[H20] - Hái Hoa :D

tớ chả biết ấy nói ai là "dog #" nhưng mà tớ thấy sao ấy quá đáng thế nhỉ...:) ấy cứ thử nghĩ có người khác chửi ấy sau lưng là con dog ấy có chịu đc ko... nếu ấy đã ko thix bạn ấy thì gặp trực tiếp và nói chuyện thẳng thắn đi...:) tớ cũng ko định lên HAO hôm nay nhưng mà nghe các bạn kể ấy poz bài này khiến tớ bực điên người nên phải lên...:| tớ chả hiểu ấy nghĩ....:| thằng ĐL nếu nó có ở một mình cũng là quyền tự do của nó... chẳng lẽ nó có chuyện buồn hay thix ở một mình đều ko đc ah... tớ chả thấy có gì đang chửi nó là dog cả...:| vớ vẩn...8-} 8-} 8-} 8-}

tớ chửi nó ở đây mà là chửi sau lưng ah.
Bạn T tốt quá nhỉ, biết nghĩ cho người khác cơ đấy.
Đúng, tớ ích kỉ, chỉ biết chuyện của mình, hay nói xấu sau lưng.
Vì thế các bạn ko nên chơi với tớ.
Tớ cảm ơn 1 số bạn đã "bênh tớ".
Người thứ 2 ma tớ chửi là " dog" ko phải là ai trong lớp mình cả.
" tớ chả biết ấy nói ai là "dog " nhưng mà tớ thấy sao ấy quá đáng thế nhỉ...:) ấy cứ thử nghĩ có người khác chửi ấy sau lưng là con dog ấy có chịu đc ko". Hay thật, bây h lại còn có người nói xấu sau lưng tớ nữa đấy. Chịu thôi, các cậu thích nói ji là quyền của các cậu.
Dù sao tao vẫn ghét mày Đức Linh ạ( mặc dù lên lớp 11 tao ko ghét mày nữa nhưng mày vẫn là mày, tao ko thể ko ghét mày)

Thật ra thì con trai chúng nó có cách chửi nhau của chúng nó thôi bình thường cãi nhau thì cũng chửi thằng chó con chó này nọ ra nhưng rồi thì cũng quên thôi thử hỏi có thằng con trai nào ko nói ra đc mấy từ đấy ko?
tớ ko phủ nhận nhưng chuyện gì chả phải hợp hoàn cảnh mới đc... thằng Link chả bao h chửi thằng Kiên như thế cả...
với lại cứ đặt vào vị trí của Kiên chắc nó cũng tức lắm nên mới thế chứ bình thường có gây sự ra bao h đâu.
vấn đề ở chỗ sao lúc nào cũng là thằng ĐL... tại sao ko cố gắng suy nghĩ tích cực hơn về nó... có thể nó ko phải là một lớp trưởng hoàn hảo nhưng cũng ko nên lôi cả những mặt ko xấu của nó để xoay thành xấu...
Còn như bảo ghét ai thì nói thẳng vào mặt thì tức là ra trc mặt thằng ĐL rồi nói vào mặt nó là "thằng điên, tao ghét mày lắm" á?Nếu là cháu cháu ghét bạn nào cũng chạy ra nói hẳn là tớ ghét ấy điên lên đc à?
vấn đề ở chỗ nếu mình đủ sức ghét nó đến mức nói ra public thế này thì mình cũng nên gặp mặt và nói chuyện thẳng thắn với nó... một người bị chửi ở public sẽ có cảm giác rất tệ... nếu các ấy chưa bao h rơi vào hoàn cảnh ấy thì các ấy sẽ ko hiểu nó khủng khiếp thế nào đâu..
Có ai nói thẳng nói thật ra kiểu đấy ko?Với lại nói ra hẳn thì cũng làm mình bớt ghét đi à?
với tớ thì đúng là thế...
Nói trên này thì cũng có khác gì là công khai như thế rồi, cần gì phải nói hẳn mặt cơ chứ, trên topic lớp thì cũng như trên lớp thôi có điều người ta type suy nghĩ ra thay vì việc nói thì nó đơn giản hơn.
tớ đâu cần các ấy đi chửi thẳng vào mặt nó ở trên lớp mà tớ cần các ấy phân tích cái sai của nó cho nó...
tớ chửi nó ở đây mà là chửi sau lưng ah.
người tớ nói bị chửi sau lưng là "dog#"... tớ đã bôi đen rồi... ấy chả hiểu gì cả...
Bạn T tốt quá nhỉ, biết nghĩ cho người khác cơ đấy.
đừng khen hay mỉa tớ kiểu đấy vì chả phải tớ tốt mà chẳng qua các ấy làm thế quá đáng với nó quá...
" tớ chả biết ấy nói ai là "dog " nhưng mà tớ thấy sao ấy quá đáng thế nhỉ... ấy cứ thử nghĩ có người khác chửi ấy sau lưng là con dog ấy có chịu đc ko". Hay thật, bây h lại còn có người nói xấu sau lưng tớ nữa đấy. Chịu thôi, các cậu thích nói ji là quyền của các cậu.
ấy đọc kĩ lại đi... còn về chuyện nói xấu sau lưng thì tớ chắc tớ cũng bị chứ chả đợi đến ấy... tớ chỉ muốn chỉ cho ấy biết cái cảm giác của một người bị như thế thôi...:|

