HDC-HAO dancer club

Trần Hải Anh đã viết:
Mình xin tình nguyện tường thuật hoạt độnng của HDC ngày 14-2:
Buổi chiều, tập trung ở Dice, đập nhau đến ngu đầu, (mình bị đập nhiều nhất nên viết bài này giọng văn hơi lủng củng, mọi nguoi thông cảm nha :p ).

Hôm đấy mình thoát chết trong từng gang tấc một. Trước khi anh HA đến thì em toàn bị đập, ván nào cũng chết. Nhưng anh HA đến đã gánh vác cho em khối lượng lớn. Khi anh Linh đến thì...thôi rồi, chả bị ăn đập quả nào nữa :)):)):)) anh Linh hứng hết rồi :)):)):)) Ta cứ trung hòa thế thì có sao đâu, chứ đâu cần chia bè phái làm chi nhỉ ;));;) anh Linh nhỉ :))
Đập nhiều nên đến lúc ra khỏi quán thấy mặt ai cũng ngơ ngơ, ngơ ngơ cho đến tận hôm sau :)):))

các vị không được bắt nạt anh Linh :( :(( anh Linh già cả sức yếu, phục vụ em Nga là hết hơi rồi :(( không làm gì được nữa đâu :(( mà anh Linh còn giúp các vị nhảy nhót chơi bời, các vị nỡ lòng nào :((

đập thì đập nhè nhẹ thôi... giơ cao đánh khẽ, truyền thống trường Ams :D đánh yêu thôi :"> :*

thôi không đi chơi với HDC nữa :( mọi người dã man lắm :(( về nhà em chăm :p à quên, chăm em :D :p

---

con Mỏ nhọn nói đúng đấy :-w cô Lan cẩn thận [-x
các chị em HDC nói gương nhé!

Vâng, anh Linh của cô thì đập nhẹ lắm :D
Đúng là hôm V.D sàn Fashion ở chợ Hôm đông thật, chen nhau mà nhảy, nhưng xem ra ở đó nhạc hay lắm mọi người ạ, nhiều bài mới, ko bị cũ như mấy sàn mà anh em mình hay đi như Cosmos hay LNĐế :)

To Nga : anh Linh rất "nhân đạo" với những người cùng bè (chính xác là cùng tênb-) ) và rất sòng phẳng với đối phương nên Nga yên tâm, theo nguyên tắc bổ sung, anh Linh vẫn hoàn toàn bình thường:D
Còn về cách gọi "mới","cũ" ở HDC, như một vài ý kiến trước đã nêu, chỉ là để phân biệt thôi ạ nên em hy vọng rằng các anh chị mới tham gia HDC đừng "bận lòng". Chúc HDC .............để thành công, thành công, đại thành công.:)

Có lẽ phản ứng của mình cũng hơi quá.Vấn đề này cũng nên dừng lại ở đây.Hy vọng sau này sẽ ko còn những chuyện hiểu lầm tương tự xảy ra nữa.Xí xoá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ui HDC đông quá ^^ sáng nay dậy add mọi người vào, mỏi cả tay ^^

thấy có anh Nguyễn Xuân Tùng 8-| hy vọng không phải anh Tùng Drum Tùng Cận của Fewel với The Link 8-|

Nhớ nhớ ... vui vui ... :x:x:x

Những ngày xưa yêu dấu - Quang Vinh :x:x:x

Hôm nay đi ăn sinh nhật anh Cường vui quá!
Anh Cường hát hay thật đấy! Happy Birthday!

:-< :( vui hay buồn? buồn hay vui? :(

tìm được cách gọi điện cho anh rồi :(( mừng quá :(( nhớ chết mất :(( cố lên nào... 3 tuần nữa thôi...

không khóc nữa :-$ em yêu anh! :*

Hôm qua bọn anh giao nhiệm vụ cho Hải Anh thanh tra anh Hoàn mà ko biết chú có hoàn thành nhiệm vụ không nữa

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
tìm được cách gọi điện cho anh rồi
Thồi rồi!!! Xin chia buồn. Không có gì quý hơn độc lập tự do. Tự do muôn năm!!!!!

