[H20] - Hái Hoa :D

BỨC THƯ TÌNH...THỨ...BA..T_T

Có khi dính phương trình căn thức. Anh tự hỏi mình ta nên đi bình phương? Nếu ngày ấy anh thôi ko đọc Fermat, ko thặng dư, giờ này thi thế nào?

Có khi, nhìn phương trình đồng dư, anh tự hỏi mình ý nghĩa số chính phương. Nếu bài ấy là một số nguyên tố có chắc mình ra đến kia?

Nếu thời gian có quay trở lại, bài căn bậc năm bài trâu nhất trong đề. Anh sẽ vẫn liếc về phía ấy, phía góc bàn ba, khung cửa sổ nắng, nơi em ngồi.

Nếu ko gian có quay trở lại, đang sắp hết giờ bỗng có tiếng chuông kêu [chú giải là điện thoại]. Anh sẽ vận đợi khoảnh khắc ấy. Khoảnh khắc thấy thầy vụt bước ra hành lang. Lặng nghe lời dịu dàng em nói: "Cô sy đi, cô sy ba số vào."

Nhìn theo thầy hun hút còn xa. Xin cám ơn những thằng đã nhắc ta. Gọi em "Người xinh đẹp ơi. Anh yêu em, anh yêu em rất nhiều." Nhìn anh bằng đôi mắt hồn nhiên, em nói lên những lời rất riêng: "Gọi anh, người đương cười ơi. 500 thôi, 500 thôi mỗi bài."

TG: Bùi Huy Cường

:)) =D>

2 ngày ko thấy bạn Hà Linh onl YM :-? off mess ko thấy trả lời :-? onl thì buzz tớ có việc rất gấp ^ ^

vl có nghĩa là vật lý đó :))
hoặc em có thể hiểu là võ lâm cũng được :D

----------

mãi mới nhớ ra lòi bài born to try lấy làm chữ ký lun! :D

chữ kí thiếu " [ " kìa =.=

----------

Lê Vân Hạnh đã viết:
"vờ lờ" tức là gì hả anh :-/ :-/ :-/ [-x [-x [-x :| :| :| ;;) ;;) ;;)
Vãi lúa,thế mà cũng hỏi,đầu óc đen tối lol

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:

Có khi dính phương trình căn thức. Anh tự hỏi mình ta nên đi bình phương? Nếu ngày ấy anh thôi ko đọc Fermat, ko thặng dư, giờ này thi thế nào?

Có khi, nhìn phương trình đồng dư, anh tự hỏi mình ý nghĩa số chính phương. Nếu bài ấy là một số nguyên tố có chắc mình ra đến kia?

Nếu thời gian có quay trở lại, bài căn bậc năm bài trâu nhất trong đề. Anh sẽ vẫn liếc về phía ấy, phía góc bàn ba, khung cửa sổ nắng, nơi em ngồi.

Nếu ko gian có quay trở lại, đang sắp hết giờ bỗng có tiếng chuông kêu [chú giải là điện thoại]. Anh sẽ vận đợi khoảnh khắc ấy. Khoảnh khắc thấy thầy vụt bước ra hành lang. Lặng nghe lời dịu dàng em nói: "Cô sy đi, cô sy ba số vào."

Nhìn theo thầy hun hút còn xa. Xin cám ơn những thằng đã nhắc ta. Gọi em "Người xinh đẹp ơi. Anh yêu em, anh yêu em rất nhiều." Nhìn anh bằng đôi mắt hồn nhiên, em nói lên những lời rất riêng: "Gọi anh, người đương cười ơi. 500 thôi, 500 thôi mỗi bài."

con này nhanh chân quá cơ ạ:)) mình chưa kịp phản ứng

wow, bị xuống trang 2 mất rùi, cố lên trang 1 nào :D:D:D
@chị Dương: hum nay chị có bị hắt xì hơi ko? :)

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
quá hay

ốm thì hắt hơi thôi;) chứ nhân cách đáng trọng như tớ ai chửi được,nhờ:));;)

Các em cứ nhiệt tình thế là rất tốt ý ;;)

@Tâm: bao h đưa usb cho chị đc :)

THắng 2-1

Đức Anh thần đồng sút quả đẹp cực :D

Còn vào quả nữa nhưng đội bạn bảo chạm tay nên ko tính. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Châu Giang đã viết:
THắng 2-1

Đức Anh thần đồng sút quả đẹp cực :D

Còn vào quả nữa nhưng đội bạn bảo chạm tay nên ko tính. :D

Lớp anh đá với lớp nào thế? :-/ :-/

mà Hóa 2 siêu nhỉ, đá bóng toàn thắng :>:>:>

Back