tớ cũng chẳng định làm to chuyện này lên lắm đâu nhưng mà tại chả ai hiểu ý tớ nói là gì cả... các ấy nếu ghét thằng Link đến mấy cũng hãy suy nghĩ cho nó một tí đi... thật sự nếu bị chửi như thế, lắm lúc khiến cho người ta ko muốn đến lớp, ko muốn gặp mặt bạn bè nữa... nó rất mệt mỏi nếu suốt ngày phải tiếp xúc với ác cảm của mọi người... với lại tớ cũng ko muốn mọi người cứ ghét nó mãi thế này cho đến hết lớp 12...

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn như bảo ghét ai thì nói thẳng vào mặt thì tức là ra trc mặt thằng ĐL rồi nói vào mặt nó là "thằng điên, tao ghét mày lắm" á?Nếu là cháu cháu ghét bạn nào cũng chạy ra nói hẳn là tớ ghét ấy điên lên đc à?
Nếu đứa nào cháu ghét đến mức ko chịu đc nữa thì cháu cũng làm thế thật :| Vì cháu từng làm thế rồi nên cháu mới nói. Sau đấy cãi nhau một hồi thì lại đỡ ghét nó đi.

Tớ thấy cũng chả thể nào phân tích cái sai của ĐL cho nó vì chả lẽ lại bảo mày nên làm thế nào ko nên làm thế nào, mày phải thế này phải thế kia :| Nói thế thì nó cũng chả nghe. Tính nó thế rồi, tớ cũng chả thik gì. Nhưng tớ thấy nó chả làm gì sai để mà chửi nó cả.

Dù sao tao vẫn ghét mày Đức Linh ạ( mặc dù lên lớp 11 tao ko ghét mày nữa nhưng mày vẫn là mày, tao ko thể ko ghét mày)

Thôi thì Kiên ghét ai thì cũng có quyền chửi người đó.
Cái chính bọn cậu hiểu tớ tức là vì chữ "dog #" nhiều hơn. Bây h thì tớ nghĩ là tớ hiểu nhầm chữ ấy của Kiên. Về chuyện đấy, tớ xin lỗi cậu luôn.
-------------

Pingcon
Thân tại tam đảo
Trí tại bốn phương

Ôi thật là vô đối ;))
Thịt da anh như sắt như đồng ;;)

