[H20] - Hái Hoa :D

Ối ối :-B :-B
Bạn Duy bầu cho topic lớp tớ 5 sao đi ;;)

à ờ đúng rồi, Duy bầu cho lớp tao 5 sao đi, với lại đưa ít acc của lớp mày cho tao ;;)

ặc ặc, mày vote mấy sao thế Duy, sao nhảy đc mỗi 0.1 ??? 8-}

Cảm ơn >:-D<

Chết rồi :-s Thời buổi này kiếm đồng tiền bát gạo thật là khó khăn :-s
Bây h 1 bạn 5 sao mà chỉ tăng có 0.01 8-}

Thế này phải gần 40 bạn mới lên đc 5 sao ah :-s

Tạm thời thì đội đua hóa 2 vẫn đang dẫn đầu đoàn 4 sao với số điểm khá... thấp:D : 4.15 điểm ( mặc dù vào đêm hôm qua đã có 7 cua rơ của đội khác vào phá phách [-x ), theo ngay sau là A1 với 4.04 điểm...Còn rất nhiều đoàn đang tìm cách vượt lên bên dưới 8-}. Cuộc đua đang thực sự khốc liệt với sự bám đuổi sát nút của các đoàn khác 8-}:D. Liệu ai sẽ dành chiến thắng với chỉ tiêu 5 sao phải đạt đc, quả là khó khăn :-&, mọi người hãy cố gắng, tin tức sẽ luôn đc ắp đết để đoàn chúng ta nắm rõ tình hình đoàn khác, biết người biết ta trăm trận trăm thắng;;)...ze^ ze^...

Phóng viên :
He^' Lo^` Mo^` To^'

Chỉnh sửa lần cuối:
cho con chuột chỉ vào ngôi sao, để 2s sẽ hiện ra :D:D

Cháu đã chụp cả ảnh lúc di chuột rồi đấy còn gì :)

Mà lớp mình làm trò này bây h lớp nào cũng đua nhau vốt :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào cả nhà, mới mở topic mới thành ra làm tui tìm loạn cả lên ....

Nhắn con Bi: mày nhớ đi tập trung nha!!

BI nào, Bi dên à, có lên HAO ko mà nhắn :D

Tình hình là lại có thêm 1 đứa nữa vote 1 sao [-x, đểu quá [-(

Nguyễn Châu Giang đã viết:
BI nào, Bi dên à, có lên HAO ko mà nhắn :D

Tình hình là lại có thêm 1 đứa nữa vote 1 sao [-x, đểu quá [-(
Bi hình như là Thư

mày tính thế nào mà ra 1 đứa vote 1 sao
:|
tính toán với giả định toàn vote 5 với 1 à:|

Hum qua có 66 người vote thì là 4.15, hum nay có 67 người vote thụt xuống 4.10 >>> vote 1 sao chứ còn gì nữa...[-x đểu quá [-(, mình vote 5 mới đc 0.1, nó vote 1 bị trừ 0.5 8-} khỉ...

Trung bình cứ mỗi đứa vote 5 sao thì 1 đứa cho 1 sao => trung bình ko đc thêm điểm nào, tụt đi như đúng ròai <bọn lớp cạnh tranh nó đang bứt lên kia kìa :| Thâu tóm đc Acc đứa nào xong là nó vote lớp nó luôn 5 </.\> , vote các đối thủ còn lại 1 </.\> >
=> nên vận động thêm các anh chị khác vào mà vote
<thoai tớ khuyến mãi thêm Hái Hoa 1 voting acc :( cái HAO con bạn vừa lập xong :( , nó biết mình vào trộm lại report GMs, ban nick vĩnh viễn như Maple Story thì ... >

Ơ sao Hoàng bị làm sao í nhờ :-?
Hôm qua tớ nói cách tính rồi còn gì :-/

Với lại từ tối qua đến hôm nay có đúng 1 đứa vote mà điểm lớp mình tụt 0.04 thì tính ra (hoặc thậm chí ko cần tính cũng ra) là vote 1 sao còn gì :p

Tớ chả hiểu cái người đi vote cho lớp mình 1 sao nghĩ gì nữa :-s Bạn bè phải giúp đỡ nhau cùng tiến chứ ;;) :)) Mình mà ra tay vote cho các lớp khác 1 sao thì :> hơi bị ghê đấy >:) Vấn đề là mình ko làm thế :-s

[-(

edit: Hôm qua xem Hoa hậu thấy có 1 chị tên là Thùy Dương tớ thik nhất ;;) :-B Trông xinh giống cái cô TK quần áo trong Full House :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên