[H20] - Hái Hoa :D

vớ vẩn
Tình yêu đích thực là khi mà nó đang trên đà tan vỡ thì lại thấy nó càng mãnh liệt hơn;;)

còn tùy bạn ạ, sẽ có 1 người mãnh liệt hơn, và 1 người coi làm nũng , cái này tớ đã thấy trên thực tế ;)

chàng thì zận này zận nọ, nàng thì lo mất đi tình yêu tức điên người ...

tớ lại nhớ đến truyện ngắn Thế là sao? Khăn len cho ai nhỉ?
tưởng nó thik 1 trong 2 đứa, hóa ra nó chẳng thik ai cả........
=)) =)) =)) =))

Bây giờ là 10 giờ kém rồi , chắc thầy Cường sắp đón dâu rồi đấy . Thế rốt cuộc quà của lớp mình là gì . Gồi thật ah ?
Mà sao bạn Dương hâm mộ thầy Hà ghê gớm nhỉ !

Làm sao, đừng nói là nó buzz mày lúc đang chơi với tao ;))

Các anh chị ơi đã ai có ý tưởng j cho cái MOST WANTED CLASS chưa:-/Phần thi tài năng ai có gionhj ca oanh vàng thì trổ tài đi nào:)

Ơ thầy Địa rõ là kute mà :x :x ko thik hơi phí =((
touch my heart touch my soul ;;) :x =))
Eo ơi yêu kinh khủng ý :* >:-D< :">
Thực ra thì cơ hội vẫn còn cho cả cháu và bác ;)) =P~
Vì theo lời thầy thì thầy vẫn chưa có vợ ;)) ;)) ra Tết cơ mà ;;) Đường dẫn tới khung thành \:d/

Thầy Cường cũng yêu nhưng mà thầy có vợ rồi :"> Tớ cứ tưởng thầy Cường phải ít tuổi hơn thầy Hà cơ :-B Hoá ra thầy Cường 34 rồi :"> thầy Hà thì bảo thầy sinh năm 81 @-) ôi ôi 8x =)) điêu vật ạ :))

ah, vợ thầy Cường kute ko kém gì thầy :x

Với lại bác tưởng cháu ko có di động thầy Hà ah ;)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ thầy Địa rõ là kute mà :x :x ko thik hơi phí =((
touch my heart touch my soul ;;) :x =))
Eo ơi yêu kinh khủng ý :* >:-D< :">
Thực ra thì cơ hội vẫn còn cho cả cháu và bác ;)) =P~
Vì theo lời thầy thì thầy vẫn chưa có vợ ;)) ;)) ra Tết cơ mà ;;) Đường dẫn tới khung thành \:d/

Thầy Cường cũng yêu nhưng mà thầy có vợ rồi :"> Tớ cứ tưởng thầy Cường phải ít tuổi hơn thầy Hà cơ :-B Hoá ra thầy Cường 34 rồi :"> thầy Hà thì bảo thầy sinh năm 81 @-) ôi ôi 8x =)) điêu vật ạ :))

ah, vợ thầy Cường kute ko kém gì thầy :x

Với lại bác tưởng cháu ko có di động thầy Hà ah ;)) ;;)
Cháu mình:-? cũng tơ tưởng thầy Địa à:(:)(( thôi thì bác nhường cháu để gia đình hoà thuận còn hơn:((=(( à nhưng thôi:| cháu ko đc làm gì thầy nhá[-x cái gì mà cơ hội vẫn còn với lại ra tết cơ mà[-x yêu ko nhất thiết phải có đc người mình yêu mà đơn giản là mong người mình yêu đc hạnh phúc:)">=))) , thầy đã có ny rồi:( và hãy để thầy hưởng hạnh phúc trọn vẹn bên người mà thầy yêu thương:x còn chúng ta:) tuy ko đc thầy để ý tới nhưng cũng sẽ cảm thấy thanh thản trong tâm hồn:> đó mới là tình yêu đích thực rõ chưa=))=)) ôi thôi tớ đùa thôi:D ko có yêu đương gì ở đây đâu nhá;) chỉ là sự thần tượng hoá thôi;) thầy địa ý hiền mà:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu mình:-? cũng tơ tưởng thầy Địa à:(:)(( thôi thì bác nhường cháu để gia đình hoà thuận còn hơn:((=(( à nhưng thôi:| cháu ko đc làm gì thầy nhá[-x cái gì mà cơ hội vẫn còn với lại ra tết cơ mà[-x yêu ko nhất thiết phải có đc người mình yêu mà đơn giản là mong người mình yêu đc hạnh phúc:)">=))) , thầy đã có ny rồi:( và hãy để thầy hưởng hạnh phúc trọn vẹn bên người mà thầy yêu thương:x còn chúng ta:) tuy ko đc thầy để ý tới nhưng cũng sẽ cảm thấy thanh thản trong tâm hồn:> đó mới là tình yêu đích thực rõ chưa=))=)) ôi thôi tớ đùa thôi:D ko có yêu đương gì ở đây đâu nhá;) chỉ là sự thần tượng hoá thôi;) thầy địa ý hiền mà:*

Đâu cháu có dám manh động đâu :"> bác cháu mình toàn hiền lành cả ;)) lúc nào chả "Em yêu thầy âm thầm ko hi vọng" :"> thậm chí chả dám "hậm hực lòng ghen" :"> Yêu thầy lắm đấy nhưng mà chả dám nói ra đâu =)) cứ như Minh Hoàng bảo ý: Chúc thầy hạnh phúc bên "người ấy" :)) 8->

:(
Ko sóng to gió lớn ko là biển
Chẳng nhiều cay đắng chẳng là yêu

;)

Chick đã viết:
share your dream n' share your bed
[-x
I've been addicted to you ;)) :x 8-> jk :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko sóng to gió lớn ko là biển
Chẳng nhiều cay đắng chẳng là yêu

:x

-----------

thầy Sinh nhìn trẻ thế mà 34 -___________-''

----------

chơi bóng rổ chiều nay va vào got chất Đức Linh =_=, về nhà mới đau :| xưng tím lên rồi :| >"<

Canhj tranh làm tăng tính hấp dẫn của tình yêu đó ;;) . Bạn Dương trông thế mà nhát quá. Cái gì mà yêu chỉ đơn giản là nhin người mình yêu hạnh phúc:eek: ,vớ vẩn[-( , bạn phải nghĩ là hạnh phúc của người mình yêu chỉ có thể là do mình đem lại chứ ;)) :)). Bạn có 1 lợi thế to lớn mà ko biết tận dụng [-x .Người yêu thầy làm gì có cả 1 tập thể ở bên, ủng hộ và cổ vũ như bạn \:d/ Cố lên tớ luôn ủng hộ bạn, cả lớp luôn ở bên bạn :)) =))

ôi thôi Phương[-x
ấy có biết bài "và em vẫn mãi là người đến sau":( tiếc là tớ đã gặp thầy quá muộn:) chỉ dám mong cho thầy đc hạnh phúc;)) mọi thứ chỉ là 1 giấc mơ ko có thực thôi mà lại:x hãy để cho cảm xúc đến đi nhanh như 1 cơn gió:x(=)))

Back
Bên trên