@Trang: ấy chả hiểu chuyện gì cả hay sao ý nhờ?:(( Người ta có chuyện rồi người ta mới ghét chứ:-< có phải tự nhiên chỉ vì vài ba chuyện vớ vẩn của nó trên lớp mà ghét đâu, nó cũng là cả 1 quá trình dài rồi bây h bảo ko ghét nữa, cố nghĩ cho nó nhưng có thể bọn nó ko tìm đc điểm nào tốt để mà nghĩ cho thằng ĐL? Chẳng lẽ lại còn phải cố tìm hiểu 1 người mình ko thik? Chuyện của bọn con trai vs nhau có phải chuyện gì mình cũng hiểu đc hết đâu:> có những luk mà mình ko có mặt rồi bọn nó cãi nhau thì sao? Nó ko phải chỉ đơn giản trẻ con như tớ năm ngoái cũng ghét thằng ĐL nhưng rồi thì đấy cũng chỉ là bộp chộp thôi vì ít ra nó ko gây hại gì đến mình. Có điều ai biết đc chuyện gì xảy ra giữa Kiên vs ĐL? Ghét hay ko ghét là ở suy nghĩ của mỗi người, ấy làm sao mà lại có cái kiểu gay gắt khi mà nói là ko muốn mọi người ghét nó. Nó mệt mỏi khi đến lớp thì đấy là do tự bản thân nó chuốc lấy thôi, chả có ai làm gì nó cả, hoàn toàn mọi người rất bình đẳng với nó chả ai làm gì thậm chí còn đối xử tốt với nó nhưng tự dưng nó làm những điều khiến người khác khó chịu thôi. Còn có 1 vài cái nữa nhưng tớ sẽ nói thẳng cho ấy biết để ấy khỏi phải thắc mắc chứ nói trên này lại mang tiếng nói xấu sau lưng.
Thêm nữa, tại sao lại phải phân tik cho thằng ĐL cái sai của nó? đôi khi kể cả nó ko sai nhưng mình thấy ko thik thì mình cũng chửi,cũng ghét chứ sao? Hoặc biết đâu chính bản thân nó cũng hiểu là vì sao rồi đấy khỏi cần nói. Nếu nó muốn biết tại sao nó bị ghét thì nó hãy là người hỏi đầu tiên ý.Nó nên là người làm hàn gắn mối quan hệ chứ ko phải những người ghét nó. Với lại ấy nói thẳng ra thì bớt ghét cũng như cháu tớ. Nhưng mà thế thì cũng phải ở cái mức ghét kinh khủng đâu, chẳng qua bảo ghét thế thôi. Còn nếu đã ghét thật ý, thì tớ kể cả có chửi rất ác rất ghê thì tớ vẫn thấy là ko đủ(ý là ko phải tớ ghét thằng ĐL nhá) thậm chí là tớ cũng sẽ gạt nó ra khỏi cuộc sống của tớ luôn, ko bận tâm=)) Đấy ghét 1 người là như thế đấy. Tớ thấy Trang chả ăn nhập gì với ý của bọn tớ cả:-<

đọc xong bài của các bạn sướng lắm toàn bài dài mà đọc ù cả tai :))
đọc xong ko may có khi còn tẩu hỏa nhập ma ấy chứ.
mấy bài được viết như kiểu topic trải qua 1 trận hạn hán mất mua thậm tệ thế là bắt đầu được phát tí mưa nhưng mà nhỡ tay thế là thành lũ.
Thôi đi ;) nhá
Mình là anh em có chi đâu mà giận hờn
Mình là anh em có chi đâu mà ngại ngùng
Cầm tay nhau đi xem ai có bệnh tật gì
Xờ vào tay nhau đi xem ai có bệnh tật chi
Mình là anh em có chi đâu mà ngại ngần
Mình là anh em thì hãy xờ vào tay nhau đi

tớ chả biết ấy nói ai là "dog #" nhưng mà tớ thấy sao ấy quá đáng thế nhỉ...:) ấy cứ thử nghĩ có người khác chửi ấy sau lưng là con dog ấy có chịu đc ko...

