[H20] - Hái Hoa :D

đề bài: qua bài thơ Dương Phụ Hành của Cao Bá Quát em hãy phân tích những điểm khác biệt giữa người phụ nữ phương Tây và phụ nữ Việt Nam
* học sinh tự tái hiện lại văn bản. Làm ngắn ngọn 1 trang giấy

bài làm: Những điểm khác giữa người phụ nữ phương Tây và VN::| xuống dòng lập bảng so sánh:)) chia 2 cột 1 bên phụ nữ phương Tây và 1 bên là phụ nữ Việt Nam=))=))=))
Hình như trường mình có bạn làm kẻ bảng so sánh thật=))=))
là tớ đây ,đã làm xong vào nháp rồi may kịp nhớ ra nên lại làm thành bài
mah tái hiện lại văn bản nghĩa là diễn xuôi lại tác phẩm ( theo các bạn lớp văn)
có ai làm thế ko?:|

mah tái hiện lại văn bản nghĩa là diễn xuôi lại tác phẩm ( theo các bạn lớp văn)

o_O nếu đây nà sự thật .... ồ kooooooooooooooooooooooooooooooo, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa chúng ta vừa mất đi 1 điểm đáng quý trên tổng số điểm chả là bao của mình !!!!!!!! kooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA :(( :(( :|

thằng bảo đến sớm nhớ giữ chỗ cho tao, chọn cái chỗ nó trong góc ấy
hôm qua ngồi ngay trc mặt ông giám thị, ghê quá

Bị dở hơi ah :|
ai nói gì cũng tin ah :-s

Tái hiện văn bản đương nhiên là chép ra rồi
người ta bảo phân tik ai bảo diễn xuôi :-s

Tớ chả biết :p Tớ chả thấy tái hiện là diễn xuôi ra, vì cả đời đi học chả ai làm thế cả :D làm văn thế đc rồi, lo môn khác đi :)

Bọn em sáng nay vừa thi VĂn xong:(
Làm 5 trang có ngắn wa' ko :(Bọn bạn em toàn làm 6,7 trang thui:(
Nếu sống sót wa tuần thi HK này thì em sẻ ăn chay 1 tuần:)Amen
Chúc anh chị tuần thi Hk thật là tốt:)

haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ^^

vì là điểm hk anh có cao cũng ko cứu vãn được mấy cái điểm thấp kém kia :| nên hôm nay mình solo, ngồi bàn đấu, ko hỏi bài ( thật ra là có hỏi 1 từ bài 1 :"> ) --> vẫn làm được hết ( chỗ sai đảm bảo nhiều ở cái bài viết thành câu hoàn chỉnh và cái từ solve ko nhớ dt nó viết như thế nào =_= )

nói chung là làm được bài :)) ko quá khó :D

tí nữa đánh nốt ván Sc rồi mai lên thớt........
chán quá
biết thế mình chịu khó nghe giảng
bây h hối hận đã muộn..........
ngu quá, ngu quá:((

ôi môn lý:((
Tớ đã định là 7h30pm lên giường đi ngủ hẹn chuông 9hpm dậy học cho tỉnh người:( nhưng mà bị lôi đi photo với chị về nhà bố mẹ đi vắng ko gửi chìa khoá:(( ngồi trc của nhà đek ngủ đc lại chả có sách vở:(( bây h mới vào đc nhà:| thì có lẽ đã quá muộn để học:(((vì thật sự tớ rất buồn ngủ:)|), thôi phó thác số phận ngày mai vậy:(( chả biết đời trôi nổi về đâu:(

Mẹ cháu đi chơi mấy ngày :((
cháu phải nấu cơm :((
chiều nay đã định học lý thì nhận đc hung tin mẹ đi vắng :(( phải ngồi rửa bát nhặt rau :((

lý năm nay lại kiểu 6 điểm lý thuyết :-s chán quá :|

Back
Bên trên