[H20] - Hái Hoa :D

à hiểu rồi
5 sao lên 1 tí
ăn 1 sao vào thì tụt xuống ko tí chút nào

Chính xác rồi đấy :D

Hoa hậu Nguyên Thị Huyền vẫn xinh nhất nhờ :D:x

Sao cái vương miện nó cứ rơi xuống thế 8-}

Ối trời :-s
Tớ là tớ ko thấy cái chị Thị Huyền ấy xinh ở cái chỗ nào :))
Người thì béo quay ra /:) Cái hồi chị ấy thi 2004 thì còn đỡ đỡ, bây h còn chả = mấy cái cô 90 94 98 :-s Mà có cái cô Thu Thủy - HH 94 trông cũng yêu nhờ :x :x

Chị Mai Phương Thúy thì thấy mấy anh kiểu Toàn "điếc" nói là nhà mình gần nhà nó, nó đi chợ mình nhìn thấy suốt ngày mà chả thấy xinh gì 8-} Nhưng mà 1.79 thì đi Miss world cũng tốt >:-D< chị ấy cũng kute đấy chứ :)

Tớ trông chị ý như trẻ con ý :D

Hà Linh sắp 3 sao rồi :|...Tớ cũng muốn 3 sao :|:">

công nhận là HHVN trẻ con quá sinh năm 19888-}
hqua bà ý trả lời như dở hơi:em thấy thiếu tự tin nhất là khi chưa trang bị đủ cho mình về mặt kiến thức:-s
kiến thức là vô cùng:| làm sao trang bị đủ được cơ chứ:-/
đc cái dáng chuẩn:)>- so với hoa hậu thế giới thì cũng chả kém ai:) mỗi tội vòng 2 phải nhỏ đi tí nữa:)) khoảng 61 là vừa chứ eo 65 nhìn thô:| đúng là dân chơi bóng rổ có khác8-}

ơ kìa, sao lại đổ tội chơi br thế, tớ chơi br mà bụng tớ có to đâu :))

Ko
con gái chơi bóng rổ thì dáng nó thô ý chứ ko phải là bụng to:-s

Lớp 11 Tin vừa mới xuất hiện đã bị cho vài cái 1 sao bây giờ chỉ có 1 sao :))

Hôm nay đc 1 bạn vote cho 5 sao, bạn ấy bảo "topic lớp ấy sôi nổi mà, cũng đáng 5 sao đấy chứ' ;;) Nghe sướng sướng ;;)

Xem cái này giật cả mình :-B

@-)

ặc...Hà Linh hỏi kìa, câu hỏi của ấy really nhí nhảnh :)) ko đỡ đc..Nhưng sao lại Nguyễn Hà Mai Linh :|

Giang nhí nhảnh thế 8-}

Tớ xem cái đấy giật mình vì ko phải tớ chứ 8-}

@-) Tên tuổi điạ chỉ giống mình như đúc @-) cũng cái kiểu nhà chi lô - khu đô thị 8-|

thế cháu có biết là đứa nào ko?;;)
Hình như bác biết cháu ạ;;)
Con này học trường CNN hay sao ý:| nó đi thi chuyển hệ vào A1 đấy:))
Thảo nào mình đang định bảo câu hỏi con này tầm thường quá:-s cháu mình chẳng lẽ lại hỏi cái câu mà cả thế giới hỏi thế này:)) cháu nhỉ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì là ấy rồi còn gì [-x:))

Hoặc là chị ấy hay em ấy lấy tên ấy để hỏi :))

Ý nó giống là giống ở kiểu chia lô chứ ko phải giống hệt địa chỉ:-s
Giang nhí nhảnh vừa8-}

[-x Vớ vẩn [-x Tớ ( anh/chị/em/bố/mẹ/họ hàng nhà tớ ) mà lại hỏi cái câu banana đấy á [-x Nhà tớ có phải ở chỗ Đại Kim Đại Tuyến gì đâu [-x

Cháu đang định hỏi chị MPT là mấy anh ở gần nhà chị đi chợ nhìn thấy chị chê chị xấu chị nghĩ thế nào >:) ;;)

Thì hàng ngày anh ý trực trên gác nhìn chị đi chợ ngang qua, nhìn nhiều rồi chán chứ sao :))

Hà Linh ơi bài 1000 kìa :D

Uh, tớ viết bài 1000 rồi :) Bây h tớ là thành viên 3 sao rồi ;;) Tớ cũng định viết bài gì đặc biệt :p nhưng mà thôi :p

Tớ phải nhanh tay để là người viết bài 201 kết thúc 10 trang, bắt đầu trang 11 topic lớp mình :x

Nói chung tớ chỉ mong topic Hái hoa đc 5 sao :p Thế thôi >:-D<

ầy
hôm nay
ở hồ giảng võ
có vài thanh niên độ tuổi 3x-4x tụ tập uống bia sau đó thách nhau bơi vượt hồ giảng võ, và đã có 1 thành viên lặn quá sâu mà vẫn chưa thấy ngoi lên, các quán cafe vỉa vè được mở ra liên tiếp nhằm phục vụ nhân dân đến xem xác nổi lên
(thông tin được cung cấp gần chính xác)

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Uh, tớ viết bài 1000 rồi :) Bây h tớ là thành viên 3 sao rồi ;;) Tớ cũng định viết bài gì đặc biệt :p nhưng mà thôi :p

Tớ phải nhanh tay để là người viết bài 201 kết thúc 10 trang, bắt đầu trang 11 topic lớp mình :x

Nói chung tớ chỉ mong topic Hái hoa đc 5 sao :p Thế thôi >:-D<
phải cố hái cho đủ 5 hoa chứ:))

Back
Bên trên