hay thật, tớ mới chửi có 1 câu mà hết bạn này đến bạn kia chửi tớ( trừ Dương với 1 số người). Đúng, bị người khác nói xấu sau lưng thì chẳng ai thích cả. Nhưng tớ có nói xấu sau lưng đâu. Thế có ai đã rơi vào tình trạng của tớ chưa( nếu ai hỏi thi tớ trả lời cho, còn ko thì thôi ko lại bảo tớ quá đáng, gây mất đoàn kết). Chắc chắn là chưa, vì vậy các bạn cũng đừng nên cãi nhau vì mấy chuyện này.
Đồng í với ý kiến của HH.
Tớ thấy thật sự các bạn " còn bé lắm". Các bạn đã bao h làm 1 việc ở lớp mà luôn nghĩ đến quyền lợi của lớp, của các bạn minh chưa? Hay đơn giản tớ chỉ hỏi THT thôi. Và khi ấy làm đc nhưng mọi người xung quanh ấy lại coi đó là công người khác và ko công nhận mình, thì ấy nghĩ sao? Tớ nói thật nhé, cậu luôn tích cực trong các hoạt động, nhưng cậu đã bao h dám đứng ra chịu trách nhiệm cho những ji mình làm chưa?
Tớ ko ghét ĐL bởi những lí do trẻ con đâu, vì vậy các cậu đừng nên xen vào và đừng to tiếng như thế nữa nhe'.
Hãy giúp tớ nhớ những kỉ niệm đẹp của lớp mình vì tớ rất yêu lớp.

Kỉ niệm mái trường...
http://nghenhac.info/nhacvietnam_pm.asp?iFile=47063&iType=20

ngày mai xa nhau rồi,trường mến thương xa rồi
hè về phượng buồn tiếng ve cũng buồn nghe trong tim sao thiết tha
ngày bé thơ còn nhớ,ta dắt tay nhau tới trường,vào trong lớp học mến thương bạn bè,thầy cô thân yêu bao kỉ niệm giờ đã qua
nào bạn ơi đến đây,cùng nắm tay,cho nỗi buồn xa cách ngắn lại,cùng bên nhau tình bạn mãi tươi sáng,sẽ mãi mãi ko bao giờ phai
nào bạn ơi đến đây cùng hát vang,cho những ngày buồn tan biến hết,cho thầy cô,cho mái trường,cho bạn và cho tôi
cho mình ta cho ước vọng,sẽ mãi mãi nhớ về nhau.

hay thật, tớ mới chửi có 1 câu mà hết bạn này đến bạn kia chửi tớ( trừ Dương với 1 số người).
tớ ko chửi ấy... sao ấy lại nghĩ thế???
Tớ thấy thật sự các bạn " còn bé lắm". Các bạn đã bao h làm 1 việc ở lớp mà luôn nghĩ đến quyền lợi của lớp, của các bạn minh chưa? Hay đơn giản tớ chỉ hỏi THT thôi. Và khi ấy làm đc nhưng mọi người xung quanh ấy lại coi đó là công người khác và ko công nhận mình, thì ấy nghĩ sao? Tớ nói thật nhé, cậu luôn tích cực trong các hoạt động, nhưng cậu đã bao h dám đứng ra chịu trách nhiệm cho những ji mình làm chưa?
nếu tớ làm việc gì liên quan đến lớp thì tớ chắc tớ luôn nghĩ đến quyền lợi của lớp... tớ chắc điều đó... còn về chuyện mình ko đc công nhận công thì tớ thấy chả có gì, tớ gặp điều đó ở rất nhiều người và ngay cả chính bản thân tớ... đấy là điều sẽ có tất nhiên trong cuộc sống... đâu phải chỉ mình ấy bị thế... thêm vào đấy, tớ chưa bao h ko dám chịu trách nhiệm trước mỗi việc tớ làm... ấy chỉ cần chỉ ra một lần thôi... tớ chắc chắn tớ chưa bao h ko dám làm điều đấy... thậm chí như Đại Hội Chi Đoàn năm ngoái, tớ nhận là người dẫn chương trình ngay trước khi bắt đầu cuộc họp, và tất nhiên tớ bị cô Bính chê trước lớp... Chê từ việc chuẩn bị giấy tờ ko tử tế đến cách nói năng... Nhưng tớ chưa bao h đổ cho các ấy lý do ko nói trước cho tớ để tớ chuẩn bị... bản thân tớ thấy hôm đấy tớ đã sai vì ko chuẩn bị tốt trước mà đã nhận... rồi cả những lần khác như trong dịp tổ chức lớp... cô Bính vẫn phê bình tớ... tất nhiên đó là tớ bị khiển trách thì ấy nhớ đc bao nhiêu lần như thế... những lần tớ đi mua đồ trang trí một mình, những lần tớ tự chi tiền mình ra... rồi thằng Giang, rồi mylink... tớ chả than với các ấy và các bạn khác cũng chả ai than ai bởi tớ thấy chả cần thiết... ai đã nhận làm nghĩa là người đấy phải chịu trách nhiệm... miễn là mỗi cuộc vui thành công là đủ... thế thôi... ấy đừng bao h nghĩ rằng chỉ có mình ấy phải chịu trách nhiệm trong mọi chuyện....

Tớ ko ghét ĐL bởi những lí do trẻ con đâu, vì vậy các cậu đừng nên xen vào và đừng to tiếng như thế nữa nhe'.
tớ chưa bao h nói ấy ghét ĐL vì những lí do trẻ con... ấy đọc kĩ lại bài tớ đi... chẳng qua chỉ là tớ nghĩ đến cái tâm trạng của nó lúc này thôi...
Hãy giúp tớ nhớ những kỉ niệm đẹp của lớp mình vì tớ rất yêu lớp.
tớ cũng yêu lớp... và tớ nghĩ tớ sẽ ko phá hỏng kỉ niệm nào về lớp trong ấy hết... ko phải tớ đang hi vọng thằng ĐL cũng sẽ trở thành một kỉ niệm đẹp tại đó hay sao...
tại sao người Việt Nam cứ hay thấy chuyện nhỏ thì phủi đi thế nhỉ??? Lôi nó ra và giải quyết ko có nghĩa là hun lửa... cứ coi là quên chuyện này đi thì chắc chắn trong đầu mọi người vẫn tồn tại nó cơ mà... vẫn tồn tại cả việc khó chịu tớ cơ mà... tớ ko muốn cãi nhau... nhưng tớ muốn Kiên hiểu quan điểm của tớ...

Tớ ko bắt ép các ấy yêu thằng ĐL và tớ cũng ko cấm ai ghét nó vì điều đó là ko thể... tớ chỉ muốn các ấy đối xử với nó khác đi... tớ muốn chỉ cho các ấy tâm trạng của một người bị ghét bỏ và chửi rủa ở public... (chứ ko phải là "nó mệt mỏi khi đến lớp thì đấy là do tự bản thân nó chuốc lấy thôi" vì tớ có chơi với nó đâu mà biết... tớ chỉ đưa ra cái tâm trạng của nó cho các ấy hay thôi... nhưng mà các ấy hình như ko chấp nhận...)

@Dương: tớ ko muốn trả lời cả bài của ấy vì nó dài quá... nhưng đại loại ấy ko hiểu ý tớ...

