gì mà tự tin quá ở đây cả
Có cái này này:
mà có cái chuyện của anh Linh lại không phải chuyên của em Nga à?

bởi vì nếu không sửa được thì cứ độ 30 giây là em Nga sẽ ngoan ngoãn nghe theo nội quy dắt nhau ra ngoài..
Thế ở ngoài luôn đi! =;

Hôm nay cuối cùng vì ít người quá nên cũng chỉ đi ăn nhẹ buổi trưa, có anh Hoan khao các em 8-3, nhưng mà có mình và Cường đi ăn ké (ngại thế)
Mà từ jờ, mình với Lan sẽ dạy các bạn trong HDC tiếng Fáp (ngôn ngữ văn minh của thời đại mới ). Hôm nay đã dạy Mai Anh đuoc vài câu, và em ý đã rối rít "Merci" mình, đề nghị Mai Anh về nhà nhớ ôn lại bài cũ nhé, anh nói với em câu "ta..." thì em fải nói "merci", nhớ nhé, lần sau anh dạy câu khác hay hơn
Ai muốn học nữa nào????? tiếng Fáp muôn năm!
tuần sau gặp nhau, sau khi nói "ta.." để chào nhau ra, chúng ta sẽ đồng thanh "vive anh Hoàn" :D ou bien "vive la poche de anh Hoàn" :p

Trêu nhau rồi, thật sự là hôm đấy ko hiểu mọi người nói chuyện gì, chỉ biết là tự dưng cứ merci, làm gì mà merci hả??? Phân biệt đối xử quá:(:)(:)((, em chẳng biết chữ tiếng Pháp nào cả, sao nói gì mà lại merci nhỉ, chị Lan ơi, anh Hải Anh ơi, giải thích cho em cái đi nào, anh Cường ơi, thế rút cục thì "ta..." có nghĩa là gì, tại sao 2 cái người kia ko viết hẳn ra mà lại "..." làm em cũng phải "..." :(:)((. Mà mấy người đừng có đầu độc tâm hồn trong sáng của em đấy nhé, em là cứ dặn trước thế cho chắc, tại mọi người cứ trêu em mà em chẳng hiểu cười cái gì, thấy cười nên cũng cười thôi, điên thật :(:)(:)((

đầu óc con MA cũng chi đến thế thôi ;;) :p

thích! :x sắp về rồi!

Thế là em Nga sắp về rồi, "sa..." :p (lại tiếng Pháp :D )
Mà công nhận em MA học cũng nhanh vào thật, chị Lan với mình dậy có chút mà đã cười fớ lớ, tưởng hiểu, hoá ra ko hiểu nhưng vẫn cười để tiếp thu kiến thức, học thế thì chẳng mấy chốc là vượt mặt anh chị thôi :D
Mà HDC có vẻ thiếu bạn nữ, có khi mình rủ thếm mấy con em họ mình vào cùng nhé đuoc ko mọi người?

Mấy người, được lắm :-w, thấy ta đây ko biết TP nên được thể làm tới hả :(:)((. Ta đây quyết tâm đi học TP, ko để mình bị thua kém :->. Thấy mình ngây thơ trong sáng nên mọi người cứ bắt nạt thế là ko được đâu nhé :D 8->.

@ H.A: Anh cứ dẫn đến đi, dẫn càng nhiều càng tốt, đang phát triển HDC mà :)

Chỉ sợ bọn nó kiêu không thèm đến thôi á, chứ được các em tới chỉ giáo là vinh dự cho mọi người quá còn gì [-o<

Thấy tệ không? Sao HDC xuống cấp quá hay sao mà phải đi năn nỉ mọi người thế??! Chều là MA với em Huy, giờ đến Hải Anh với em kia! Chán! Mệt!Chi bằng nghĩ coi sao giữ và củng cố đội ngũ hiện tại! Chẹp!

"Vos..." :|

xinh xinh yêu yêu :x

hôm nay thấy yêu ai đó quá chừng :"> nên ngồi lục lọi post ảnh lên :D

Đính kèm

4.3 KB · Xem: 9
    32.8 KB · Xem: 8
    76.8 KB · Xem: 8
  • Picture 022.jpg
    Picture 022.jpg
    150.4 KB · Xem: 8
Hix, coi bộ Lan ko thích rủ thêm em gái nào nữa (chắc sợ có ng xinh hơn mình vào :p ). Ok, thôi vậy, mình ko rủ ai nữa :|
Mình đã hỏi phòng tập ở chỗ Thái Hà rồi, coi bộ ko ổn, vì ở đó diện tích chỉ có 50m2, hơi chật, vậy nên thôi. Mọi người hỏi chỗ khác đến đâu rồi?

Back
Bên trên