Happybirthday to BUZZ!!!

HAPPY BIRTHDAY TO BUZZ!

Yêu A3 nhất trên đời!(Thật ra dòng này viết thêm cho có thôi, bởi vì phải viết >30 chữ cái nó mới cho post.)

Happy birthday to Buzz!
Wish that our friendship will last 4ever...
Wish that everymember in our class wont 4get this special day although next year we won't study 2gether....
A 3 is the best of the best.....
Always remember 16-11.....
Miss A 3 so much.......

Chán wa, lớp mình đi chơi để kỉ niệm sinh nhật Buzz mà mình o thể tham gia cùng dc.....AHHHHHHHHHHH.....

Cả nhà ơi..Trần Thắng đổi đc avata rồi...hihi..:D
(iem là Hà mà..iem vừa đổi avata cho Trần Thắng dưới sự giúp đỡ của Má mì..thx nhiều nhiều...:x ;) :p )

He, sinh nhật Buzz vui kinh dị, vui nhất là màn chất vấn Trần Thắng, cười đau hết cả bụng.Cái trò Bò lúc lắc chơi không biết bao nhiêu lần rồi mà vẫn buồn cười.Ngô cũng khá ngon, mỗi tội hơi nhạt, chắc tại luộc không cho đường :)Anyway, vẫn ngon lém.Thanks cô chủ nhiệm. Hôm nay tao còn mang cả tờ rơi quảng cáo với đống vé, dán lung tung khắp trường.Lúc đến lớp nhìn thấy lớp mình tràn ngập trong xương chó (!!!) và bóng bay trái tim đẹp cực kì.Đứa nào đi qua cũng phải ngoái nhìn.:))
Hic, năm ngoái tao vẫn nhớ điên nhất là vụ đi bán vé.Năn nỉ chúng nó gẫy cả lưỡi, cuời nhe xỉ rách cả miệng chúng nó cũng chẳng chịu mua cho.Hôm 16 thi cong mông lên ngồi dán chân chó lên trên phông.Giờ tao vẫn nhớ cái cảm giác dinh dính, mát mát của cái món keo sữa. Đứa nào cũng chu mỏ lên xin ít sữa của anh Faces... Khổ thân anh ý có mỗi tí sữa mà bị chúng nó xin sạch.hehe...
Hì, giờ tao mới nhớ ra là gian phi tiêu của tao thu được nhiều xiền nhất, chuyện tao hơi dẻo mỏ đấy...tao còn trấn được của mama tao một ít nữa, chẳng nhớ là bao nhiêu nữa.Hihi`...Nói chung là càng nhớ lại càng thấy yêu Buzz và lớp mình, yêu lắm lắm ý!!!

Hờ hờ...hôm nay con Má mì bày ra cái trò đố dạ hội Buzz!!!..hic...iem vẽ nhầm logo dạ hội...hic..ngu wa'...xấu hổ...:"> ..huhu...:((
Dù sao cũng an ủi đc chút xíu vì ăn dỗ đc của Thanh Hà 1 bắp ngô..hờ hờ..:p :)) Công nhận cô chủ nhiệm hôm nay tâm lí thiệt..đến sớm chuẩn bị cho Buzz!!! nên chẳng kịp mămmăm gì sất...:p :D
Hôm nay cảm giác như sống lại ngày xưa...nhất là cảm giác hừng hực của buổi chiều cong bottom lên để làm phông,sân khấu BUZZ!!!..mỗi tội hôm nay ko có màn chửi bới điên cuồng của iem năm xưa...hờ hờ...:p ..Mà con Vân hâm đơ lại còn giơ tờ rơi quảng cáo trước mặt iem..hic..nhớ dã man...:(( :p :x

Mừa tụi quỷ A3 kia,chúng mày có định kế hoạch đi đú 20-11 ko hử????
Đi như thế nào thì phải hẹn giờ cẩn thận ngay giờ đi,ko lại linh tinh hết cả lên...Tao còn lũ nhóc năm cấp 2 đang giục quýnh lên..hic..chúng mày làm ơn cho tao 1 cái hẹn đi..hic...:(( :p :x

Ừa...con Khánh Vân vừa cho í kíến là cả lũ đi đú vào hôm 19-11,tức là ngay sau khi tụi mình 'sinh hoạt chính trị'..
Chúng mày thấy thế nào hử???
...
(Sorry tao ko có í định lạm dụng topic này làm nơi chat chit đâu Linh heo ah..hic...đấy là do hoàn cảnh xô đẩy thôi..hờ hờ...thông cảm nha... :"> :p :D )

Hiccccccccccccccccccccccccccccccc......................

