[H20] - Hái Hoa :D

ôi thật là funny khi điểm tổng kết là 8.3, tất cả các môn trên 6.5 mà vẫn HSTT như đúng rồi:)) giáo dục VN càng ngày càng có nhiều cải cách mang tính super intelligent:)) năm nay có luật muốn đc HS giỏi thì tổng kết các môn >8.0, ko có môn nào dưới 6.5 và 1 trong 2 môn toán văn phải có 1 môn >=8.0=)) đời cô Lựu:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương yên tâm, có tớ ăn tết với ấy, có gì rủ Đào, Trần, HH đi cùng, đỡ lo bị đầu gấu trấn ;))

cuối cùng cũng cài win xong, mệt quá ta, làm sao cài lại wmp 11 bây h, nó bảo ko có bản quyền :((

ôi thật là funny khi điểm tổng kết là 8.3, tất cả các môn trên 6.5 mà vẫn HSTT như đúng rồi:)) giáo dục VN càng ngày càng có nhiều cải cách mang tính super intelligent:)) năm nay có luật muốn đc HS giỏi thì tổng kết các môn >8.0, ko có môn nào dưới 6.5 và 1 trong 2 môn toán văn phải có 1 môn >=8.0=)) đời cô Lựu:|
Ở đâu ra vậy ;))

cái này chắc chỉ áp dụng được cho trường làng :|

ôi thật là funny khi điểm tổng kết là 8.3, tất cả các môn trên 6.5 mà vẫn HSTT như đúng rồi giáo dục VN càng ngày càng có nhiều cải cách mang tính super intelligent năm nay có luật muốn đc HS giỏi thì tổng kết các môn >8.0, ko có môn nào dưới 6.5 và 1 trong 2 môn toán văn phải có 1 môn >=8.0 đời cô Lựu
Có gì đâu cơ chứ , cái này mấy em lớp 10 từ khi vào lớp 6 đã phải chấp nhận rồi mà . Học sách cải cách là phải tình thế nhưng mình có cải cách đâu nhi ?

Hồi cấp 2 trường cháu cũng phải thế :-?
Mà cháu thấy tài liệu văn bản nào cũng ghi như thế (từ trước đến nay, chứ ko phải bây h mới có) :-B

Ơ nhưng mà bác mấy phẩy toán :-s :(

Văn 7.9 Toán 8.1 :-t 8->
Suýt thì hs tiên tiến @-)

-----------

Có ai có màu dạ ko :p Chiều mang tớ mượn đc ko :">
Tớ chỉ cần màu nâu thôi :">

đấy bác 7.8 Toán đây:| cái luật này áp dụng cho cả lớp 11, 12 kể từ năm nay mà:) thế là lớp mình có 8 hs giỏi:) xịn thật:|

thôi ông ơi[-x
ông cứ lo chiến sự vùng Trung Đông của ông đi;))
người cần phải lo thì người ta cũng đang lo sốt vó lên rồi:-s ông ngồi đấy mà kêu than nẫu ruột:((

Back
Bên trên