[H20] - Hái Hoa :D

Khỉ gió 8-}
Điện thoại nhà thầy Pit này kiểu gì :-?
Bận từ nãy đến h :|

Di động thì cứ thuê bao quý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc :-t ~x(
-------------

ah, gọi rồi đấy \:D/
thầy bảo tuần sau mới kiểm tra lượng :D
-------------

ôi giọng thầy Pit vô đối :x :x :* :*
mặc dù đã chuẩn bị để bảo em là Trang ;;) :"> rồi nhưng đến lúc thầy hỏi vẫn lắp bắp con Linh ạ :p :p

Pingcon
Thân tại tam đảo
Trí tại bốn phương

Chỉnh sửa lần cuối:

đêm hôm đó ko thấy anh Linh đâu
mặc dù mọi người ngồi tụ tập đông đủ nhưng ai cũng có cảm giác thiếu bóng sự quan tâm của vị lớp trưởng...
và người bức xúc nhất là anh Nhân, với chiếc máy ảnh chuyên dụng của Minh, Nhân đi lùng xục khắp các hang cùng ngõ hẻm và cuối cùng thu nhận được hình ảnh này.
Ko xem phim ma
Ko tụ tập
Ko gì cả.
Đến tối Linh đi vào phòng và lên giường làm nhiệm vụ

thật là khó đỡ :|

đêm hôm đó ko thấy anh Linh đâu
mặc dù mọi người ngồi tụ tập đông đủ nhưng ai cũng có cảm giác thiếu bóng sự quan tâm của vị lớp trưởng...
và người bức xúc nhất là anh Nhân, với chiếc máy ảnh chuyên dụng của Minh, Nhân đi lùng xục khắp các hang cùng ngõ hẻm và cuối cùng thu nhận được hình ảnh này.
Ko xem phim ma
Ko tụ tập
Ko gì cả.
Đến tối Linh đi vào phòng và lên giường làm nhiệm vụ

thật ah, các bạn đều thấy thiếu sự quan tâm của lớp trưởng ah. Còn tớ cũng thấy thiếu bóng của 1 con dog làm tớ mất cả lần đi thăm quan này. Tớ sẽ nhớ mãi con dog đấy và 1 con dog # nữa

thật ah, các bạn đều thấy thiếu sự quan tâm của lớp trưởng ah. Còn tớ cũng thấy thiếu bóng của 1 con dog làm tớ mất cả lần đi thăm quan này. Tớ sẽ nhớ mãi con dog đấy và 1 con dog # nữa
Thấy sợ !
Hôm nay không kiểm tra Lượng ah ? Thế thì tốt quá ! Kiểm tra hai môn chắc phất điên mất ! Bài kiểm tra cuối cùng ....... :((

thôi Kiên.ko nói bạn thế.anh em mình đều yêu quý bạn ý mà.có gì mỗi lần tôi bật bạn ý ở trên lớp thì ông cũng hưởng ứng luôn.anh em mình cho nó ko ngóc đầu lên được.

tớ chả biết ấy nói ai là "dog #" nhưng mà tớ thấy sao ấy quá đáng thế nhỉ...:) ấy cứ thử nghĩ có người khác chửi ấy sau lưng là con dog ấy có chịu đc ko... nếu ấy đã ko thix bạn ấy thì gặp trực tiếp và nói chuyện thẳng thắn đi...:) tớ cũng ko định lên HAO hôm nay nhưng mà nghe các bạn kể ấy poz bài này khiến tớ bực điên người nên phải lên...:| tớ chả hiểu ấy nghĩ....:| thằng ĐL nếu nó có ở một mình cũng là quyền tự do của nó... chẳng lẽ nó có chuyện buồn hay thix ở một mình đều ko đc ah... tớ chả thấy có gì đang chửi nó là dog cả...:| vớ vẩn...8-} 8-} 8-} 8-}

xin lỗi Trang nhưng hình như đã post lên HAO thì ko phải chửi sau lưng còn thích thì tớ chửi trước mặt thằng Linh cho.tớ chửi suốt ý mà.tớ hết sức thẳng thắn theo kiểu đã ghét ai thì ko bao giờ nói một câu tử tế đâu.hỏi Linh cẩu mà xem.
còn Kiên chửi thằng Linh là dog thì có nhiều nguyên do lắm chứ nó ngồi một mình hay mấy mình mà chả thế.:))

tớ chả biết ấy nói ai là "dog #" nhưng mà tớ thấy sao ấy quá đáng thế nhỉ... ấy cứ thử nghĩ có người khác chửi ấy sau lưng là con dog ấy có chịu đc ko...

và tất nhiên nếu người ấy ko lên HAO thì dễ gọi là chửi sau lưng lắm... hơn nữa tớ thấy ngày hôm ấy đi tham quan quá đẹp rồi... tại sao các ấy phải giận nhau lâu thế nhỉ...
-------------

mà nếu thằng Linh có vấn đề gì thì lôi hết ra nói chuyện thẳng với nó đi... các ấy đừng bảo là ko thể vì chả có gì ko thể ở đây hết... nó sửa được bao nhiêu thì tốt bấy nhiêu chứ chả lẽ cứ chửi nó mãi thế mà ko cho nó biết nguyên nhân ah...

