Happybirthday to BUZZ!!!

Này Béo,các bạn ấy chăm học thì phải cổ vũ tinh thần sao mày lại negative thế hả???A 3 bây giờ hoc cũng trâu,chơi cũng trâu...chứ o như mày suốt ngày ăn socola đâu...hehe

Bây giờ mấy bạn lớp Pháp lên nhiều ra phết... lớp mình phải vận động mọi người thế nào đi chứ.... :p

Hôm nay tao làm cho 3 topics của lớp mình đi lên rùi đó... giỏi chưa.................... :)) :p

Cả con nữa.....Mà bố ơi sao chỗ bố có biển mà thời tiết có vẻ nóng nhỉ??? Chỗ con biển cũng đẹp lắm nhưng lạnh chết cha,o tắm dc.....Chỉ ngắm sóng vỗ vào bờ mà bùn thúi ruột....

Mà bãi biển đẹp đấy,sạch đấy nhưng ko có cát,toàn sỏi,đi đau cả chân...

Hôm nay 13/11 rồi..còn 3 ngày nữa là buổi dạ hội của bọn mình ra mắt bà con cô bác bàn dân thiên hạ...

À,tao còn nhớ lần đầu tiên tao gặp nhóm nhảy "nhất lé, nhì lùn, ba dô,tứ rỗ " có cả ấy..nhìn cái ông trưởng nhóm mà tao choáng..ko hiểu sao trên đời có ng` quái dị như thế mới chết chứ...thế mà ông í lại có fans nhiều nhất nhóm ++>chưa chắc đẹp trai đã là được thích nhất đâu..quái thai cũng được nhiều ng` thích lắm hehehehehe

À,còn vì cái nhóm "Tình bạn" của con Huệ mà suýt nữa bọn mình phải đền 2 triệu cho chúng nó vì đăng quảng cáo trên Hoa HỌc Trò là có sự tham gia của nhóm Tình Bạn trong khi đến cái hợp đồng miệng với chúng nó còn ko có...hehe...tao cũng ko hiểu làm thế nào mà bọn mình thoát được vụ này ấy nhỉ? :D

do u remember ??? :x

Chỉnh sửa lần cuối:
He, ngay lập tức phải save vào máy... nhỡ mai kia diễn đàn đơ một phát là ko lấy lại được....... còn cái nào khác nữa ko mày... :D

Cái ảnh lớp mình chụp ở trên sân khấu đâu rồi ý nhỉ???

Chuc mung sinh nhat Buzz!!!!

Lớp mình yêu quý!!!
Tao xin lỗi vì hoàn cảnh không cho phép mà đến bây giờ tao mời lên post bài được.Đọc những bai viết của bọn mày mà tao muốn khóc..tao nhớ lớp mình..nhớ Buzz quá di thôi!!!
Nhớ những lúc tao và con Hà ngồi bàn tính,mơ mộng về một dạ hội,những lúc tao và con Linh chạy khằp nơi xin xỏ giấy phép ,nhờ cái cảm giác buồn thiu khi không đc làm vào tháng 1..nhưng trong cái rủi cũng có may,nếu ma` không làm sớm thì làm sao tao biết dạ hội la gi`..hi`..hi`..
Rồi nhưng ngày hùng hục đi xin tài trợ,đi mời ca sĩ..thật sự là kỉ niệm thì rất nhiều...Tao vẫn nhớ khi đang làm thì đứa nào cũng kêu ca,nhưng đến khi làm xong rồi,thì tự nhiên có một cảm giác hẫng hụt kinh khủng..bọn mày có nhớ không?
Cảm ơn lớp mình rất rất nhiều...bọn mày đã mang lại cho tao bao kỉ niệm rất đẹp..những kỉ niệm mà tao sẽ không bao giờ quên được..Và tao thật may mắn là tao đã được học trong một tập thể tuyệt vời như lớp mình..và những tháng cuối cùng của cuộc đời học trò thật sự của tao thật đẹp...để rồi những lúc xa lớp,bơ vơ,lạc lõng ở một nơi xa lạ,những kỉ niệm trở thảnh niềm an ủi,chỗ dựa cho tao...
A3 ạ,dù tao không được học với chúng mày nữa nhưng A3 vẫn luôn là một phần của tao va tao mong là tao vẫn luôn là một phần của A3!!! Cảm ơn Buzz..!!! vì đã mang lớp mình lại gần nhau hơn,hiểu nhau hơn va YÊU NHAU HƠN!!!
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BUZZ...!!!

Tao xin lỗi tao ko đổi cái avtar gì dc vì tao chả biết làm thế nào cả..hix..mình quê mùa quá..bác nào hứơng dẫn em vơi!!!!

Tao chỉ nhớ là đi bán vé rất mệt và tối hôm dạ hội nói nhiều khản cả cổ.Nhưng tao chỉ mong lại được đi bán vé một lần nữa.