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người thôi nào :D cãi nhau nhiều làm gì nhỉ :D chuyện gì cũng có lý do sâu xa của nó :D A ko thể hiểu rõ chuyện của B = B được :D nên các bạn đừng cố " hiểu " í nhau làm gì nữa cho nó mệt :)) , thôi nhé , ko cãi nhau nữa nhé :D

mà thứ 2 cô B bảo nộp hết vở BT hóa mà mình mới làm được vài bài T_T

Có thể tớ post bài này lên các bạn sẽ bảo tớ nhiều chuyện ,vì tớ ko học H2
Nhưng trong chuyện này thì tớ hiểu . Tớ hiểu tại sao Kiên lại nói thế , bởi vốn dĩ K chẳng bao giờ thik gây sự với ai và cũng đã bỏ qua nhiều lần , nhưng thực sự mọi thứ đều có giới hạn .
Một số bạn thấy thương ĐL ,nhưng sao ko hiểu tại sao bạn ý lại bị nói như thế ? Sao ko nghĩ xem K đã cảm thấy như thế nào ? Cũng chỉ là K tức quá thôi nên mới nói như thế , nhưng tớ nghĩ chẳng là gì so với những điều K đã phải chịu . Kiên tức 1 lúc nói xong thì thôi , quên ngay ý mà :) , nhưng tớ ko nghĩ mọi chuyện lại thế này , và tớ thấy có mấy bạn hiểu lầm K rồi .
Với cả , tớ ko nghĩ đây là nói xấu sau lưng , vì ĐL lên Hao lúc nào mà chả đc .
Tớ nghĩ , ai tốt ai xấu , ai luôn vì lớp , chính H2 các cậu hiểu rõ nhất . Tớ chỉ đêk chịu đc khi thấy K bị hiểu lầm , tức lắm .

Chẳng ai có quyền bắt người khác phải yêu phải ghét ai , cũng ko ai có quyền phán xét người khác khi chưa hiểu rõ mọi chuyện . Cảm xúc là của riêng mỗi người , và tớ nghĩ người khác cần phải tôn trọng .

@Dương , Nam ... : Cảm ơn các cậu đã hiểu K ~o) :x
@Châu Giang : xie xie ni cái ảnh hum trước nhé , so kute:D :) :eek:3

Tôi rất phê bình các đồng chí vì đã cãi nhau và err... chửi nhau làm cho bạn err... Đờ lờ err... lớp chưởng:)))) của chúng ta ko dám post bài nữa.Nhân danh hội trưởng hiệp hội giả cứu nhân loại vì hòa bình TG tôi yêu cầu các đồng chí delet,edit các bài trên lại nếu ko thì err... err.....errr.... cãi nhau tiếp .:|:|

Để bạn lớp khác phải vào nói thế này thì cũng chán thật đấy, nhưng cũng như Diệp nói, ai tốt ai xấu chính H2 bọn tớ hiểu rõ nhất :) Tớ chả nghĩ là tớ hiểu lầm gì Kiên, sao ấy lại nghĩ thế nhỉ? Kiên thế nào ĐL thế nào, bọn tớ có phải bị mù đâu :-? Mà lúc đầu tớ nghĩ Kiên nói "dog #" là nói xấu sau lưng, về sau tớ xét lại thấy tớ nhầm nên tớ xin lỗi rồi.

Còn trong riêng sự việc này thì chả ai bảo Kiên nói xấu sau lưng ĐL cả.

Nguyễn Ngọc Diệp đã viết:
Chẳng ai có quyền bắt người khác phải yêu phải ghét ai, cũng ko ai có quyền phán xét người khác khi chưa hiểu rõ mọi chuyện. Cảm xúc là của riêng mỗi người , và tớ nghĩ người khác cần phải tôn trọng.
Trần Huyền Trang đã viết:
Tớ ko bắt ép các ấy yêu thằng ĐL và tớ cũng ko cấm ai ghét nó vì điều đó là ko thể...
Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Kiên ghét ĐL thì kệ thôi, chả sao chả ai cấm.
Tớ thấy kể cả tớ hay Trang có cấm mọi người ghét ĐL đâu nhỉ :-/

Vũ Trung Kiên đã viết:
Thế có ai đã rơi vào tình trạng của tớ chưa
Thế tình trạng của cậu là gì? Nói cho tớ đi ko có khi tớ lại hiểu lầm cậu.

