[H20] - Hái Hoa :D

Tớ cũng muốn 3 sao T__T

topic lớp mình lên 5 sao thì cần 36 acc nữa thôi...:)) cố lên và tất nhiên là phải ko có đứa nào chơi sỏ 8-}, mỗi lần 1 sao bị trừ 0.5 chứ đâu có ít T__T, 1 lần là tiêu 5 acc đấy T__T 8-}

Cái thứ 6 xấu thế hỏng hết cả hình tượng
cái thứ 6 có phải là chị ấy đâu mà chả hỏng hình tượng....:))

tớ thấy năm nay hoa hậu xinh đấy chứ...:D chỉ có điều trông hơi gầy quá...:-? với lại cách nói ko hay...8-} nó ko mang phong cách hoa hậu lắm...:| như đi xã giao chào hỏi mọi người bên ngoài ý...:-?

chị họ của con La hồi cấp 3 học cùng chị ấy...;;) bảo chị ấy cứ đao đao thế nào ý...:)) =)) thế thì nhất rồi...:))

mà topix lớp mình lại 4 sao rồi ah...8-| thấy người hại mình mà mình ko hại lại người cũng đầy tội lỗi...:))

Cái nào mà chả là chị ấy :-?
Sao cái T6 lại ko phải :-B

Tớ cũng ko bít..:| hình như là chị ý mà.. có phải hay ko ? :| xâu ơi là xấu :))[-x

Chị ấy hết mà :-B
Chị ấy tự poz ảnh lăng xê bản thân xong chả có ai vào support cả 8-}

Có cái anh gì buồn cười nhất: Thuý ơi, em rất là xinh, học giỏi, blah blah... Chúc em sẽ blu blu ... này nọ này nọ. Điều thứ hai, quan trọng hơn là cái bạn dễ thương ngồi cạnh em trong ảnh là ai thế ;;) có ny chưa ;;)

:)) Bỏ qua em Thúy để thik em bên cạnh :))

vớ vẩn...:)) cái thứ 6... chị ấy kêu đây là ảnh em lấy trôm của bạn em...:)) hay đại loại thế...:)) chả ai hâm đi poz ảnh mình xấu như ma đâu...:D

tớ lúc đầu don't like chị này...:D nhưng mà sau một hồi thấy chị này học giỏi...:| biết chơi br...:-? ko đú... và bố mất sớm... --> cũng đáng để trở thành một hoa hậu...:) hơn nữa anyway, chị ấy xinh nhất trong đám đấy...:D cá nhân tớ thấy thế...

Bạn Zonzi thân mến,

Tớ đã chơi thử trò Candy Cruncher và nhờ công thức hiệu quả của bạn mà ngay lần đầu chơi tớ đã lên đc bàn 30 :p :"> Mặc dù vậy, tớ thấy cái cách đấy muốn chơi nhuẫn nhuyễn phải rất điêu luyện :> thể hiện một trình độ professional đỉnh cao của bạn b-) (vì tớ chơi đáng ra cho nó nhik lại gần chỗ cần thiết thì vì điều khiển ko nổi chỉ = vài bước cơ bản tớ kéo nó ra xa tít :-s). Và ko còn nghi ngờ gì nữa, bạn chính là vị nhạc trưởng tài hoa nhất trong việc chỉ huy những cô bé cậu bé kẹo xanh đỏ >:-D< là game thủ chơi Candy Cruncher tuyệt vời nhất mà tớ từng biết :* Tuy nhiên thỉnh thoảng khi tớ cho những cái kẹo rực rỡ màu sắc lướt đi uyển chuyển và ghép nối hài hoà với nhau để biến mất đi một cách thần kì trước mắt thì trong tớ lại rộn ràng những niềm vui rạo rực, lại bùng lên ngọn lửa mong ước chiếm lĩnh những đỉnh cao điều khiển dàn hợp ca của những hương vị ngọt ngào :p ^^

Bởi vậy, từ nay tớ sẽ luyện tập CC hằng ngày >:) Hẹn gặp lại bạn ở một đỉnh cao khác ;)

-mylink-

:eek: :eek: trò gì thế :eek: :eek:

