HDC-HAO dancer club

--------------------

Chỉnh sửa lần cuối:
anh ko chắc là tất cả đều hiểu em đang nói về cái gì nên đề nghị em vừa vừa thôi nhé

Hôm qua ra Dice, bị ăn đập nhiều quá, đến chết. Tối đến thấy đầu ong ong, hát karaoke mà thấy phê thật, nhún nhảy cứ gọi là....thường thôi :D:D.

Ông Cường lại còn cho quả lượn trời đánh nữa chứ, may mà số mình vẫn còn cao lắm...:D. Hay lúc ở Dice anh Cường bị ăn đập kinh quá hay sao mà ~~~~ ;)). Có chấn thương, hậu quả gì sau này thì cũng xin tha lỗi cho con, năm mới Tết đến rồi, nợ nần thế là hết :)). Hura :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Với nghĩa vụ là 1 cựu mem của HDC Club, em/bạn Huy xin chúc tất cả các anh các chị và các bạn năm mới hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!
Báo cáo là vừa mới 1h30 sáng nay (1 Tết), em Huy đã được xem chương trình thi 10 điệu tại Vienna (Áo)! :D:D:D:D Lạy zời cho em Huy được nhảy nhót thỏa thích trong năm nay! :D:D:D

Chúc mọi người nhảy múa vui chơi suốt cả năm, thành công rực rỡ :*:*:*:*:*:*

Năm mới rồi, năm con cún:D, em/tớ xin chúc mọi người năm nay hạnh phúc thật nhiều, may mắn thật nhiều, thành công thật nhiều, và tất nhiên là....NHẢY NHÓT thật nhiều, bù khú thật nhiều :x:x. Nhớ nhớ mọi người lắm, CN tới này đi học đầy đủ nhé, nhớ lắm, yêu lắm :*:*:x:x. Thật đúng đắn khi tham gia HDC. Cảm ơn Heo nhiều lắm :x:x:x, một niềm vui mới, một niềm đam mê mới, một tình yêu mới :x:x

Tối qua dạo quanh Hồ Gươm suốt từ 8h tối đến 1h sáng mới về, chẳng gặp ai trong HDC cả :(.

Trời, mày thật thiếu may mắn, tao đứng ở bờ Hồ trong lúc bắn pháo hoa đây này :(:(:(:( Tiếc cho mày quá! Sao mày không lao vào cái chỗ mà có chớp máy ảnh liên tục ý, tao đấy! Suốt 15 phút bắn pháo hoá, tao chụp lia lịa, được 2-3 bức khá đẹp, chính là cái ava đây này :D

anh với nhà anh cũng đứng ở bờ hồ nì, nhưng mà cái hồ hôm qua mênh mông người luôn, sáng nay nói chuyện thấy mấy đứa tả nó đứng cái chỗ cũng giống như mình đứng mà sao ko có thấy :)

Oạch, cuối cùng là hầu hết mem đều ở bờ Hồ, "mỗi người một nơi" :)):)):))
Có khi hôm qua em đứng gần anh Dũng mà anh không biết! (vì em và anh đều chưa biết mặt nhau:D)

Có khi thế ý nhỉ ;;);;);;)

Đi chơi Tết đi chơi Tết, có ai đi không??? Chơi Bowling đi, mùng 4 Tết nhé. Có ai đi ko???

Tết ở nhà chẳng làm gì cả, đi chơi cho sướng... :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời!;;) ;;) ;;) Tôi cũng lượn bờ hồ từ 10h - 1h30 nè, sao chẳng gặp ai nhỉ:-/
Toàn người là người , mà năm nay còn vắng hơn mọi năm thì phải :D

----------

Quên mất, MA ơi, mùng 5 đi có được không? /:) /:)

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
Quên mất, MA ơi, mùng 5 đi có được không? /:) /:)
Mung 5 bận mất rồi, ngồi nghĩ mãi thì chỉ có mùng 4 đi được. Nhưng mà ko thấy ai trả lời thế này thì chắc cũng chẳng ai đi đâu mà. Mọi người có vẻ bận bịu trong dịp Tết này qua nhỉ, chắc lớn rồi nên ai cũng bận cả, chả ai rỗi rãi như mình :-s :-s

Mai mọi người đi chơi vui vẻ,nhớ về kể cho em nghe nha :( :( :(

Anh cũng lên bờ Hồ nè. kekekekek, đúng là HDC không có duyeen rùi. À cũng có nhìn thấy Đinh Lan với Ngọc Dũng nữa. Thế là khá hơn các em rùi. :))

Em lì xì mọi người, hì hì (giá mà nó là xiền thật nhỉ)

nhớ :( nhớ :( nhớ, nhớ, nhớ! :((

--

đêm qua nằm mơ thấy HDC có box riêng :p

Em Ngọc lì xì tiền mà không có thật. Đúng là công nghệ cao photoshop :D. Xin mừng tuổi mọi người đồng này :D

Nguyễn Mạnh Cường đã viết:
Anh cũng lên bờ Hồ nè. kekekekek, đúng là HDC không có duyeen rùi. À cũng có nhìn thấy Đinh Lan với Ngọc Dũng nữa. Thế là khá hơn các em rùi. :))
Hehe b-) Thế mà tôi mãi mới thấy chú đấy! Chú trốn kĩ quá cơ :>

Back
Bên trên