[H20] - Hái Hoa :D

học trò yêu dáo viên
giống cái phim thành thật với tình yêu của HQ vãi..........
dương ơi cẩn thận...;))

học trò yêu dáo viên
giống cái phim thành thật với tình yêu của HQ vãi..........
dương ơi cẩn thận...;))
Thành thật với ty là nam sinh yêu giáo viên nữ:D
còn như tớ ý;;) là giống phim Hoa bất tử cơ;)) phim đấy nhá:x thầy giáo cũng yêu lại hs đấy;;)
viện K có phải là viện da liễu đúng ko nhỉ:|
:|:| viện ung thư mà:|

Thành thật với ty là nam sinh yêu giáo viên nữ:D
còn như tớ ý;;) là giống phim Hoa bất tử cơ;)) phim đấy nhá:x thầy giáo cũng yêu lại hs đấy;;)

:|:| viện ung thư mà:|

thầy sẽ đưa em đến sân sau lộng gió của mĩ
cùng du thuyền trên con sông pôn thơ mộng của pháp
chúng ta có thể đi xem cái vụ hiroxima ở nhật nữa =))

thầy Sinh sinh năm nào thế o_O ???

các vạn spam ghê quá :|

vì thầy cho dù có phải ở trong làn bom rơi đạn nổ của vụ oánh bom hiroshima, dù có bị chết đuối ở dưới dòng sông Xen thơ mộng, và dù có phải đi lam lũ trên những thảm cỏ xanh mơn mởn ở Mỹ em cũng cam lòng:x chỉ cần 2 ta ở bên nhau=)) thôi stop ở đây:| có lẽ tớ đã đi qua xa:( dù sao thì thầy Hà cũng chỉ là 1 giấc mơ-ko-có-thực:)(ôi tuyển Văn sao ý nhờ:)))

vì thầy cho dù có phải ở trong làn bom rơi đạn nổ của vụ oánh bom hiroshima, dù có bị chết đuối ở dưới dòng sông Xen thơ mộng, và dù có phải đi lam lũ trên những thảm cỏ xanh mơn mởn ở Mỹ em cũng cam lòng:x chỉ cần 2 ta ở bên nhau=)) thôi stop ở đây:| có lẽ tớ đã đi qua xa:( dù sao thì thầy Hà cũng chỉ là 1 giấc mơ-ko-có-thực:)(ôi tuyển Văn sao ý nhờ:)))
đừng từ bỏ ước mơ
biết rằng ván đã đóng thuyền
tháo ra đóng lại thành thuyền đẹp hơn​

tiếp đi tớ úng hộ cậu
tập thể lớp luôn bên cạnh cậu
vững bước lên=))

ấy thik thầy địa thật rồi<:p <:p <:p

alo đồng chí Lê Thùy Dương đâu rồi
nghe rõ thì trả lời
ko nghe rõ thì post bài

tớ chưa biết:"> tớ còn nhỏ mà:">:))
Tớ chỉ biết;)) trc 1 tầm hồn đẹp như thầy Địa tớ cảm thấy rung động sâu sắc:x:x có điều:(( làm sao đây:(( thầy sắp lấy vợ rồi:(( à nhưng mà tớ có số dđ của thầy;;) có nên tận dụng 1 tháng cuối cùng để lập kỳ tích ko nhờ;))

đừng từ bỏ ước mơ
biết rằng ván đã đóng thuyền
tháo ra đóng lại thành thuyền đẹp hơn​

tiếp đi tớ úng hộ cậu
tập thể lớp luôn bên cạnh cậu
vững bước lên=))[/QUOTE]

đúng thế cố lên Dương
lập lên kì tích đi ;)

tớ bảo, hẹn thầy ra cv tâm sự
thầy đồng ý thì tốt
ko thì bắn cho thủng tai=))

Back