[H20] - Hái Hoa :D

ơ còn lâu mới đến Tết mà:-/ cứ từ từ
Cái kêu gọi kia mục đích là phải kêu gọi đc tất cả mọi người tham gia:-s chứ ko phải chỉ có những người đã quá quen rồi:-s

cô bính bao giờ đi thế?????
nếu 12 đi thì làm sao mà ăn cưới ông Sinh được??

vẫn tặng gối ah????

tặng dép thì tốt hơn
3 đôi 2 cho vợ chồng và 1 cho con thầy
với lại thời tiết đang lạnh
thầy vừa cưới xong
tặng gối thì bỏ vợ thầy cho ai :))

thầy hà trông như thế mà bây h mới kết hôn nhỉ
mới là mới thế nào:(( thầy ý mới có 30 thôi:-s
:(( thầy ý lấy vợ thì chán rồi:(( tớ thik thầy ý mà:(( người ở đâu mà hiền thế ko biết:x vừa hiền vừa hay:) lại cute ơi là kute:(( thế mà cô nào nẫng tay trên của tớ:(( đời thật cô Lựu:((
vẫn tặng gối ah????
tặng dép thì tốt hơn
3 đôi 2 cho vợ chồng và 1 cho con thầy
với lại thời tiết đang lạnh
thầy vừa cưới xong
tặng gối thì bỏ vợ thầy cho ai
tớ còn ko hiểu tại sao phải tặng:|

dương thik thầy í thế cơ à? nếu có cơ hội thì sẽ là đối thủ về khoản nói nhanh và nhiều đấy ;))

má đi họp về khen mình tiến bộ mới ghê....=))
các bác có sao 0?

đâu[-x tớ nói có nhanh đâu[-x bạn Quỳnh Chi nói còn nhanh, còn nhiều hơn cơ;)):))
Thế nhưng tớ rất là thik thầy Địa:(( thế mà thầy ý:(( lấy vợ:((

QC thì khác....:">
ý tớ là ấy có đắm say thầy lắm 0? thầy hút đc cả 1 khẩu aka của lớp mình cơ đấy =))

đấy bạn này phân biệt đối xử vật[-x
mà ấy đừng có ăn nói thế nhá[-x
thầy là nam rõ rành rành sao lại nói thầy ý như thế x( cho cái đập bây hb-)

Ơ!!!!!!!!!!!!!
Thế Dương thích đàn ông hiền à????
Để bắt nạt cho dễ chứ gì *_*
Ra là vậy đấy
................uhm..........

ko phải đâu:(
Tớ thik hiền vì là ở cạnh những người hiền có cảm giác bình yên lạ lùng:x:x
Thấy ý hiền thế:x mà ko phải hiền theo kiểu đụt:D mà là hiền theo kiểu hiền nhưng hay:x thế tớ mới thik cơ:* thế mà thầy lấy vợ rồi:(( tớ đi chết mất:((

Công nhận. Tớ cũng thấy thích thầy Hà nhất, thầy ý khá là dễ thương:x nếu so với thầy sinh hâm hâm( Hà Linh đừng đánh tớ). Nhưng thầy Hà trông thế mà trẻ hơn thầy sinh những 12 tuổi. Thế này thì thầy sinh ghét thầy Hà phải biết, thầy Hà có người yêu sớm hơn thầy ý những 12 năm :)). Ôi các thầy thi nhau lấy vợ hết thế này thì chẳng còn hứng lên bảng hay giơ tay phát biểu gì nữa rồi :(( nhỉ Dương nhỉ ;))

ôi Dương phải mừng mới đúng chứ

"Zai 1 con trông thèm rỏ dãi"

thầy lấy vợ rồi thì càng hiền thêm chứ sao

Phương hâm thầy Hà sinh năm 77 chả lẽ thầy Sinh sinh năm 658-} thầy Hà trẻ hơn thầy Sinh mấy tuổi thôi:-s khiếp cái ông Sinh:| tớ đã định ko nói đến rồi để mai ông ý cưới vợ cho may mắn thế mà Phương khơi ra:-s lại còn đặt cạnh thầy Hà nữa:(( nói chung thầy Hà lấy vợ là tim tớ khoét 1 lỗ tròn xoe:( và chắc tớ phải đi viện K chữa ung thư tim mất=((=((

Back
Bên trên