Lớp mình à, hôm nay là ngày 16-11 rùi nè.... :p

Happy birthday to BUZZ!!! :* ... nhớ BUZZ!!! wá đi :x

Mọi người ơi, để chúc sinh nhật BUZZ!!!, hôm nay con trai lớp mình đã đá bóng trận đầu tiên thắng 11 Địa với tỉ số đậm 4-0 đấy.... :)) Lúc đầu thấy ai cũng bảo sẽ đi cổ vũ mà cuối cùng chỉ có mỗi tớ, Má Mì và Huy. hehe, phí cho mọi người quá :D ko được xem lớp mình đá hơi bị hay nha ;)

Yêu lắm.... :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
YEAH... HAPPY BIRTHDAY TO BUZZ!!! :-*

nhanh thật thế mà đã một năm rồi đấy...
không biết viêt gì, chỉ biết cảm ơn tất cả bọn mày, cảm ơn Buzz... tất cả đã cho tao một khoảng thời gian tuyệt vời nhất trong cuộc đời, yêu Buzz yêu A3... dù đi đâu đi chăng nữa cũng nhớ về Buzz, về A3 nha bọn mày... :-*

Chúc mừng sinh nhật BUZZ!!!
Cũng chẳng cần nói gì nhiều, BUZZ!!! đã thành công đúng với những gì bọn mình mong muốn và những công sức cả lớp đã bỏ ra, thành công đủ để mọi người đi xem còn nhớ, đủ để bọn mình tự hào. Đó sẽ mãi mãi là một kỷ niệm thật đẹp của lớp mình mọi người nhỉ. Yêu lớp mình nhiều lắm :-* :x

A3 ơi...
BUZZ!!! đc 1 tuổi rồi...Một năm đã trôi qua..một năm với bao thay đổi,có những đứa còn ở lại,có những đứa đã ở nơi khác...tụi mình đã lớn hơn,chính chắn hơn nhiều so với cái tuổi của 11A3 ngày xưa..nhưng 12A3 bây giờ ko bao giờ có thể quên đc BUZZ!!!,quên đc những kỉ niệm của một quãng đời sống trong gia đình A3..phải ko? :x ;)
Nhớ về BUZZ!!! là những ngày rong ruổi chuẩn bị,đầu tắt mặt tối đi xin tài trợ,mời ca sĩ,hay long xòng xọc cả ngày chỉ để bán đc dù là một cái vé...Và BUZZ!!! đc làm nên trong những nỗ lực của từng thành viên A3 ngày ấy sẽ chẳng thể thành công đc nếu thiếu sự giúp đỡ,ủng hộ cũng như động viên ...:x
..A3 xin gửi lời cảm ơn đến BGH,Đoàn trường Hn-Ams đã tạo cơ hội cho BUZZ!!! đc làm nên...
..A3 xin cảm ơn cô Nga chủ nhiệm,thầy Liêm,thầy Sơn...những thầy cô giáo đã ủng hộ,động viên và tạo điều kiện để BUZZ!!! có đc sự chuẩn bị chu đáo nhất trong điều kiện có thể...
..A3 xin cảm ơn các bác phụ huynh,những người bố người mẹ đã hiểu,thông cảm,ủng hộ,động viên con mình để mỗi thành viên A3 có thể sống hết mình với BUZZ!!!..:x
..A3 xin cảm ơn các anh chị lớp Toán 2,các anh,chị bạn bè...những người đã hết lòng giúp sức,động viên, BUZZ!!!.. :x
..A3 xin cảm ơn trung tâm Languae link,Hãng Faces,Công ty tư vấn du học...những đơn vị đã tài trợ để BUZZ!!!.. đc trình diễn...
..A3 xin cảm ơn những ngưòi bạn,nhưng ca sĩ,ban nhạc,nhóm nhảy,cảm ơn chị Kiều Anh MC...những người đã làm nên đêm BUZZ!!! thành công và nhớ mãi..:x
....................:x
A3 ơi...Tao chẳng biết nói gì nữa...Thời gian cứ trôi đi,trôi mãi..và mỗi đưa tụi mình rồi sẽ lớn,sẽ sống cuộc sống của riêng mình...Tao chỉ mong sau này,trong cuộc sống của riêng mình ấy,mỗi đứa sẽ chẳng bao giờ phải nuối tiếc một cái gì hết..chúng mày hãy sống thật hết mình..giống như tao sẽ ko bao giờ nuối tiếc về nhưng ngày tháng đc sống cùng chúng mày,sống cùng A3..và đc hết mình với BUZZ!!!...
Và tao cảm ơn tụi mày,cảm ơn vì tất cả nhưng gì chúng mày đã làm cho BUZZ!!!,cảm ơn vì chúng mày đã làm nên đưa con tinh thần của A3..để rồi tao và chúng mày dc gần nhau,hiểu nhau..và iu nhau hơn...
Chỉ còn hơn 7 tháng nữa để tao,chúng mày,để A3 đc bên nhau...Chúng mày ơi...đùng để giận hờn hay xích mích chia rẽ tụi mình...dc ko?Thời gian...làm ơn tận dụng nó đến từng khắc từng giây...vui,buồn,giận,hờn....... và nhớ mãi về nhau...
...A3..tao iu chúng mày...:x :-*
BUZZ!!! ah,chúc mừng sinh nhật !!!!:x