Đặng Cao Cường đã viết:
Hôm qua bọn anh giao nhiệm vụ cho Hải Anh thanh tra anh Hoàn mà ko biết chú có hoàn thành nhiệm vụ không nữa
Thanh tra gì thế ;;);;).

Mà bây giờ anh Hoan đổi tên rồi ah :)):)). Hôm nọ thấy anh Cường cứ gọi là: "anh Hoàn ơi, anh Hoàn ơi..." :)):))

-----

Thứ 4 trường Ams được nghỉ nè, sướng ghê. Có ai rỗi rãi đi chơi với bọn em không :> ? ( Chú thích là chỉ đi được ban ngày thôi ah ---> ai đi làm rồi thì ... 0:) 0:) ) Liệt kê xem có mấy người đi được nào: Mai Anh, Tú Linh, Hà, Tố Anh, Bảo Ngọc, Châu lớn, Đinh Lan, NM Cường, Tùng, Hải Anh ... Ai đi được ko ah :):):)???

Chỉnh sửa lần cuối:
To anh Cường: Hôm đó anh Hoan toàn jơ cốc lên rồi lại hạ xuống,còn theo nhịp cơ, cứ như khiêu vũ ý :p

Các em ở Ams có kế hoạch đi chơi vui quá nhỉ :D, mọi nguoi tham ja cho vui đi!!!!!!!! Các anh nào đi làm rồi thì nghỉ làm 1 buổi, "làm thì làm cả đời cơ mà" (câu này nghe quen ko? :p )

anh Linh đi làm rồi không được nghỉ :| 12 ngày nghỉ của anh là của em rồi :|

:p :*

2 tuần rưỡi nữa thôi :x

Thế là Hải Anh không hoàn thành nhiệm vụ roài.Còn vụ đi chơi thứ 4 thì mặc dù rất muốn nhưng ko thể.Hải Anh thử đi làm xem nghỉ có dễ thế ko.Trừ khi chú vừa là nhân viên vừa là sếp:D.Chúc anh chị em HDC có thêm một buổi vui vẻ đáng nhớ nữa

Hôm nay vừa nhận được 1 tin sét đánh: 10/03 Nga béo sẽ có mặt tại thành phố Hà Nội thân yêu của chúng ta :D:D:D. Em đề nghị các bác nào có nhu cầu làm thịt anh Linh thì tiến hành nhanh lên :)):)) , đến khi Nga về thì cấm ai có thể đụng vào đến 1 sợi tóc nhé :)):)) . (nga về thử đếm xem anh yêu của mày có rụng đi sợi tóc nào ko nhé ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
con ôn :p mày là con chậm chạp lề mề đi sau thời đại, biết chưa? cả thế giới này biết rồi có mỗi mày hôm nay mới biết. sắp xếp đi đón bạn đi.

các bạn HDC yêu quí nào mà có ý định làm gì anh Linh thì nên suy nghĩ lại, bảo trọng tính mạng của các bạn. tính mạng là cái quý nhất trên đời, không nên liều đánh đổi nó với hy vọng mong manh để rồi nhận được sự từ chối lạnh lùng của anh Linh :D b-)

---

by the way, anh Hoan, em vẫn giữ lời hứa với anh đấy b-) chưa bán đứng anh đâu :D

---

con khốn chấm dứt việc gọi bạn là Nga béo nhé :nono: tao đang sụt cân gần chết đây. 2 tuần cuối sẽ cố gắng ăn no ngủ kỹ, hy vọng là sẽ lại lên cân như cũ, không thì trông kinh lắm /:) không thấy mấy tuần nay tao có dám chụp ảnh đâu :(( với lại ai ý, là cứ thích em chubby chubby cơ :"> do you still lovechubby, dear?

Chỉnh sửa lần cuối:
nhanh thật, chưa gì em nga đã về rồi, lâu lâu ko được qua HDC, không biết cả nhà còn nhớ mình ko :)

Back
Bên trên