[H20] - Hái Hoa :D

Bộ GD&ĐT đc lắm,vì vậy , trong 1 tương lai ko xa, môn văn sẽ bị đẩy xuống làm môn phụ, loại bỏ khỏi các kì thi tốt nghiệp đại học, thay vào đó là môn khác, giúp cho các em học sinh đỡ phải khổ cực.;))

Bộ GD&ĐT đc lắm,vì vậy , trong 1 tương lai ko xa, môn văn sẽ bị đẩy xuống làm môn phụ, loại bỏ khỏi các kì thi tốt nghiệp đại học, thay vào đó là môn khác, giúp cho các em học sinh đỡ phải khổ cực.;))
đúng hưởng ứng theo lời bác Hồ
dân ta phải biết sử ta
cho tường gốc tích nước nhà Việt Nam

thay văn = sử =))
ngất

bức xúc quá ko chịu đc
sao lai. co' chuyện giáo viên tự nâng điểm mà lại nâng 1 số người. Thật là bất công.
Tùng Chíp tổng kết 8.3 bị chết mỗi Văn 5.8 , Đức Anh 8.1 chết Văn.............
Huhuhu, đáng khen cho ngành giáo dục Việt Nam<:p <:p <:p <:p <:p <:p

Toán ,Lý,Hóa,Tiếng Việt , Địa,Sinh ,Ngoại ngữ,Tin ,KT là những môn cần thiết còn Văn học,sử ,TD chỉ là môn học để biết thôi.

làm gì hả cháu;)) khoá sổ rồi:(( với lại bác chả mong lên điểm chỉ mong cái luật kia HK 2 mới áp dụng thôi:((

thế cuối cùng là ntn? luật lệ gì nói rõ ra coi để hk2 còn cố gắng :|

Dương ngu lấy thông tin ở đâu ra ;)) để các bạn spam đc. mấy trang ;))

đc cái bố pigcon đã ko nỗ lực còn lải nhải linh tinh, đáng chốt vào m~m

e hèm:"> tớ nghe mọi người nói nên cũng đâm nghi:D may là vẫn đc hs Giỏi:D

Đấy, bạn Đức Link nhờ tớ post cái này:
Kỳ thi HK I căng thẳng vừa qua đã cuốn các sỹ tử vào vòng xoáy của các công thức lượng giác,điều chế Nitơ,định luật Junlexo, 3 bài thơ thu..., làm cho kế hoạch ăn chơi trác táng trong dịp giáng sinh và tết dương lịch bị đóng băng;)) và đến bây h thì nửa chặng đường của lớp 11 cũng đã trôi qua:D, chúng ta cũng cần phải làm 1 cái gì đó để hâm nóng ko khí học tập của lớp;;) điển hình sắp tới là Tết âm lịch:), chúng ta nên có 1 buổi liên hoan để tiễn đưa năm Bính Tuất hết sức là khốn nạn và đón chào năm Đinh Hợi an lành phía trc:x. Vậy thay mặt bạn lớp trưởng, tớ xin đưa ra lời kêu gọi toàn lớp đóng góp ý tưởng cho chương trình hôm liên hoan:) để làm nên 1 buổi tổng kết đặc biệt để lại 1 dấu ấn gì đó cho các bạn sắp đi nước ngoài nói riêng và cho toàn bộ quãng thời gian ngồi trên ghế THPT của tất cả các bạn nói chung:x. Tớ đặc biệt kêu gọi các bạn tham gia nhiệt tình, ủng hộ bọn tớ:D. Mỗi người đóng góp 1 tay 1 chân làm cho suôn sẻ nhé:)>-. Bài vở ý kiến đóng góp xin gửi về: Đào Đức Link-bàn 6 tổ 2-Lớp 11H2<05-08>-Trường HN-Ams:D
thay mặt lớp trưởng: Lớp phó học tập xinh xắn:)">) Lê Thuỳ Dương;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng thế hưởng ứng lời kêu gọi của bạn Dương
chúng ta phải cố gắng đưa ra ý tưởng xây dựng, chúng ta phải làm 1 cái gì đấy chứ!

Sao mọi người ko tranh thủ làm lúc cô Bính đi vắng ;)), như thế thoải mái hơn mà cũng vui hơn, chứ để cô biết thì thủ tục rườm rà lắm, mà chắc gì đã được làm ý chứ. Tớ nghĩ thầy Phúc chắc cũng ko phản đối lắm đâu, trông thầy hiền ý mà :x

uh, chắc là làm vào thứ 2 tuần sau lúc sơ kết lớp hả Đức Link ơi :-B

Back
Bên trên