Bọn mày được đi chơi lém thế... Việt Hà này cái gì cũng ti toe... làm mấy đứa xa nhà thấy tủi thân quá à... :(( :(( :D

Weekend trường tao đeck làm việc,nên chẳng biết làm thế nào lên post bài...Biết là muộn nhưng vẫn phải nói:
Chúc mừng sinh nhật BUZZ!!! tròn 1 tuổi

Bọn mày ơi,ngồi bên này thấy chúng mày tổ chức vui thế tao thấy buồn lắm..Lại ngồi tưởng tượng nếu mình ở nhà thì mình sẽ làm gì,đầu têu được cái gì,lại ngồi cười híhí để con Hồng Vân ( và cả Minh Hằng nữa,Hằng nhớ ko??) quay xuống nhìn với ánh mắt trân trối..Nếu ở nhà tao sẽ được ngồi ôm bụng cười chảy ra nước mắt,được ăn ngô cùng bọn mày...hoặc sẽ tham gia cái trò bò lúc lắc...Nhưng tóm lại là tao đang ở rất xa và tất cả những thứ đó chỉ có thể ở trong tưởng tượng...và ở trong trí nhớ...Tao chỉ có thể dùng trí nhớ của tao để tượng ra từng khuôn mặt bọn mày,từng hành động trở thành.."biểu tượng" của mỗi ng`...nhớ lại xem mỗi lần liên hoan tụ tập lớp mình hay chơi gì,ăn gì để ngồi nghĩ xem lần này sẽ như thế nào...

Tao ko phủ nhận có nhiều lần tao nói "Yêu lớp mình lắm!" chỉ là lời sáo rỗng,chỉ với mục đích câu bài..thậm chí nhiều khi tao ko cảm thấy như thế...Nhưng lần này thực sự là thật..tao rất chân thành khi nói thực sự tao rất nhớ lớp mình và yêu chúng mày A3 ạ...Nếu sau này có đứa nào làm nghề design chương trình thì nhớ bỏ lại cho tao 1 chân chạy việc và nhớ mời 8tr nhé (nhưng lần tới sẽ ép giá,trả nó 800 nghìn thôi hehehe)

thứ 2
sáng, tớ ngó lên trên lớp bọn ấy, thấy có bóng treo, lòng: ''à, sinh nhật Buzz'' ấy mà.
chiều, đi qua, thấy trang trí, choáng thật: xịn!
ko biết nói gì hơn.
lòng rất ngưỡng mộ. :) :) (mà hỏi tí, năm nào, bọn ấy cũng định tổ chức nó à?)

công nhận là hay thật...nhưng việctrang trí nhiều màu sắc như thế lại làm lớp 11Địa phải nhăn nhó

^_^,lấy làm ngày họp lớp luôn mà. Năm nào cũng phải tổ chức,đi xa đến đâu nhưng còn tiền mua vé máy bay là còn phải về đập phá.Hôm nay cô Hóa ( hoặc cô Sử,hoặc cô Lý) phải thốt lên : cái lớp này như trẻ con ấy nhờ :)) khi nhìn thấy cái chữ Buzz!!! to tổ chảng trên tường ,làm mình thấy vui ko chịu được.
Xin lỗi các bé lớp 11địa,bọn chị chỉ định làm phòng học của bọn mình đẹp hơn thôi mà? Nhưng các em có công nhận là con gái Anh 3 01-04 khéo tay ko? bọn chị xanh xanh đỏ đỏ quen rồi,không màu mè là không chịu được

chỉ nghe các bạn tả mà tớ đã thấy lớp các bạn đẹp

Bạn này ngộ nhỉ...Bài nào viết cũng tầm 30 chữ????

đáng iu chứ tại tớ khiêm tốn viết ít ít vậy nhỡ có bị chửi còn đỡ ngượng

Back
Bên trên