Kiên cũng có chuyện của Kiên chứ Trang/:) ấy có hiểu ko đấy, có đơn thuần chỉ là chuyện Đức Link ở một mình gì đó đâu:-s
Nhưng nói chung là đừng nặng lời với nhau quá:-s mất hoà khí Kiên ạ:D

ơ , bạn lên HAO thì on yahoo cái nhỉ ;;) , chúng mìn tâm sự :)) =)) =))

Kiên cũng có chuyện của Kiên chứ Trang ấy có hiểu ko đấy, có đơn thuần chỉ là chuyện Đức Link ở một mình gì đó đâu
ai chả có chuyện của người đấy... ấy chả hiểu gì cả... tất nhiên thằng Kiên ghét ĐL từ năm ngoái, ai cũng biết... nhưng tại nó lấy cả việc thằng ĐL ở một mình ra để nói móc nên tớ ko thix...:| tớ tôn trọng cái cá nhân của mỗi người... hơn nữa lại dùng từ "dog"...:| nó chỉ chửi thằng Link mà tớ ko biết nó nói cho thằng Link lỗi sai đc bao nhiêu lần...:|
lại còn chửi một bạn nào đấy là "dog #"...
tùy ấy thôi... nhưng mà tớ ko thix và nói thẳng ra là rất bực...
tất cả những gì tớ thắc mắc chỉ là tại sao bọn nó phải dùng từ "dog" ở đây... có đáng ko??? thử đặt địa vị mình bị nói thế xem bọn nó có thix ko???
tớ chả định cầu kì hay cãi nhau gì nhưng mà tớ thấy rất bực...

Ai chả biết là Kiên tức Đức Linh ko phải chỉ vì chuyện nó ở một mình :| Chả ai bảo người khác là "dog" chỉ vì người ta ở một mình cả /:) Kiên ghét ĐL thì kệ thôi, chả sao chả ai cấm. Nhưng cái kiểu chửi bạn là dog khó chịu bỏ xừ. Tớ thấy cậu đối xử với người khác mà ko nghĩ đến chuyện là nếu cậu bị đối xử thế thì sẽ cảm thấy như thế nào. Bây h ở chỗ khác người ta cũng rêu rao cậu như thế thì cậu có chịu đc ko? Đấy mới là thằng Đức Linh cậu còn chửi thẳng, còn ai cậu gọi là "dog #" nữa, khó đỡ lắm ý :|

Nhưng nói chung là đừng nặng lời với nhau quá mất hoà khí Kiên ạ:D

Nói hoà khí nó cứ xa xỉ thế nào ý :p Cháu thấy ghét nhau thì cứ nói thẳng ra cũng đc chứ có làm sao, ko nói thì cái hoà khí đấy cũng chỉ là cái hoà khí giả tạo thôi, rồi gặp chuyện là nó lại bùng 0:) nhưng nói thì cứ nói thẳng vào mặt nhau ý, việc gì phải rêu rao trên topic :)

<đùa chứ icon HAO luyên thuyên quá>

Chỉnh sửa lần cuối:
Quan trọng hóa vấn đề. Take it easy. Stop Here.

Ko phải vì Kiên nó chửi ĐL ở 1 mình mà là chuyện khác. Là do hôm đi thăm quan. Thằng Vương & Đức Linh( chúng nó bảo ĐL nói gì đấy ) ra chỗ karaoke chửi thằng Kiên nên thằng Kiên nó tức. Chắc lúc poz bài vẫn tức nên nói linh tinh ý mà.

Đối phó với lực lượng giáo viên chưa xong:confused: mà đã tự tàn sát nhau thế này. Hỏng :krach: :mrgreen:

Thôi nhé. Xong nhé :mrgreen:8->

Thì có ai ko biết chuyện đấy đâu
Thật ra thì con trai chúng nó có cách chửi nhau của chúng nó thôi:-s bình thường cãi nhau thì cũng chửi thằng chó con chó này nọ ra nhưng rồi thì cũng quên thôi:| thử hỏi có thằng con trai nào ko nói ra đc mấy từ đấy ko?với lại cứ đặt vào vị trí của Kiên chắc nó cũng tức lắm nên mới thế chứ bình thường có gây sự ra bao h đâu. Còn như bảo ghét ai thì nói thẳng vào mặt thì tức là ra trc mặt thằng ĐL rồi nói vào mặt nó là "thằng điên, tao ghét mày lắm" á?Nếu là cháu cháu ghét bạn nào cũng chạy ra nói hẳn là tớ ghét ấy điên lên đc à? Có ai nói thẳng nói thật ra kiểu đấy ko?Với lại nói ra hẳn thì cũng làm mình bớt ghét đi à? Nói trên này thì cũng có khác gì là công khai như thế rồi, cần gì phải nói hẳn mặt cơ chứ, trên topic lớp thì cũng như trên lớp thôi có điều người ta type suy nghĩ ra thay vì việc nói thì nó đơn giản hơn. Bây h cãi nhau ở trên lớp thì cũng hay ho gì? có khi ko phải chỉ 1 mình Kiên, 1 thằng Nam mà còn nhiều người hùa vào nói hơn ý. Kiểu gì thì nếu có cãi nhau Kiên cũng vẫn sẽ chửi như thế thôi thì có ai thấy ko khó chịu ko? Chắc chắn là vẫn sẽ khó chịu thôi, thế thì viết ra có khác gì?
Còn chuyện bảo giữ hoà khí thì cũng chỉ can ngăn để ko đến nỗi đã bùng trên topic rồi lại còn bùng ở lớp nữa

Chó là loài động vật dễ thương8-> Chó và ngựa là 2 con vật thân thiết nhất với loài người 8-> hé hé :mrgreen:

Ôi siêu nhân Toàn@-) thật là khiến người khác phải ngưỡng mộ=)) ko đỡ đc
icon HAo down cấp cao:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên