[H20] - Hái Hoa :D

o
luu phai cung co mang ko day a?
la nhi?
bay h K moi bit day
(xanh pon dung gian nhe):-$

Bây h nông dân ta cũng được số hóa hết cả rồi,kỹ thuật tiến tiếnb-) toàn giới thiệu giống lúa giống phân mới trên mạng cả đấy rồi:>
Và bạn Xanh Pôn thật đúng là một nông dân mẫu mực của thế hệ nông dân ngày nay, xứng đáng với danh hiệu "nhà nông đua đòi" mà Đảng và các cấp chính phủ đang vận động và khuyến khích:>=D>

uầy @-) sướng vật ạ @-)
Ko hiểu bạn Pôn hô cả làng cả bản ra vote kinh thật :eek:
Bây h nông dân đua đòi thật :p

thik thế >:-D< ôi tớ thề đấy :) ai làm đấy :) sao giỏi thế nhờ :) Tớ vừa phát hiện ra có 3 cái acc tiềm năng chưa khai quật ;;) Đang mail hỏi :p

Ra chụp ảnh phát >:-D<

Hoá ra là 4.51 là lên 5 ;;) Bây h mới phát hiện ra cái này ;;) Nhờ cái này mình có thể KT xem có ai hãm hại ;;) hoặc là bao nhiêu acc thì đủ lên 5 sao trong TH bị xuống hạng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tên topik của anh chị thật là vô đối :x

ừ Hóa 2 vốn vô đối mà :))

57 người đánh giá cơ à :D nhiều thế. Tớ bảo thứ mấy đi tập trung ?

Vô đối đúng ko :x :x
Ko phải chỉ có tên đâu mà nói chung cả lớp là vô đối lắm ;;)
Em cứ nhìn cái tranh trên là biết ;;)

Đấy đấy, vote cho lớp chị 5 sao đi... Nhanh lên ;;) Vote đi cái chị Dương xinh xắn trên kia chị í cho kẹo ;;) Mau :* Số lượng có hạn :x :x

>:-D<

----------

Nguyễn Châu Giang đã viết:
ừ Hóa 2 vốn vô đối mà :))

57 người đánh giá cơ à :D nhiều thế. Tớ bảo thứ mấy đi tập trung ?

Nhiều chứ :>

T3

Thật là kì lạ ! Sao topic lớp minh lên xuống dều đặn thế nhỉ ? Hôm nay lại xuống 4 sao rồi ! Làm thế nào hả các bạn ? Hay lại bị hãm hại rồi ! Đến là bó tay !
À Kiên ơi , sao không dánh có dấu ! Mà hôm trước ấy hỏi nick của cô Bính thế cô Bính có nick ah ? Chết mất !

Chỉnh sửa lần cuối:
Đứa nào ghen ăn tức ở lại chơi sỏ rồi, lại 4 sao :( tốn hết cả acc của mình :(

Sao qua 1 đêm mà có đến 7 người đánh giá :-B

Tụt từ 4.51 xuống 4.12 X( :-w
Máy tính đâu 8-|
Xong rồi, theo tính toán của tớ, có 7 người đêm qua vote lớp mình 1 sao X( :(( Cả 7 người đều 1 sao @-)

Chán thế nhờ :-s Mọi người ko biết là mình vất vả như thế nào ah :| Chả để cho ng` ta sướng tí gì cả :| Topic lớp mình chả lẽ ở dạng rất kém à mà phải vote 1 sao X( Vote thì vote 3 sao là cùng chứ :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) chơi sỏ thì mới vote 1 sao chứ :)) Mình chả vote lớp nào mà chúng nó cứ vote mình 1 sao ầm ầm 8-}

tớ cũng vote rồi mà sao ko thấy biến chuyển nhỉ 8-}

VTC 1 có film ma cà rồng gì mà đến là đẹp zai ;;)

Đâu :)) Trang Chấy mắt mũi tốt lắm :p
Bạn ấy vote lớp mình từ 4.12 lên 4.14 rồi đấy :-s
;;) Còn acc nào ko Trang Chấy :x :x

Ko biết sao lại khốn nạn thế ko biết chứ /:)

Tớ tính bình thường thôi :) kiểu lớp 3 í.
Nhìn ảnh í ;;) Hôm qua có 57 ng` vote - ĐTB: 4.51
Lúc nãy là 64 ng` vote - ĐTB: 4.12

Cứ thế tính ra :p theo 500MS thì như vậy sau khi 7 ng` vote, tổng số điểm tăng là 6,61. Mà có 7 ng` vote thì chả mỗi ng` 1 sao /:)

PS: Cái chiện có số 6.61 là do các số 4.12 và 4.51 đều là do tự làm tròn :)

Chỉnh sửa lần cuối:
huhu :( ác thế, thấy lớp mình 5 sao nên ghen đấy mà, để mình đi trả thù :(:-&:-w

Back
Bên trên