[H20] - Hái Hoa :D

hình như ko có nam 0.nhưng mà chúa cũng ko sinh lần thứ 2007 vì ông này tái sinh nhìu lém.ko tính được.

năm ông ý sinh ra là năm 1 mà.năm 1 trước công nguyên rồi năm 1 sau công nguyên luôn.

uh.ko có năm 0 mà.mà đừng nói là phun ra.đêm ổng sinh mà mày nói thế ah?ít ra cũng dùng từ phọt cho nó văn minh.

ôi chết tôi mất thôi.:( dài quá :(
Đặt hết cửa N.Khuyến, T.Xương. Được ăn 10 ngã về 3.:(
Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ.:(
Tớ đã ước ông già noen là tối nay cho đề Văn, treo cả tất lên cửa sổ, ko bít ổng có cho vô ko. Nếu có mai tớ poz lên cho mọi người.:(Chết rồi mà tất chưa giặt:(.

:(:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
đặt một cửa thôi Phốc ạ.đặt thế nó mới lãi chứ đặt 2 cửa chắc hơn nhưng mà lãi cũng bằng chi thì...

Ông già Noel là tư sản chúng ta là vô sản.Vì vậy ổng sẽ ko đến......

anh Giang cũng yêu ơi là yêu mà em,Giang nhờ;;):x:x
Mọi người giáng sinh vui vẻ nhé;) hnay là christmas day>:-D<, ông già noel sẽ ko để những em bé ngoan như chúng ta phải chịu chết dưới tay NGuyễn đình chiểu, Nguyễn Khuyến và Tú Xương đâu:> yên tâm đi:)>- "ô hay, trường phải nể ông Tây" chứ<ông Tây = ông santa clause nhé;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ quyết định đặt theo bạn Nam đc ăn điểm ngã dưới 6.5.Cùng lắm thì nộp giấy trắng chứ gì.Học kỳ này có ko đc trên 6.5 thì còn học kỳ sau và học kỳ sau nữa, sau nữa nữa, đời còn dài,lo gì.

Em Thương đấy người dân tộc mà , tên cứ gọi là ! Nổi bật thể này chắc hay bị gọi lên bảng lắm đấy !

Hức hức chị ui!!!!!
Sao chị bis em là người dân tộc????
Chị giỏi nhể!!!!! Phục!!!!!:D
Em cũng ít bị gọi lên bảng thui!!!!
Chủ yếu là tự mình giơ tay!!!!! (~~~~~> vỗ tay khen em dũng cảm đi chị!!!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị rì ơi ..... Thương bạn em nó là người Nùng chị ạ ..... :)) .....
Trong cái ảnh nó đứng thứ 2 kìa ..... trông cái mặt đã bik sinh năm 92 ồi .... khửa khửa ....
Nghe tên nó "lừng lãy" quá ..... nên cô nào cũng quý .... ;;) .....
( Khen Thương nãy h ..... mai nhớ mua quà Giáng Sinh cho Trà đấy nhá )
Cho em bon chen vào topic các anh chị chút nhá ... :D ...

Back
Bên trên