[H20] - Hái Hoa :D

ừ độc thật ;;) Tùng ới lại chả độc ;;)

Làm văn tớ bịa từ đầu đến cuối :|

Chả hiểu bài Dương Phụ Hành nó từ đâu ra nữa cơ :|

Chị rì ơi ..... Thương bạn em nó là người Nùng chị ạ ..... :)) .....
Trong cái ảnh nó đứng thứ 2 kìa ..... trông cái mặt đã bik sinh năm 92 ồi .... khửa khửa ....
Nghe tên nó "lừng lãy" quá ..... nên cô nào cũng quý .... ;;) .....
( Khen Thương nãy h ..... mai nhớ mua quà Giáng Sinh cho Trà đấy nhá )
Cho em bon chen vào topic các anh chị chút nhá ... :D ...

Trà ui!!!Trà bí Thương hít tìn mà còn đòi wà!!!! Thương đi cướp nhà băng lấy tìn mua wà cho Trà nhá!!!!:D:))=))

ừ ừ ..... :D ..... Thương bik hy sinh vì bạn bè thế là rất tốt ..... \:D/ ...
Khen pé Song Thương 92 nhà ta cái nào .... =D>=D>=D> ......
Thế là yên tâm mai có quà to rồi ..... khửa khửa ..... iu Thương thế .... ^O^ ....

Hức hức!!!
Thế thì Trà về mua vòng hoa trước để viếng Thương nhá!!!!!:((
Em sozzy các anh chị nhìu cho em bon chen chút chút!!!
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
okie liền ....... Trà đã bảo từ sáng rồi mà ..... :)) ..... Chúc Thương tự tử thành công .... lên đường may mắn nhá bạn tốt .... :-h ..... Trà và mọi người ở lại sẽ cúng Thương đúng ngày ... ^O^ .....
( Thương ơi ..... có 1 chuyện nho nhỏ .... :| .....
Hình như mình đang buôn trong topic của anh chị thì phải ..... :| ..... ngại quá cơ ..... )

Giời ạ lớp mình thì ko vào mà câu.Câu ở đây làm j`:(Chán mấy bà wa':(
Thôi dù sao cũng ở đây rồi thi` chúng ta câu tiếp vậy:)
Chúc các anh chị Hóa 2 thi tốt năm mới zui ze:D

Ôi! Một buổi thi đầy sóng gió bão táp. Ko biết ngày mai số phận sẽ được định đoạt cho ai?

Ôi năm nay đề Văn trúng tủ với các bạn rồi còn gì(ý là anh Khuyến ý;;)), còn Dương Phụ Hành của anh Quát cũng dễ bịa bỏ xừ ra;), cũng may tối qua chả học gì chứ ko thì hnay mất công lắm(vì nếu học sẽ học anh Xương vì nghe bảo đề về anh Xương cơ:)))

Ôi năm nay đề Văn trúng tủ với các bạn rồi còn gì(ý là anh Khuyến ý;;)), còn Dương Phụ Hành của anh Quát cũng dễ bịa bỏ xừ ra;), cũng may tối qua chả học gì chứ ko thì hnay mất công lắm(vì nếu học sẽ học anh Xương vì nghe bảo đề về anh Xương cơ:)))

uhm..công nhận..vậy các môn sau cứ thế mà phát huy..:-h ;) \:d/
hôm nay ngồi chỗ quá ngon..làm bài cũng ngon..8->

đề bài: qua bài thơ Dương Phụ Hành của Cao Bá Quát em hãy phân tích những điểm khác biệt giữa người phụ nữ phương Tây và phụ nữ Việt Nam
* học sinh tự tái hiện lại văn bản. Làm ngắn ngọn 1 trang giấy

bài làm: Những điểm khác giữa người phụ nữ phương Tây và VN::| xuống dòng lập bảng so sánh:)) chia 2 cột 1 bên phụ nữ phương Tây và 1 bên là phụ nữ Việt Nam=))=))=))
Hình như trường mình có bạn làm kẻ bảng so sánh thật=))=))

thằng nào ngu thế =_= , hay là học chuyên nhiều quá nên chảy não +_+

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn thế đã có ai học Tiếng Anh chưa nhỉ ! Môn này là tớ ngồi cạnh Hà Linh rồi đấy nhá , chiều đừng ai tranh chỗ của tớ đấy !

bác Dương đang cầm ảnh hồi bé của cháu nhá :-w
trả nhanh lên chứ ;)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi tự dưng ở đâu ra mà nhớ thế cháu8-}
bàn chuyện chiều nay thi đi chứ:-"

Thôi các bạn bàn chủ đề chình đi , cứ SC , sC hoài , thế chiều nay thi Anh 3 giờ rưỡi nhỉ ! Dương ơi , mai thi Lý ngồi thê nào ?

Back
Bên trên