[H20] - Hái Hoa :D

cũng đành xin làm người đến sau
để nghe niềm đau phía trước
tình như chiếc hôn dịu dàng
treo hờ hững trên cây hoang đường

=))

Ko có gì là quá muộn [-x :D .Chỉ buồn nếu suốt đời ko gặp được thầy, còn nếu đã gặp thì ko có gì là muộn cả [-x :D . Nhièu khi đến tận ngày cưới, trong lễ đường, trước mặt cô dâu, chú rể mới nhận ra tình yêu đích thực của mình và chạy làng kịp cơ mà:-" .Ko phải lo nếu đấy là vấn đè thời gian :D chỉ lo nếu ty của ấy chưa đủ lớn thôi :-" <:p :))

cũng đành xin làm người đến sau
để nghe niềm đau phía trước
tình như chiếc hôn dịu dàng
treo hờ hững trên cây hoang đường

=))
Và em sẽ mãi là người đến sau bên anh mà thôi
Thì xin anh để cho em rời xa
Và rồi anh sẽ quên em nhẹ nhàng
chút tiếc nuối rồi người cũng qua
Hãy để em ra đi:(=((

Ko có gì là quá muộn [-x :D .Chỉ buồn nếu suốt đời ko gặp được thầy, còn nếu đã gặp thì ko có gì là muộn cả [-x :D . Nhièu khi đến tận ngày cưới, trong lễ đường, trước mặt cô dâu, chú rể mới nhận ra tình yêu đích thực của mình và chạy làng kịp cơ mà:-" .Ko phải lo nếu đấy là vấn đè thời gian :D chỉ lo nếu ty của ấy chưa đủ lớn thôi :-" <:p :))
Cứ cho là chưa muộn đi, cứ cho là tớ còn cơ hội đi thế nhưng tớ ko thể làm cho người yêu thầy đau khổ(=))) tớ thà chịu khổ nhưng rồi mọi thứ sẽ qua còn hơn là chỉ vì mình mà thầy cảm thấy có lỗi với cô kia:>(=)))

Cứ cho là chưa muộn đi, cứ cho là tớ còn cơ hội đi thế nhưng tớ ko thể làm cho người yêu thầy đau khổ(=))) tớ thà chịu khổ nhưng rồi mọi thứ sẽ qua còn hơn là chỉ vì mình mà thầy cảm thấy có lỗi với cô kia:>(=)))

mặt đất còn khoáng sản
bầu trời còn ô xi
bao giờ thầy đau khổ
hãy tìm đến với em

Nhân từ với kẻ thù là tàn nhẫn với chính mình :)) . Ấy chấp nhận để thầy cảm thấy có lỗi trong chốc lát với cô ý mà đau khổ suốt đời để tuột mất ty đích thực của mình à? :)) =)) Như thế là quá độc ác với trái tim quá yếu đuối của 1 người hiền lành của thầy đấy, ấy ko muốn làm " người mình yêu" khổ chứ ? =))

Nhân từ với kẻ thù là tàn nhẫn với chính mình :)) . Ấy chấp nhận để thầy cảm thấy có lỗi trong chốc lát với cô ý mà đau khổ suốt đời để tuột mất ty đích thực của mình à? :)) =)) Như thế là quá độc ác với trái tim quá yếu đuối của 1 người hiền lành của thầy đấy, ấy ko muốn làm " người mình yêu" khổ chứ ? =))

ở bên người ấy thầy sẽ đau toàn thân
ở bên cạnh em thầy sẽ đau từng phần
vì em ko là giấc mơ giấc mơ làm địa chất
người ấy và chính em thầy phải chọn ra 1 người thôi
\:d/

:"> tai nạn trong thể thao thôi mà :">

xưng lên đây này i__i

0, tao bảo mấy cái bài ở trên kia kìa
Phương đọc nhiều truyện tranh quá nhiễm mấy cái mô típ đấy rồi
đúng kiểu Hq: trong đám cưới co dâu bỏ chú rể.....=))

Bạn Nam noi thế là sai rồi [-( .Tớ chỉ đứng ở hiện thực khách quan mà nhận xét thôi. Mà truyện tranh tớ đọc thì lấy đâu ra mấy cái mô típ HQ? ;;) .Bạn ko đọc thì ko đc nói xấu truyện của tớ :((

@ chick: bôi dầu dán băng dính vào thôi chứ biết làm sao nữa...
sry anyway :|

á thằng Hưng...
mày đây rồi...
sáng mai tau gặp mày >:)
...
IT'S YOUR D-DAY KID!!! >:)

Bạn Nam noi thế là sai rồi [-( .Tớ chỉ đứng ở hiện thực khách quan mà nhận xét thôi. Mà truyện tranh tớ đọc thì lấy đâu ra mấy cái mô típ HQ? ;;) .Bạn ko đọc thì ko đc nói xấu truyện của tớ :((

thôi đi, cái kiểu trong tình yêu ko gì là ko thể rồi lại còn vượt qua bao nhiêu thử thách, nghe đúng chất HQ

mà còn cái truyện tranh Full house chắc ấy đọc rồi
có 1 cái phim HQ dựa theo truyện đấy là gì
mà khách quan kiểu gì toàn theo kiểu phim.........CHÁN...

Back
Bên trên