[H20] - Hái Hoa :D

ôi trời font nền mới của HAO...
nhìn đau mắt quá...
mọi người thử ấn "Trả lời bài viết" nhé, nhìn cái font xanh lè đến khiếp :|...

này ko hiểu Chúa sinh ra vào mấy giờ vào theo múi giờ GMT + hay GMT - mấy nhỉ?!?!?

Để đấy tớ đoán đề văn cho.Nếu mà hỏi tg thì 50% Đồ Chiểu 30%Tú 20%Khuyến mà theo phần này các bạn quay cho nó chích xác, đỡ mất công hỏi mất thời gian còn phần TLV 7 điểm đó thì chỉ cần ôn thêm Văn tế thôi(nhớ 2 cái đề kiểm tra 1 tiết nhớ) chia ra mỗi đề tầm hơn 30%.Nhưng tớ nghĩ chắc cụ Khuyến thôi cùng lắm thì văn tế(2 đề đó chắc chắn rơi vào 1 đề) bỏ Tú cũng đc.Mà thường hỏi tác giả nào thi tác phẩm đấy,Theo tớ nghĩ học cụ Khuyến thôi cẩn thận đá thêm tý cụ Chiểu.

tao nghi lắm.giáng sinh chắc là phải thi mấy ông già.Chiểu thì quá khó chắc là ko hỏi đâu.tao dồn hết cả vào cửa Khuyến.được ăn cả ngã về ko.

Để đấy tớ đoán đề văn cho.Nếu mà hỏi tg thì 50% Đồ Chiểu 30%Tú 20%Khuyến mà theo phần này các bạn quay cho nó chích xác, đỡ mất công hỏi mất thời gian còn phần TLV 7 điểm đó thì chỉ cần ôn thêm Văn tế thôi(nhớ 2 cái đề kiểm tra 1 tiết nhớ) chia ra mỗi đề tầm hơn 30%.Nhưng tớ nghĩ chắc cụ Khuyến thôi cùng lắm thì văn tế(2 đề đó chắc chắn rơi vào 1 đề) bỏ Tú cũng đc.Mà thường hỏi tác giả nào thi tác phẩm đấy,Theo tớ nghĩ học cụ Khuyến thôi cẩn thận đá thêm tý cụ Chiểu.

nói như cụ Phương thì cụ Dũng đây và các cụ khác muốn làm đc bài thì phải mang đầy đủ fao của cả 3 cụ ý ah????8-> :-??

nói theo kiểu: mọi người cứ học hết đi nhé :|...
mỗi ông đá 1 tí thế này ko học hết thì học những phần nào chứ?!

ĐL đầu năm đã hoang tưởng.mày thử mở hộ tao SGK ra xem có phải chỉ có thế ko?nhầm rồi em ơi.còn một rổ nữa cơ.sao ko nhớ anh quát DPH, anh Trư BCNN, anh chó anh lợn nào đó nữa.

Back
Bên trên