[H20] - Hái Hoa :D

từng trải nhỉ;))

:)) Puskin mà :))

Phương ơi, ấy ko yêu thầy làm sao ấy hiểu đc nỗi lòng của bọn tớ :(( khi mà biết là mình sẽ chỉ gây đau khổ cho thầy và người thầy yêu thôi thì chỉ còn cách rút lui thôi :(( ấy thử tưởng tượng xem là nếu người yêu thầy cũng yêu thầy như bọn tớ thì sao :-s làm sao để tốt cho cả 2 :-s thôi cũng đành xin làm người đến sau :((

it's time to face the truth... i'll never be with you =((

Cứ cho là chưa muộn đi, cứ cho là tớ còn cơ hội đi thế nhưng tớ ko thể làm cho người yêu thầy đau khổ(=))) tớ thà chịu khổ nhưng rồi mọi thứ sẽ qua còn hơn là chỉ vì mình mà thầy cảm thấy có lỗi với cô kia:>(=)))

ko muốn có lỗi với cô kia thế cơ ah,còn có lỗi với bạn Hưng thì sao;)) ,nào là làm mất sách Lý của bạn,làm bài Địa cho bạn xấu toe toét,còn giấu cả sách vở của bạn ko biết luơng tâm dành cho bạn bè nằm đâu:-?? ,
-chắc thầy cũng thích Dương lắm nên hôm thi HK nhằm đúng Dương+ tao đánh dấu=)) (kèm theo 1 nụ cười trìu mến với Dương)

@bạn Nam tớ ko đọc truyện HQ, tớ chỉ đọc truyện Nhật thôi :)) Còn mấy cái ấy kể ko phải đúng chất HQ đâu mà nó là bản chất của ty mà :"> . Bạn đã yêu đâu mà biết nó như thế nào >:p :)) mà kể cả yêu rồi :"> thì ty mỗi người mỗi khác :">
@Ai bảo Linh tớ ko yêu thầy :"> ( bình tĩnh, đừng lườm tớ :)) ). Cái chính ko phải người yêu thầy mà là thầy chứ :)) Trong ty thì ko có đến sớm hay đến muộn ( :-& ) chỉ có đến hay ko đến thôi :))
(bài viết chỉ mang tính chất minh họa) :))

đắm say những cái 0 thể vươn tới---------> ko phải ngu ngốc hay sao.......

p/s: có lẽ bỏ SC..............:(

ko muốn có lỗi với cô kia thế cơ ah,còn có lỗi với bạn Hưng thì sao;)) ,nào là làm mất sách Lý của bạn,làm bài Địa cho bạn xấu toe toét,còn giấu cả sách vở của bạn ko biết luơng tâm dành cho bạn bè nằm đâu:-?? ,
-chắc thầy cũng thích Dương lắm nên hôm thi HK nhằm đúng Dương+ tao đánh dấu=)) (kèm theo 1 nụ cười trìu mến với Dương)
=)) chính xác
Chắc thầy cũng thích Dương ;;) thấy thằng Hưng đc Dương nhắc bài mà thầy...ko đc :"> nên cú :"> đánh dấu =))

:-? này Hưng tổng kết mấy phẩy địa đấy :-B
có nhiều TH thầy thik 1 bạn là hay trù các bạn trai lân cận lắm :-?

Thế à, Hà Linh? Thảo nào thầy Pit toàn lườm tớ :)) Phải bảo bạn Trung đổi chỗ thôi :((

=)) =)) =)) =)) =))

ty thì trước sau gì cũng đến chứ =| , chỉ có là sớm hay muộn thôi =_=

khó ngủ quá :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
chủ đề này sôi nổi thế!!!!
bao giờ thì kết thúc đây........
oáp......................

Đọc xong chóng mặt wá >.<, thôi, chiều làm mấy ván melee giải nhiệt ;))

khiếp các bạn;)) mình khơi ra đc cái chủ đề cứ như trúng tủ ý nhờ:))
@Hưng: nàob-) bạn còn muốn tớ phải tốt thế nào với bạn nữab-) mất sách lý thì đi mà đòi thằng Chấy đằng này mình vẫn thánh thiện cho nó mượn sách dù mình có mỗi 1 quyển:-", làm bài Địa cho nó định viết chữ đẹp nhưng lại sợ thầy phát hiện ra cho nó điểm kém nên cố viết giống chữ nó:( mà giống chữ nó thì đương nhiên phải xấu:)), Hưng nhờ:x:x, còn vụ giấu sách:| mình sợ nó quên ai cầm về mất rồi ko trả thì khổ nên cầm hộ thế mà nó còn kêu=(( làm phúc phải tội thế nhờ=(( mà nếu có gì có lỗi với bạn Hưng chắc là vì tớ đã thik thầy Địa thôi;))

Mà nói đến vụ đánh dấu bài:x thầy Địa càng bộc lộ rõ bản chất của 1 người hiền lành và giàu lòng vị tha, rõ là thầy giơ cao đánh khẽ:x ghi hẳn tên rồi mà có đưa cho Pit đâu;;) cuối cùng tớ có làm sao đâu:x đấy, càng nói càng nhiều phẩm chất đáng quý:x:* (ôi mà có khi mọi chuyện như Giang nói cũng nên;)))

Có ai định xin hoãn ktra lý thứ 2 ko:(( ai ơi xin đi:(( dạo này tự luk nghe tin thầy Địa lấy vợ tớ chả có tâm trạng học hành gì cả:((
Với lại CN thế nào? có ai đi xem đá bóng ko?:-?(ý là hỏi mấy h tập trung:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
hic ông Nam ở nhà cả ngày chỉ game w game...
(tưởng tượng cảnh Nam đeo kính o_O)

mày ko game thì thôi chứ sao nặng lời thế
tao giữ gìn mắt mà, chơi nhiều quá cận sao quay bài đc :|

mà tôi ở nhà cả ngày đâu phải chỉ có game, còn nhiều việc nữa ;))

Back
Bên trên