[H20] - Hái Hoa :D

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Chả thấy nhân vật chính vào comment gì cả =.='
Tớ ko dám làm tiếp đâu =;
:(
Nhân vật chính vào xem rồi, đơ mất 15p xong ko dám comment ;;)

----------

Giang mai nhớ mang tao cái list, mà bao giờ đi đk dota thế

[Hái Hoa] ơi, các bạn kiểm tra Anh 1 tiết chưa, đề đóm ra sao?
Khó ko? :-/

Dont know what to say:):x (thật ra trong lòng đang X:))))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Thùy Dương đã viết:
Kiên ko ra tranh cử là tớ rất cám ơn nhưng mà có phải vì "nước mắt anh hùng lau chẳng ráo,thương vì 2 chữ CE" ko nhờ;;):p(just kidding;))
Hum`, Bạn Dương nhá , đừng có trêu Trung_Anhb-) b-) [-x [-x [-x

Khiếp bạn lật từ đẩu từ đâu ra thế này?:-? chứng tỏ rất quan tâm đến H2;;) xem từng trang một;;):))

Lê Thùy Dương đã viết:
Khiếp bạn lật từ đẩu từ đâu ra thế này?:-? chứng tỏ rất quan tâm đến H2;;) xem từng trang một;;):))

uhm` :-? chắc là có vấn đề gì đó với lớp mìn :))

hic :| :( hôm nay, giờ lí mất trật tự quá, dước chả nghe thấy gì :| nhảy lên chỗ Toàn béo ngồi, thì đúng lúc cô B ghé qua :| và ... , luc sau chán quá ko nghe thấy gì + ốm :| --> mệt , nằm bò ra bàn ... vừa nhắm mắt vào thì cô B lại ghé qua ... và .... :| 8-} :(( ... sặc ... thế là thôt lên 1 câu " đíu gì mà đen thế " thì cô lý nhắc : " em kia giữ trật tự " -___-''

mai thứ 6 ngày 13, chúng ta có kt văn, GDCD, SINH, Sử :| good luck 2 all +_+""

Chỉnh sửa lần cuối:
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* * :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* * :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* * :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
cái này có thể giải thích 1 cách rất là hóa học
oxi hóa mạnh gặp khử mạnh
thì phang nhau triệt để
nhểy :))

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Hà Linh ... :|:|:|
bây h học vẫn kịp :x

----

2 chú vịt xinh xắn bây h đã đc thay bằng 2 chú chim cánh cụt đáng yêu ;;) :x

Lê Thùy Dương đã viết:
8-} 8-} Còn lâu nhá , chẳng qua bạn Kiên cho tớ bít thôi . Ai bảo Hái hoa trêu CEb-) b-) :)) :)) :p :p :p

Kiên đã viết:
Cuộc sống vốn dĩ ngắn ngủi, vì vậy thích điều gì thì hãy làm ngay, đừng chần chừ, đừng do dự, và đừng e ngại xung quanh.
Diệp đã viết:
Những người thân bạn chỉ được yêu thương một lần . Vì thế , hãy yêu thương trọn vẹn
Nghe cái này giống kiểu "Sống cuống quýt, yêu vội vàng" ý nhờ ;;) :D

hi vọng là bạn Hữu Hoàng tối nay sẽ lên và đọc được những dòng nhắn nhủ của tớ.Tớ ko muốn bạn ý đọc những lời này chậm 1 phút giây nào HOÀNG ƠI SÁNG MAI NGHỈ ẤY KO PHẢI ĐẾN ĐÂU hoặc bạn nào tốt bụng nhắn với bạn ý hộ tớ (hôm nay phởn vật chắc tại nghĩ sau khi trả bài văn thĩ sẽ ko có cơ hội phởn nữa)

Cuối cùng đã thấy chữ kí với ava vợ:-s ..cũng bt thôi :>
Công nhận hôm nay vợ phởn thật
làm chồng cũng phởn theo

Kinh quá , chưa đến ngày sinh nhật bạn Dương xinh xắn mà các bạn đã phởn lên một tung một hứng trong topic lớp mình rồi ! Hôm nay kiểm tra Tiếng Anh hình như có phần dich từ T. Việt sang T. Anh đấy ! Các bạn nhơ nhắc tớ nhá ! Mà thứ hai có kiểm tra Lý không ý nhỉ ? Tớ là không biết chữ mù nào về phần này đâu , Hà Linh ngồi trên nhắc nhá ! Chắc là lại : Trào nước mắt nhận điểm kém " , bụt hiện lên hỏi : " Sao con khóc " " Không làm được bài ạ " , Bụt cười nói " Thế ah , đi học thêm đi con " .
Bạn Kiên , kinh quá đấy ! /:)

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
Kinh quá , chưa đến ngày sinh nhật bạn Dương xinh xắn mà các bạn đã phởn lên một tung một hứng trong topic lớp mình rồi ! Hôm nay kiểm tra Tiếng Anh hình như có phần dich từ T. Việt sang T. Anh đấy ! Các bạn nhơ nhắc tớ nhá ! Mà thứ hai có kiểm tra Lý không ý nhỉ ? Tớ là không biết chữ mù nào về phần này đâu , Hà Linh ngồi trên nhắc nhá ! Chắc là lại : Trào nước mắt nhận điểm kém " , bụt hiện lên hỏi : " Sao con khóc " " Không làm được bài ạ " , Bụt cười nói " Thế ah , đi học thêm đi con " .
Bạn Kiên , kinh quá đấy ! /:)
:| Tớ làm gì có chữ Lý nào trong đầu :-s
Lý cố thì còn hiểu đc chứ Hóa thì Bụt cũng chả làm gì đc đâu :| :|
dốt dốt dốt /:)
Tớ chả hiểu cái gì cả
:-s

Mà quên T2 chưa KT Lý đâu, có thể phải tuần sau nữa cơ 8-|

Back
Bên trên