Happybirthday to BUZZ!!!

mà wen lấy số lượng là chính chứ chất lượng xét cuối

Lớp mình phải gọi là siêu colorful! Mà cầm đầu là ta đây chứ ai! Nhìn cái chữ BUZZ!!! màu mè như kẹo ấy! Ngon ơi là ngon! Mà chính cô Lý nói "Lớp con mà trẻ con thế à!" Chứ ai!
Lớp mình hôm qua rực rỡ thì hôm nay trông nó cứ bẩn bẩn thế nào ý! Băng dính 2 mặt cứ dính đầy khắp nơi xí chết! Chỉ con lưu lại chữ BUZZ với HAPPY BỈTHDAY là đẹp thôi! (Hi Hi)

Hehe, hình như có mỗi lớp mình là sinh nhật dạ hội còn rầm rộ bọn mày nhể....
các lớp khác sao có vẻ im hơi lặng tiếng thế............. :D

Ai bảo các lớp khác im hơi lặng tiếng?Có khi là ng` ta tổ chức ngầm chứ ko đánh trống múa chiêng phất cờ như bọn mình ... Hoặc là` ng` ta tổ chức sang hơn,ra nhà hàng 5 sao đập phá chẳng hạn chứ ko bình dân trên lớp như lớp mình (cũng có thể là sợ phải dọn hậu quả sau khi đập phá!) hehe

Phaminhang đã viết:
Hiccccccccccccccccccccccccccccccc......................

Bọn mày được đi chơi lém thế... Việt Hà này cái gì cũng ti toe... làm mấy đứa xa nhà thấy tủi thân quá à... :(( :(( :D
Hằng ah,ti toe như thế thì mấy ông mấy bà mới ko mù thông tin..ko ti toe để mà gào rú ầm lên là ko bít gì hết,ko bít dân tình A3 sóng chết ra sao..hờ hờ...Tủi thân hử..chậc...cái này gọi là tình cảm dành cho tâm hồn xa quê,,,hic,,,:(( :p :x
..như thế mới thấy đc lớp mình vẫn vui và đoàn kết như ngày nào chứ..đúng ko?..:x ;)

Bố à...Bố nói cung có phần đúng nhưng nếu bọn nó o post bài lên thì mình biết lớp mình ở nhà thế nào...Mà cứ làm như vợ con ý,topic lớp mình phải lên no 1 chứ....

Hehe, công nhận là nhờ có việt hà mà topic lớp mình lúc nào cũng đứng đầu đấy... hehe...

nói ti toe là đùa tý, thỉnh thoảng thấy hơi tủi nhưng mà có vít thì mới bít tình hình nhà... cảm ơn các bác... :D

hô f2 nhà we we hỏi khí ko fai chứ topic của các bạn vít về cái gì mà đông vui thế ngại đọc we

hehe, bạn hiền ghen với lớp tớ à, tớ thấy dạo này lớp ấy cũng có nhiều topic linh tinh gần bằng bọn tớ rồi đấy... :D :)

hô f2 mới vào còn ngây thơ mong các bạn chỉ giáo nể tình thầy liêm

Chồng ah,cảm ơn chồng bênh vợ..:p
Mà sao cái bạn Đõ Hiền lớp Pháp này đi đâu cũng thấy..câu bài lộ liễu wa' xá...chậc...

Báo cáo tình hình tiếp cho mà nghe nè...
Hôm qua A3 nhà mình đi chơi..thật sự..thấy tinh thần mọi người cứ sao í...làm mất hết nhiệt tình của mình...HÌnh như...buồn wa'..:(

bình tĩnh... căn bản áp lực lớp 12 kinh quá nên nhiều đứa ko dám đi thui mừ... cứ để đến tết rồi mấy dịp quan trọng đi chơi cũng chưa muộn... đừng suy nghĩ nhìu quá... ha :p

Đấy là tại vì ko có tao đấy hehehe...Đợi tao về đi chơi cùng lớp thì may ra mới vui được hehe

Tao hi vọng là lúc mày về dân tình còn tinh thần...hờ hờ...Mà chỉ sợ về đây con heo nào ko đi chơi với lớp,tí tởn với thằng nào đấy..nhỉ..:p :D

con Hằng, khai ra mau, đứa nào trong cái chữ kí trắng trắng của mày thế :))

há há há.Hằng ,khai đi. Tớ thề không nói cho ai biết đâu,chỉ cần ấy post đầy đủ họ tên,tuổi tác,địa chỉ lên đây,tớ thề không nói cho ai ma`! I Swear! ;;) ( đứa nào nhìn thấy tên tuổi " anh ấy " của Minhang` thì nhắm mắt lại. Ai cho nhìn mà nhìn B-)

Mai lông..thôi ngay cái trò đấy đi..Thế là ko tốt đâu..Những chuyện tế nhị như thế này..mày phải dùng biện pháp nhẹ nhàng...:p
Hằng iu quý và tốt bụng nhất thế giới.....đấy..kiểu như thế...:p :D ;) :))
Nghe ngu ngu...:p

Hĩ hĩ,bí mật Quốc Gia cả nhà đều biết. Nói chung ,dùng cách nhẹ nhàng tao sợ không ăn thua ,phải dùng biện pháp mạnh mày ạ !

Ui, ko nhờ câu nói của LN, cũng ko ngờ ông mình đã trở thành như thế! Chậc, chậc!

Back
Bên trên