*con mất dạy : dạy tao chơi với :|

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Bạn Zonzi thân mến,

Tớ đã chơi thử trò Candy Cruncher và nhờ công thức hiệu quả của bạn mà ngay lần đầu chơi tớ đã lên đc bàn 30 :p :"> Mặc dù vậy, tớ thấy cái cách đấy muốn chơi nhuẫn nhuyễn phải rất điêu luyện :> thể hiện một trình độ professional đỉnh cao của bạn b-) (vì tớ chơi đáng ra cho nó nhik lại gần chỗ cần thiết thì vì điều khiển ko nổi chỉ = vài bước cơ bản tớ kéo nó ra xa tít :-s). Và ko còn nghi ngờ gì nữa, bạn chính là vị nhạc trưởng tài hoa nhất trong việc chỉ huy những cô bé cậu bé kẹo xanh đỏ >:-D< là game thủ chơi Candy Cruncher tuyệt vời nhất mà tớ từng biết :* Tuy nhiên thỉnh thoảng khi tớ cho những cái kẹo rực rỡ màu sắc lướt đi uyển chuyển và ghép nối hài hoà với nhau để biến mất đi một cách thần kì trước mắt thì trong tớ lại rộn ràng những niềm vui rạo rực, lại bùng lên ngọn lửa mong ước chiếm lĩnh những đỉnh cao điều khiển dàn hợp ca của những hương vị ngọt ngào :p ^^

Bởi vậy, từ nay tớ sẽ luyện tập CC hằng ngày >:) Hẹn gặp lại bạn ở một đỉnh cao khác ;)

-mylink-

chào thân ái và quyết thắng chứ :D

này có file setup ko gửi cho tớ

Con mất dạy là con nào ?

Gửi tớ với :D tớ cũng muốn chơi thử :D

uh, thik thì buzz tớ send cho :p
Mà hình như nhà tớ ko phải file setup hay sao í :-? Cóp về nhà mở ra phát chơi đc luôn :))

Giun đã viết:
Đã vote.b-)

@ mylink: :D
thanx :x :x
4.19 rồi đấy b-)

------------------------------

Tình hình, game candy cruncher đã hấp dẫn rất nhiều game thủ Hoá 2 ;;)
Trò này đc nổi tiếng nhờ bạn Zi và lăng xê bởi bạn Mylink :p

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chơi chưa nghề lắm
nhưng mà thấy rất là ghê
dùng chuột khiển kẹo sướng tay lắm
được 1 hàng là có tiếng khợp
game over còn được cả cái kẹo to đùng
rất là biến hóa

Tao chơi cứ đến cái còn cái cuối thì nó hết giờ. Bực mình lắm. Trò này làm tăng thêm stress. 8-}

----------

Hoàng đâu, ra ngoài đánh star mau lên.

Bạn Hoàng vừa chơi đã biết đc ngón nghề Trang dày công rèn luyện b-)

Hậu sinh khả úy b-)

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Tao chơi cứ đến cái còn cái cuối thì nó hết giờ. Bực mình lắm. Trò này làm tăng thêm stress. 8-}

----------

Hoàng đâu, ra ngoài đánh star mau lên.
sướng còn gì được cả cái kẹo mút to tướng đỡ phải ăn kẹo nhỏ;;)

----------

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Bạn Hoàng vừa chơi đã biết đc ngón nghề Trang dày công rèn luyện b-)

Hậu sinh khả úy b-)
click vẫn sướng tay:)
cái kiểu kia nó trơn quá :|

----------

Bên cạnh nhà tui có ông hàng xóm,một lần ổng vào rừng lấy củi,ổng đi qua 1 con sông 1 ngọn núi 1 con đèo.Đến đống củi ổng ăn trộm đúng 3 cây củi.Hỏi ổng tên gì???????

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
click vẫn sướng tay:)
cái kiểu kia nó trơn quá :|
Trơn chứ còn gì :|
Kéo 1 phát đáng vào hàng thì đi ra tận chỗ xa tít :|
Thế mới hiểu là bạn Trang bạn ấy "Lướt nhẹ tài hoa" ;;)

Mình cứ thik đú, cũng lướt lướt /:) Lúc cuống lên lại click mạnh :))

Back
Bên trên