[H20] - Hái Hoa :D

Tớ thấy mấy bài bình luận sau hay phải biết =D>
chả có gì nhưng tự nhiên thấy rõ là fun :">

Dù gì ĐL cũng là nhân vật trung tâm, nhân vật cảm xúc của tác phẩm lần này nên ít nhất bạn cũng nên có đôi lời chứ, nếu bạn ko thấy tức giận đến muốn đấm bạn Kiên 1 trận hay tức phát khóc, la lối chửi bới om sòm như tớ khi thấy bạn bị như thế
;)) Phương nhá ;))

xong cái kiểu "che bài kĩ phải biết, hỏi thì nhiệt tình ko kém" :))

Nhưng mà chả ai thèm xem bài của tớ cả :-< chán thế :-s

@Tùng: tớ có bao h có đĩa của lớp đâu, còn chưa đc xem bao h thì phải :-w
@Hưng: bố cậu còn giữ ảnh với clip của lớp đúng ko ;;) hôm nào tớ đem usb đi cậu cóp hộ nhá :D
-------------

siêu nhân lớp chị = tuổi em a`
:)):)):))
May quá có em này xem bài mình :D
siêu nhân mà em

tuổi chẳng bằng ai
trí cao hơn người

\:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
@Link:tớ vào cái web apec nhưng ko tìm được bài của PTD
tìm được post ảnh lên, ko tin được Dũng lớp mình ghê thế

trùng tên đấy chứ :| ???

" chàng trai 20 tuổi " :| ?

8-}

Tớ đang vào thanhnienonline tìm ảnh :D
Sao là Trung Dũng lớp mình đc :p
-------------

Đây ảnh anh Phạm Trung Dũng 20 tuổi đây :D

ơ các bạn phân tik chậm thế:))
;))khiếp Trung Dũng 20 tuổi nhìn down thế này thì mình phải bào Mai Cồ Hà ly dị ngay ko sau này hối ko kịp:)) chả mấy khi người ta cho cái ảnh tương lai của bạn ý=))

Bạn Nam thử hỏi bạn Kiên xem, bạn ý là minh chứng tiêu biểu nhất của việc ko muốn làm bí thư nữa nhưng rốt cuộc còn làm phó bí thư đoàn trường.Tớ nghĩ rằng việc ĐL làm lớp trưởng hơn 1 năm chưa chắc đã là ý nguyện của riêng bản thân bạn ý tớ nghĩ bạn Kiên phải hiểu rõ "nỗi khổ" này hơn ai hết.Sao Nam ko hỏi thử xem ĐL có muốn làm lớp trưởng ko hay cũng giống như bạn Kiên nó bị "một thế lực" bắt buộc.Còn việc bạn bảo nó "vô tích sự,hãm tài lại còn cứ ra vẻ ta đây thích chỉ đạo người khác nhìn thấy ghét" thì có bao nhiêu phần trăm là bạn đã lỡ để định kiến của mình che mất.
Tớ biết mỗi người có 1 cách sống và suy nghĩ khác nhau,và 1 khi mà suy nghĩ khác đã khác nhau thì việc bảo ko ghét nhau là bốc phét nhưng có ai buộc các bạn yêu quí nhau đâu,các bạn ghét nhau cũng chẳng thể trách đc nhưng có nhiều cách tích cực hơn là thể hiện 1 cach hơi quá đà thế này.Chắc chắn bạn Kiên biết là ĐL sẽ đọc đc những gì bạn viết mà kể cả khi bạn ý ko đọc đc thì các bạn quen bạn ý sẽ đọc đc,ấy thử nghĩ xem ấy sẽ buồn thế nào khi bị công khai chửi là con chó, tớ ko nghĩ chỉ đơn giản là buồn đâu.
Tớ từ bé đã chả bao giờ chơi với các bạn nam vì thế mà Kiên với Linh ko biết rằng tớ đã vui đến thế nào khi đc 2 bạn gọi điện chúc mừng sinh nhật, thật sự cảm ơn 2 bạn lắm lắm.Tớ thấy ít nhất 2 bạn đã có 1 điểm chung là đều rất quan tâm đến người khác dù cách thể hiên có thể là khác nha.Tớ ko hiểu tại sao 2 người luôn quan tâm đến mọi người như 2 cậu lại ko thử quan tâm đến nhau xem. Có thể việc đó sẽ ko làm 2 cậu bớt ghét nhau nhưng ít nhất các cậu đã từng thử và biết đâu các bạn sẽ nghĩ là"thật khó để ghét hay yêu 1 ai đó".
@Trang này tớ ko biết ĐL hoang tưởng ở chỗ nào(chắc tại tớ ít nói chuyện với bạn ý), kể cho tớ nghe đi.
uhm thế này nhé.cái việc thằng Linh là một thằng ăn hại thì hỏi cả lớp chỉ cần những người thường tham gia chỉ huy mấy vụ của lớp rồi hỏi về những công lao của thằng Linh thì sẽ thấy rõ ngay.còn việc nó thích chỉ đạo và chỉ đạo một cách điệu bộ phát tởm thì hỏi phần lớn con trai trong lớp.
còn Kiên thì nếu ấy chịu khó dùng đầu suy nghĩ thì sẽ thấy thế lực chính níu giữ Kiên ở chức bí thư là..cả lớp.hay nói rõ là sự tin yêu của cả lớp.cái này, một lần nữa đề nghị,ấy thử đi hỏi cả lớp nếu ấy thấy kết quả bầu bí thư còn chưa đủ để chứng minh.
còn thằng Linh tớ chả biết thế lực chết tiệt nào giữ nó ở chức lớp trưởng nhưng mà với việc giữ một thằng ko có tài năng+xấu tính ở chức vụ đại diện và phụ trách nhiều công việc của lớp mình thì tớ e là thế lực đó có mục đích chống phá cách mạng ở lớp ta.:)):))và nếu đã như thế thì tớ chắc là cả lớp sẽ giúp Đức Linh có đủ tự tin để chống lại âm mưu đê tiện đó bằng cách động viêc nó từ chức.nếu nó ko làm được tớ tình nguyện làm một trong những người giúp nó ở một mức cao hơn là đá nó ra khỏi chức lớp trưởng.
việc nói chuyện thì tớ nói rồi nhàm một cách kinh dị và tớ SẼ KO LÀM THẾ.nếu những việc làm của tớ từ trước đến nay còn chưa đủ để ĐL hiểu tớ nghĩ gì thì có đi nói chuyện xã giao cũng thế thôi.kết quả sẽ về mo hết.nên tớ đề nghị đừng ai đề nghị cái giải pháp giải quyết vấn đề bằng ngoại giao này nữa nhé.:)):))
thế thôi nếu ai còn ý kiến gì thì có thể trao đổi trực tiếp với tớ ở lớp luôn và trước mặt ĐL luôn nếu muốn.

Nhìn ảnh anh này giẹt cả mình , giống hệt anh mình quen trên xe buýt . Bó tay
-------------

Nhìn ảnh anh này giẹt cả mình , giống hệt anh mình quen trên xe buýt . Bó tay

Lúc đấy Hưng đi UK thì phải :-?
Cả lớp đc vào hội trường Ba Đình nhá ;)
ghê phải biết

Hồi đấy mình vẫn còn quả mái giang hồ :(( ko đỡ đc :((

Cứ kiểu như Hóa 2 là "Sự trì trệ của GD-ĐT" ý buồn cười chết mất =))

Back
Bên trên