Cái này gửi riêng cho Trần Thắng và Thanh Hà...:x
Kỉ niệm về BUZZ!!! mà tớ nhớ mãi là hình ảnh Trần Thắng mải miết đạp xe chở Thanh Hà đằng sau trong cái đêm chuyển giao giữa 16->17-11-2002 ấy...Tớ mong rằng tình cảm của bọn ấy sẽ mãi mãi lãng mạn,tốt đẹp như ngày nào...BUZZ!!! tạo nên cơ hội cho tình cảm gắn bó,tình iu đẹp nảy nở...giữ thật chắc vào nhé...:x ...Hi vọng sẽ có một kết thúc có hậu..:p :x
(P/s: Thật ra tớ định viết hẳn 1 bài về 2 bạn,vì đây là kỉ niệm đẹp của BUZZ!!!..nhưng tớ sợ động chạm vào chuyên riêng tư...Vì thế nên mọi người đừng trêu chọc gì hết đc ko?...Và TT-TH cũng đừng giận tớ vì chuyện này...nhé!!!:x :D )
Với tớ,16-11 ko chỉ là kỉ niệm về BUZZ!!! ko đâu...:x ;) :-*

Mai là sinh nhật Buzz rồi.Tao vùa đọc lại tất cả những gì mà chúng mày đã viết.Vi một số việc riêng mà dạo này tao ít lên HAO.Hic, giờ ngồi đọc những gì chúng mày viết mà tao nhớ Buzz kinh khủng.Ở mấy gian trò chơi nhiều trò hay ho lắm.Mai co thờ gian tớ sẽ post len cho cả nhà đọc. Mai là 17,ở nhà còn gì liên quan dến Buzz thì thứ 2 mọi người mang hết đi nhá.Tao dặn Cường mang máy ảnh rồi,thứ tư chúng mình sẽ đi chơi, nhi?

Huhuhu...Cả ngày mới mò được lên...May mà hôm nay vẫn kịp bốt bài ...
Chúc mừng sinh nhật Buzz :))
Nhớ giờ này năm ngoái, không khí ở trường thật là căng thẳng nhờ...Ở ngoài cổng lúc này vẫn chưa mở..Vé bán ào ào :))...
Đêm qua nằm xem chương trình ca nhạc buổi đêm, thấy thằng 8tr hát...Hehehe...Tự nhiên nhớ dạ hội quá...Ước gì bây giờ được làm một phát nữa nhỉ...
Tớ vẫn nhớ hôm đấy, 12h hơn mà cả lũ vẫn chưa về...Đầu tiên là việc ông Mạnh Hải phóng xe như điên và bị cơ động bắt...Thế là có người nhảy sang để xe đạp đèo...Lý do hết sức củ chuối : " Tớ ngồi xe máy nhanh dễ bị say " :mrgreen:...hehhe...Chuối nhất trần đời...
Sau đấy cả lũ định đi ăn đêm...Tìm mãi mà chẳng thấy hàng ăn nào....Đầu tiên là Hương Anh phải về..rồi đến LG....Trần Linh bị bố mẹ gọi liên tục, sợ đến phát khóc :))... Đèo con Mèo đằng sau, phóng đến 80km/h để nối đuôi hai đoàn...hix... chẳng biết nói gì thêm nữa :((...
Mai cả lớp đến sớm nhé....

16-11, ngày đẹp nhất trong những ngày đẹp nhất!
Đúng ngày này một năm trước, một dạ hội tuyệt vời được tổ chức!
Một năm sau, tức ngày hôm nay là một ngày tuyệt vời của tuyệt vời!
Sáng sớm dậy đi xem giai làng mình đá bóng, thắng tít mít 4-0! Đã!
Chiều đi đấu bóng rổ thắng chỉ 12-0 thôi vì chả đứa nào muốn chạy! Vừa đấu vừa cuời đùa đến đau cả ruột! Thật ra thì thắng hay thua chả quan trọng gì! Quan trọng nhất là lần đầu tiên từ đầu giải đấu, Má Mì đã ghi được 2 điểm (mãi mới vào 1 quả, chả hiểu sao ném quả nào nó ra quả nấy, đau ơi là đau)! Đến tối đi SN ông bà ngoại! Ăn uống phè phỡn!
Vui quá là vui! La la!

Back
Bên trên