Vũ Trung Kiên đã viết:
Tớ nói thật nhé, cậu luôn tích cực trong các hoạt động, nhưng cậu đã bao h dám đứng ra chịu trách nhiệm cho những ji mình làm chưa?
Thế đã bao h bạn Trang ko đứng ra chịu trách nhiệm cho những gì bạn ấy làm chưa? Tớ thấy bạn ấy làm nhiều cho lớp mà chả bao h kể công, cô Bính lại vẫn hay trách bạn ấy là làm ăn tắc trách rồi đuểnh đoảng... Cậu nói thế là ko đúng cho bạn ấy rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lúc đầu lên chỉ định hỏi bài nhưng mà tớ bực rồi...

Một số bạn thấy thương ĐL ,nhưng sao ko hiểu tại sao bạn ý lại bị nói như thế ? Sao ko nghĩ xem K đã cảm thấy như thế nào ? Cũng chỉ là K tức quá thôi nên mới nói như thế , nhưng tớ nghĩ chẳng là gì so với những điều K đã phải chịu .
thế thì thôi... nói thẳng ra tớ thấy Kiên quá ích kỉ... nếu vì Kiên buồn do thằng ĐL gây ra mà phải chửi nó ở public, chửi nó với tất cả mọi người thì quá ích kỉ rồi... tớ là con gái nhưng tớ cũng chẳng làm thế đâu... tớ đã từng bị hiểu lầm, từng bị nói xấu và ko giải thix cho ai hiểu đc... nhưng việc tớ làm sau đấy ko phải là đi kể xấu bạn ấy hay chửi bạn ấy... tớ chấp nhận lãng quên chuyện ấy đi kể cả kèm theo việc tớ vẫn bị hiểu lầm... vì Kiên nóng giận tức thời mà nó chửi thằng Link nhưng nó ko hiểu thẳng Link sẽ ko buồn tức thời... đừng vì mình mà làm người khác đau... tớ ko ép Kiên ko chửi thằng Link nhưng tớ ko ủng hộ cách xử sự của Kiên....

Với cả , tớ ko nghĩ đây là nói xấu sau lưng , vì ĐL lên Hao lúc nào mà chả đc
tớ đã nhắc là bôi đen "dog#" ko biết bao nhiêu lần rồi mà sao nhiều người ko hiểu thế...
mà tớ cũng nói thêm chửi ở public ko phải là nói xấu sau lưng mà là nói xấu sau lưng (chính xác là nói xấu thôi...:tongue:) + chửi thẳng vào mặt... nói xấu sau lưng là nói xấu về một người với người khác ko cho người ta biết... còn Kiên nói cho tất cả mọi người biết ĐL xấu bằng cách chửi nó và chỉ ngoại trừ việc ko giấu nó thôi...

tớ lúc đầu hoàn toàn ko định rùng beeng lên... nhưng mà h thì hình như rùng beeng lên rồi đấy... tớ ko thix những người đi kể mình bị bất công... tớ lại càng thấy lạ hơn khi bạn ấy chả hiểu gì về tớ mà lại nhận xét tớ bừa bãi thế... cái gì mà bạn ấy trải qua thì hầu như ai cũng trải qua thôi... đều là đời cả... tớ xin lỗi nhưng h thì tớ đang rất bực... có thể sáng mai dậy tớ sẽ đỡ chuối hơn thế này... nhưng h thì tớ vẫn cứ phải poz cái bài này...

mọi người thôi nào cãi nhau nhiều làm gì nhỉ chuyện gì cũng có lý do sâu xa của nó A ko thể hiểu rõ chuyện của B = B được nên các bạn đừng cố " hiểu " í nhau làm gì nữa cho nó mệt , thôi nhé , ko cãi nhau nữa nhé
mày ko đọc bài tao viết ah... "tại sao người Việt Nam cứ hay thấy chuyện nhỏ thì phủi đi thế nhỉ??? Lôi nó ra và giải quyết ko có nghĩa là hun lửa... cứ coi là quên chuyện này đi thì chắc chắn trong đầu mọi người vẫn tồn tại nó cơ mà... vẫn tồn tại cả việc khó chịu tớ cơ mà... tớ ko muốn cãi nhau... nhưng tớ muốn Kiên hiểu quan điểm của tớ..."

@mylink: 8-} đầu óc tớ loạn lên... cho tớ hỏi người ta dùng " things are only caused by" hay là "things only are caused by"? 8-} cái adv để ở đâu ấy nhỉ...8-} chết mất... ngu quá rồi...:|

tớ làm mất mất cái tin nhắn gần đây nhất mà liên quan đến cổ vũ của ấy rồi...:-(( gửi lại đi...:-(( tớ muốn có lại...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc là "things are only caused by" 8-}
Tất nhiên là đừng đặt niềm tin tuyệt đối vào tớ =; ko chắc đâu :">
(hình như cái icon 8 - } bị biến thành vỗ tay đúng ko :)))

ờ... tớ ko rõ lắm... chỉ biết khi poz bài cho icon vào nó cứ loạn lên nên vứt hết cho đỡ bực mình...:|

này... tớ cũng có cùng niềm tin giống ấy đấy... nhưng ko hiểu sao trong đầu tớ, bác Mạnh lại cứ dạy là phải "are only caused"...8-} thật là rắc rối quá...:|

tớ lúc đầu hoàn toàn ko định rùng beeng lên... nhưng mà h thì hình như rùng beeng lên rồi đấy... tớ ko thix những người đi kể mình bị bất công... tớ lại càng thấy lạ hơn khi bạn ấy chả hiểu gì về tớ mà lại nhận xét tớ bừa bãi thế... cái gì mà bạn ấy trải qua thì hầu như ai cũng trải qua thôi... đều là đời cả... tớ xin lỗi nhưng h thì tớ đang rất bực... có thể sáng mai dậy tớ sẽ đỡ chuối hơn thế này... nhưng h thì tớ vẫn cứ phải poz cái bài này...
này... cho tớ sửa chính tả nhá...:D chuyển thành " rùm beeng"...:> okie!!!
-------------

chết... phải là "rùm beng" thì phải...8-} tiếng Việt nhiễu quá...:| biết thế ko chơi với từ này...:|

Chắc là "things are only caused by" 8-}
Tất nhiên là đừng đặt niềm tin tuyệt đối vào tớ =; ko chắc đâu :">
(hình như cái icon 8 - } bị biến thành vỗ tay đúng ko :)))

này... tớ cũng có cùng niềm tin giống ấy đấy... nhưng ko hiểu sao trong đầu tớ, bác Mạnh lại cứ dạy là phải "are only caused"...8-} thật là rắc rối quá...:|

"things are only caused by" đấy ạ :>:>:>, lớp em vừa học về mấy cái này mà :D, adv đứng ở trc động từ "to do" và sau "to be" :>:>:>, nếu sai thì đừng oánh em :)):)):)), đầu óc em dạo này già nên hay lú lẫn :)):)):))

ko... chị là chị luôn nghĩ thế... nhưng ko hiểu sao hình ảnh bác Mạnh với câu nói "only are caused" lại ám ảnh chị...8-} :)) :)) thôi... kệ bác, ta đi đường ta...:">
-------------

mylink đã viết:
Tớ gửi lại cho ấy cái tin rồi đấy ;))
tớ cũng vừa del tin rồi đấy...;;)

gửi lại đi...:|

Back
Bên trên