HDC-HAO dancer club

Mình mới tham ja HDC, mong mọi người chỉ giáo.
Trông avatar em Nga hot quá nhỉ!
Có ai có VCD nào về điệu Jive hay hay ko? cho mình mượn coi thử. Thanks!

Sao cứ sang trang mới là mình không mở được là sao. Thôi đành câu một bài để đọc được cái trang đấy vậy, mọi người thông cảm. :D

Đi chơi đi chơi thôi, học mãi mà thấy chán quá, mới học xong mà lại mong đến CN quá. Dạo này đỏ bạc quá, chắc tình cũng đen thui thôi :)):))

Ai bảo cô thế! Như tôi nè, hôm mùng 4 đánh bạc, chẳng những đen tình mà còn thua bét nhè! :))

Hehe, thế là do số chị đen rồi. Em đây là đỏ 1 cái rồi, còn mỗi cái kia thôi :)):)).

Mai có ai đi câu lạc bộ mới của anh Khoa ko???Đi cho vui, lại thêm hôm nữa tụ tập :D:D:D (mình chỉ máu nhảy với cả chơi bời, thế này mà học hành linh tinh bị cắt mất nguồn vui thì sống sao đây. Thôi cố lên vậy :)>- b-) )

Kế hoạch đi chơi 14/2 đã được ban chấp hành lâm thời thông qua.Đề nghị chủ nhật này đi học Mai Anh phổ biến lại cụ thể cho mọi người được rõ.Lai thêm một tối mất ngủ rồi

:-< my Valentine... :(( khổ thân quá anh phải đi chơi một mình :((

mình còn chả đi chơi :( ngồi nhà ôm gối với laptop :(

hôn anh... :*

Ai bảo anh Linh đi một mình. Anh Linh đi chơi với cả hội HDC còn gì. Có mấy em mới xinh lắm cô Nga ạ, cháu chia buồn với cô.

Con gái HDC là bao gồm cả em Nga đúng không? :)) Con trai HDC đẹp trai, em Nga nhỉ. ;)

em Nga xinh xấu thế nào đã có anh Linh nhận xét :p còn con trai HDC, trừ anh Linh ra, thì cũng xâu bỏ xừ :p

con gái HDC xấu bỏ xừ
:-w Phạm thượng quá đi mất! Chẹp! Tạm tha cho cô, mà thông báo cho cô tin buồn là dạo này HDC mới khai quật được mấy em gái rất dễ thương, mấy chị gái cũng iu nữa :x :x :x :-"

Các thành viên khác của HDC ko thấy lên đây "spam" (như em Lan em Nga gọi) nhỉ. Loanh quanh luẩn quẩn mỗi em Lan, em Nga, em Mai Anh với em Dũng chăm chỉ copy paste các bài kỹ thuật. Mà cũng đúng, ở đây chưa bàn luận nhiều về chủ đề chính là khiêu vũ cho lắm. Ko biết là đến khi đăng kí mở Board rồi thì mọi ng có tham gia sôi nổi ko? 8-|

Hôm CN ko đi đuoc với mọi người, buồn quá!!! :(
Chắc là vui lắm nhỉ! Ai hát hay nhất thế?

mặc chị Vân kêu gọi 8-| các em gái vẫn hăng hái spam bài :p

còn việc mở box riêng, mọi người (HDC + HAO) có hăng hái vào thảo luận không, thì đấy lại là sức hấp dẫn của các mod, của người viết bài :)

-----

chị Lan ;;) chị Lan không phải hôm vừa rồi vừa mới tự nhận là đã xấu xí đi rồi sao? :p em có bao giờ dám nghĩ chị em HDC xấu đâu, nhưng mà xét trên con mắt anh Linh mà nói thì... :p anh Linh nhà em khó tính lắm ;;) :p

Hôm qua đi chơi với mọi người vui quá :D, khổ một nỗi là về nhà bị bố mẹ cho 1 trận :( , cái tội về khuya để trốn tránh trách nhiệm :( :( :(.
_Thu hà :D _

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa 8-| HDC nhiều thành viên mới thế? 8-| MA update danh sách đi? làm một cái giới thiệu một vòng nữa :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên